Báo danh - thảo luận AE chơi FIFA 12 PC bản quyền!

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Cyentruk, 20/7/11.

1. DonQ

DonQ Dragon Quest

Một việc EA đang làm rất tốt là loại bỏ bớt các player ngại thay đổi và hão huyền về khả năng của mình. :-"

2. champion2010

champion2010 Donkey Kong

hinh như đây là một tín đồ mú quán của FIFA :)):>

3. DonQ

DonQ Dragon Quest

Mềnh cũng vui khi EA bỏ phần chơi LAN.Giờ chơi ol phải có key.Cũng đã loại bỏ bớt thành phần tạp nham khi chơi online. :-"

4. tudieuhon1991

tudieuhon1991 Youtube Master Race

Đá head to head season hay phết, có thua cũng phải cố mà đá, mấy ai dám quit, quit nhiều thua nhiều xuống hạng thì vui =))

---------- Post added at 13:02 ---------- Previous post was at 12:59 ----------

Sắp tới dota 2 mà giống cái này loại bớt 1 số thành phần trẻ trâu hm quitter đi nữa thì hay. Giờ mình lại thích chơi game bản quyền rồi. Đúng là đáng đồng tiền bát gạo :X

5. hienkhanh_becks

hienkhanh_becks T.E.T.Я.I.S

Tui nhớ hồi đá FIFA 11 trên GR với ông, ông luôn miệng bảo tui là chuyền lụi rồi qua FIFA 12 đi rồi biết. Hôm qua tui đá thì bảo tui lấy Real imba quá. Ông chơi game phải biết chấp nhận cải tiến có lợi ích vì game đang chơi. Chứ cứ thấy mình hợp với ý mình thì thôi ông về chơi với PES cho dễ chuyền, dễ chạy, dễ sút :">

6. luan7749

luan7749 Mr & Ms Pac-Man

:D coi bộ mặc dù Crack FF12 có ra sớm thật nhưng cũng ko ảnh hướng gì mấy vì năm nay ai mua key đều khá hài lòng :D

7. tudieuhon1991

\

Năm nào chả ra sớm :)) Cái chính năm nay ea kiên quyết bỏ lan làm người dùng chúng ta buộc phải mua key để đá online. Cơ mà mua xong mới thấy đúng là đúng đồng tiền bát gạo các bác ợ

8. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

Real chẳng qua dễ đá chứ ko phải imba :">
    Mình đa Power Assistance off từ đầu đến h có thấy kahcs biệt gì đâu nhờ :D
    Đá H2H division 7-8 chán bỏ mịa :@,đá kiểu gì cũng win

9. champion2010

champion2010 Donkey Kong

toàn anh em 1 phía nhỉ , thấy ai trên forum này mà đụng tới mấy bác là mấy bác hùa lại chém tơi tả :)), thôi kíu mốt không dám đá với mấy bác nữa :)), fifa 11 tại ít người online nên mới rủ mấy bác đá thôi , thôi kíu mấy bác đá H2H với đá với friend tui thôi :))

Chỉnh sửa cuối: 7/10/11
  10. hienkhanh_becks

hienkhanh_becks T.E.T.Я.I.S

Phải sao thì người ta mới nói chứ. Góp ý vui vẻ xong lại thì hứ chê bai thế này thế kia. Tui đá thua tui vẫn cười hì hì chẳng có gì để phải nổi cáu lên. Trên đây đâu phải có ai cũng mới chơi với tui đâu nhỉ. Sự thật thì nó cứ phơi bày rành rành ra đó rồi. Thấy hợp lý thì nêu lên ý kiến đóng góp để học hỏi nhau thì chơi mới thấy hấp dẫn hơn.

Tui chẳng phải cao siêu gì, nhưng cộng đồng chơi FIFA ở đây có chắc bằng một góc trên thế giới không. Sao những điều ông với mấy người hay chơi Assisted cứ lôi ra chê mà người ta lại không chê. Vậy thì phải chấp nhận ngồi lại nhìn nhận vấn đề một cách khách quan mới hợp lẽ chứ.

