Báo danh - thảo luận AE chơi FIFA 12 PC bản quyền!

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi Cyentruk, 20/7/11.

1. champion2010

champion2010 Donkey Kong

máy bác khỏe hơn máy tui nhìu mà bị giật ah :-w

2. tudo5696

tudo5696 Mr & Ms Pac-Man

sao bác ý giống mình thế. Trận 1 mạng ngon ơ, trận 2 -3-4 thì tụt @@

3. huyluan2011

huyluan2011 Youtube Master Race

Đá H2H thì tùy vị trí địa lý 2 đối thủ nữa mấy bạn.... có khi đá với thằng tận bên Anh Delay kinh hồn.... nếu thấy ko ổn thì out ra trong 5 phút đầu trận đấu.
    Chứ nếu đá off mượt mà đá on giựt thì chỉ do mạng thôi.

4. dqm166

dqm166 Youtube Master Race

Đúng rồi!
    Nước ngoài chắc chỉ gặp mấy thằng gần mình như Trung Quốc, Sing , Malay... là mượt được thôi. Chứ như Nga là cũng lag rồi, may thì được vì em đá Juve search toàn đá với mấy thằng Nga chơi mấy đội bản địa

5. Seba

Seba Mario & Luigi

mấy thằng korea mượt dã man, thích đá korea nhất vì nó đá nhiệt tình, ko bẩn như mấy thằng Nga

6. champion2010

champion2010 Donkey Kong

đá H2H thấy thằng nào củng bẩn kể cả mình =)) , update mà cyentruk nói có phải orgin hôm bửa nó kiu up lúc bấm vô fifa không :(, sao vẫn còn bị lỗi dis origin la hư profile vậy nè :((

7. Zedlist

Zedlist C O N T R A

Bị Online hay Offline ?
    Set Priority High chưa ?
    Trong khi chơi thì tắt bớt các chương trinh không cần thiết đi(Ctrl+alt+del/ Start task manager).
    Tìm một phần mềm tối ưu hệ thống down về quét toàn bộ máy ( http://www.google.com.vn/#hl=vi&sug...v=cf.osb&fp=7fab77cc05862815&biw=1467&bih=648 )

8. james1984

james1984 Mr & Ms Pac-Man

Sao Mấy bác up có 28MB còn mình làm phát 4xxMB luôn

9. dqm166

dqm166 Youtube Master Race

Hơ. Giống em . Mà tốc độ down thật là vãi chưởng

10. anhgia_hanoi

anhgia_hanoi Youtube Master Race

Máy mình chỉ dùng chơi nên chỉ có phần mềm nghe nhạc, xem phim, chơi thôi. Bị offline và online như nhau. Trước mình cho max hết cỡ hình vẫn cực đẹp luôn. Chip chuyên dụng nên quạt chíp riêng, card hình riêng. CÓ khi nào do dùng soundcard không nhỉ? Mình mới đổi soundcard asus xonar extense stx. Nhưng mấy hôm nay bị mất suffer.

11. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

chip nóng thì vô lý, vì nếu nóng quá giật máy thì kể cả đá of chơi lâu cung phải giật chứ? đã thủ set high rồi, tắ toàn bộ ứng dụng cũng vẫn thế. Do khoảng cách địa lý cũng không phải, vì đá với ai cũng thế, từ VN đến nước ngoài. Trận đầu vô tư, chỉ tư trận 2 trở đi thôi.

12. Zedlist

Zedlist C O N T R A

2 bác thử dùng phần mềm nay http://www.vn-zoom.com/f167/windows...m-toi-uu-hoa-he-thong-cho-win-7-a-730500.html , cleaner hết máy, làm sạch registry, clean disk, disk defragmenter ...v..v.....xóa hết cảc file lưu trữ của trình duyệt...
    Set priority khi chơi là High.......... giữ cho nhiệt độ máy mát, vì chơi Fifa 12 thì máy cực nóng, nóng hơn các game mình đã chơi....

Mình dùng Lap , Core 2 dual 2.53 GH 4GB RAM , HD4650 ...........max setting thì vẫn vượt, quan trọng là cái set priority , khi mình set high nó mới mượt......

13. lamhoaicho

lamhoaicho T.E.T.Я.I.S

4650 laptop thì max setting sao dc , FF11 còn ko max dc .

14. Zedlist

Zedlist C O N T R A

Nói xạo được tiền à ? :-o ..............
    Sony Vaio của mình Max setting được thì mình nói được thôi..........haizzz

15. tudo5696

tudo5696 Mr & Ms Pac-Man

mangj mình 1 cục mạng đỏ đỏ vậy mà zo^ đá H2h hay VT PRo vẫn ổn như thường thậm chí là mượt, chỉ hơi delay tí tẹo!

16. Shubeo

Shubeo Youtube Master Race

Cho mình hỏi có phải là có delay ko,nhưng ít hơn ở gr phải ko?Vì nghe nói đá ea này ko có tình trạng delay chỉ có lag giật.Vì mình đá nhiều trận với nhiều người,có người cầu thủ mình chạy chỗ tốt và tốc độ trận đấu nhanh đá thấy đã lắm,sao có trận nhịp độ nó cứ chầm chầm như rùa bò,cầu thủ thì cứ đứng ngơ ngơ sao đó,vừa chuyền banh tới cầu thủ là chưa kịp xoay sở vừa nhấn chuyền cái là bị chọt banh,rồi khi bám theo tiền đạo đối phương rõ ràng nhấp lấy banh liên tục nó ko đưa chân ra nhanh.Ko phải là mình đá với pro hay gà mới vậy,đá với bạn ngang tầm mình cũng vậy

17. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

Có delay,có lag,nhưng chắc chắn là ngon hơn GR.
    Trong khi đá các bác giảm thiểu tối đá sự quấy rối TD của Origin = các tắt hết hiệu ứng incoming đi,để mình cái chat message để còn thấy người ta invite mình,thế là ok.
    Mỗi lần dis ra vào lại,Origin nó load CPU cỡ 25% nên máy yếu dễ bị văng luôn.Giảm thiểu chức năng của nó đi cũng đỡ giật đấy.
    Còn trận đấu nhanh hay chậm là còn tùy lối chơi và cách dẫn dắt của các cao thủ :))

18. Shubeo

Shubeo Youtube Master Race

Không phải,mình hiểu trận đấu nhanh hay chậm do mình,nhưng tốc độ chuyền banh và cách cầu thủ tiếp xúc banh nó ko nhanh nhẹn làm mình có muốn đá nhanh cũng ko ổn,sang hiệp 2 hết sức đá còn bò bò ác,sáng đá rainbow nhịp độ chuyền banh nó rề rề đá mệt cả tay,chiều quay lại đá thấy bình thường,mà delay thì người nào yếu người đó dính ah?

19. sututrang_st

sututrang_st Donkey Kong

Thanks bạn nhưng mình nghĩ máy nóng thì không phải đâu. Vì mình đá off cả mấy tiếng đồng hồ cũng không giật ,không những thế còn Alt tab ra ngoài làm việc khác, duyệt cả firefox nũa mà có sao đâu. Nhưng cứ ol là bị,không tìm nổi nguyên nhân. Cleaner thì 1 tuần mình dùng 1 lần, disk... thì mình cũng làm hết cả rồi! Set cả high priority nữa ...

20. maimo119

maimo119 Youtube Master Race

em báo danh, mới mua dc key của bác kakalote. Có đổi lại nik là HuYp3o nhưng có bác kiu là nhìn vẫn chưa đổi hjx. bác nào giao lưu với e giúp e nag cao trình độ nhé :D