PS: Trình chúng ta chẳng bằng ai, cũng không nên ảo tưởng hóa khả năng bản thân đâm ra bất đắc dĩ troll lên khi nào không hay biết.

11. cucvanninh

cucvanninh Mr & Ms Pac-Man

:((Ai hướng dẫn mình cách dứt điểm với ?Mình toàn đá RA NGOÀI ko ah, mặc dù đứng gần khung thành lun đó,thấy khó dứt điểm quá.Pro nào hướng dẫn với,mình use Gamepad Logi

12. mufighter9x

mufighter9x Youtube Master Race

Mấy anh ơi, test đá team nhiều vào với, sao bác centruk bảo là khó khăn lắm à, 2 vs 1 còn dis lên dis xuống :)) em mà mau key đá team alf chủ yếu, solo chỉ là phụ thoai:)) mạng FPT 310k/ tháng k biết có giật k ta:(

13. another_way

another_way Mr & Ms Pac-Man

Làm theo các bác hướng dẫn đấy, ấn nhẹ nút sút rồi gẩy nhẹ cần trái cho nó xỉa sang góc thôi :D

Mình làm theo như thế, ko dám nói là đối mặt ăn 100% nhưng cũng khoảng 90%. Khó là lúc tạo cơ hội, chứ đã đối mặt rồi thì ngon
    Hôm qua đá với 1 chú cầm Barca, nó ép sân từ đầu đến cuối, mình kiên trì thủ rồi phút 87 làm được quả chọc khe gần 30m cho Rooney ghi bàn, sướng cứ như vừa trúng xổ số :D

14. champion2010

champion2010 Donkey Kong

đá H2H dến division 3 thua co' 8 trận , lên tới division 2 thua tới 25 trận =)), hình như chơi camera tele broadcast có cảm giác bóng hơn thì phải :-w (nghe được tiếng bịch bịch :D )
    lúc đánh đầu bấm R1 + sút hình như nó dể đánh đầu hơn ( cái này chỉ theo cảm giác thôi :D)

15. tudieuhon1991

Đá ngon với tung của và 1 số nước gần mình. FPT 310k 1 tháng đây =))

---------- Post added at 15:50 ---------- Previous post was at 15:48 ----------

Nói thật mình thích camera tele broadcast hơn vì nó cho 1 góc nhìn rất thoáng, cảm giác nhip độ trận đấu nhanh hơn và thật hơn với những gì chúng ta xem trên tivi vậy :)

16. nghiemminh

nghiemminh Youtube Master Race

Tớ cũng dùng mạng này và kéo từ nhà bên cạnh về. Hôm trước đá 3vs3 mượt như ofline :)

17. arika.1love

arika.1love Youtube Master Race Lão Làng GVN

thằng bạn mới rủ đá trận ff 11. đá xong chóng hết cả mặt, cứ tưởng nó để fast. 12 xog mới thấy 11 như đá cầu thủ với pass như f1 vậy đó @@

18. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

ko hẳn,vì chưa quen bản 12 nên mới ko phát huy dc hết nhịp độ chơi bóng.
    Trên bản này,gặp CR7,DonQ hay là tôi chẳng hạn :D,thì sẽ thấy FF12 cũng rất nhanh đấy :x

19. vnscaesar

vnscaesar Youtube Master Race

Chào các đồng chí. Mình mới mua game hôm nay và đang down về gần xong rồi. Có thể tối nay là chiến thôi. Hẹn gặp các đồng chí trên server Fifa. Nick mình là vnscaesar.

P.S: K gì hận bằng làm biếng down mà tiệm mua đĩa về cài. Nhưng bị cái là đĩa bị hư và ghiền quá vẫn phải down về chứ k thể đợi tới sáng ngày mai ra tiệm đổi đĩa khác.

20. devilpro7

devilpro7 Mr & Ms Pac-Man

Confirm :"> ko có gì là ko thể :)) do mình cả thôi ;)) đá như 22 thằng useball ấy =))