Bất ngờ Moderator vGE, 1 góc nhìn :))

Thảo luận trong 'Granado Espada' bắt đầu bởi Saclown, 23/7/09.

1. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Có lẽ ko nên đem chủ đề VD vs SF vào tranh cãi.

2. Jukanius

Jukanius Đào Viên Tiểu Họa Gia Lão Làng GVN

Sac nói thế thì ok thôi , tầm này chả phải xoắn xít , thích thì nhích , vì nghe bữa nào đó chủ fac SF đề nghị hòa bình , mình trước giờ vốn chả đi lùa cậu SF nào , nay như thế thì chơi tới bến :-h .

3. luzlie

luzlie The Warrior of Light

cãi nhau như 1 lũ trẻ con cãi nhau là sao :)
    1 người nói này nói nọ là lôi cả fac ra chửi nhau 8-}
    cảm thấy ko chơi đc thì chuyển sever chuyển ge
    cứ ở đó mà cãi nhau 8-} nhìn như 1 lũ trẻ con bị người khác lấy mất que kem

nói chung ko có tật thì ko giật mình mặc kệ người ta nói như thế nào mình ko làm hổ thẹn với lương tâm là đc ( đừng nói lương tâm bị chó gặm rồi nhé ;)) )

4. Alonebabys

Alonebabys T.E.T.Я.I.S

Ah thì ra chú HaiTac đây ah nằm dưới chân anh mấy lần liên tiếp cùng leader mà vẫn cho mình hay sao SF giải tán đi là vừa rồi lực ko đủ trình lại kém thì thôi ko nên bon chen với người ta xong bị người khác hành lại chuyển sang stance mõm=))

5. mkat_love

mkat_love Youtube Master Race

chuyện ks ,pklà bình thường ,còn chuyện bị đánh xong vac loa len dien đàn chửi rủa nhau la chuyện của ngừoi ít học ,VD va SF là 2 fac đối nghịch nên chuyện pk( hay dung từ cắn trộm nhu mấy bạn VD nói) là bình thường ,giám bot đêm thì nên chịu ,đừng nói nhiều chi thêm mệt:))
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    ko biết ai bị ai hành ,SF CW 30vs 2fac VD ,xem lại trình của chính mình di rồi hãy nói đến người khác :))

6. Jukanius

Nói để mà hiểu cách sống thế nào cho tốt thôi , tôi từ trước tới nay tuy làm DL phải chủ trương tàn sát thật đấy nhưng mà tối ngày để đó đi train , chả gây sự giết chóc với ai cả , và cũng chưa giết 1 tay SF nào , như cái kiểu đánh hội đồng thì chả chấp làm gì , vì những fac đó hầu hết là dạng vô danh , nay thấy SF như thế thì chỉ thắc mắc là SF có vào chung với hạng đó hay ko thôi :-j .

7. duyvt89

duyvt89 Mr & Ms Pac-Man

Hình như bạn vào chỉ có đọc mỗi mấy cái post cuối thôi nhỉ, cái bạn Cancery(hay tedofu_torikachi) mới là người đem cái chuyện pk,ks lên 4rum nhé :) Còn chuyện các bạn đi pk ban đêm thì bọn tôi có phàn nàn gì không, có broad không ? Xin thưa với bạn là từ lúc tôi chơi sv non-pk đến giờ chỉ thấy mấy bạn SF là broad gây sự trước thôi :)

2 fac nhưng mem thì chả bao giờ đi đủ hết cả nên gộp lại có lẽ cũng chỉ đến 40-50 fam là cùng, và bạn cũng quên không tính mấy liên minh của bạn rồi :) Tôi chỉ buồn cười mấy bạn có con FT cầm khiên e92 cứ tưởng mình vô đối lắm cơ :))

8. mkat_love

mời bạn dọc và hiểu cho,có lẽ bạn nên xem lại lời nói của mình

9. Mr.????

Mr.???? Legend of Zelda

Bãi ít, bãi vip lại chỉ có 1-2, ks là chuyên ko tránh khỏi. Các bạn nói VD hay ks nhưng thực ra tại mem VD đông nên thế thôi chứ giờ SF đông hơn VD thì lại đến lượt chúng tôi nói đi đâu cũng thấy SF ks sao.
    Còn nói thẳng đây là sv nonpk, nếu ks bãi vip mà ngon hơn solo bãi vắng thì tôi cũng ks nhiệt tình, đất đai của chung chả ai có quyền gì cả ai cũng có quyền ks nhau hết.
    KS còn dễ chịu vì vẫn còn exp chứ qua sv pk người ta còn giết nhau giành bãi kia kêu gì đâu =)). Đi chơi cả buổi về thấy nằm thẳng cẳng, nghĩ đến đấy thấy ks nhau vẫn còn là tốt chán ;))

10. mkat_love

ồ vậy à,vậy ngay hôm CW đầu tiên lúc chúng tôi vừa tuyên chiến bạn nào đã broad to: "SF tuổi tí ma doi danh với VD"

11. Jukanius

Thế cậu có biết vì sao tôi dám nói ko ? Là vì cái nick JukaZ của tôi chưa bao giờ gây gổ với bất kì 1 ai trong cái SF , vậy tôi ko có quyền lên tiếng àh . Mà tôi cũng ko có cấm chơi đâm lén , chơi chém đểu hay chơi quấy rối dạng " cắt nhịp thời gian " như thằng ranh KDH trong SF . Và tôi cũng cảnh cáo nó bằng cách bảo HT về nhắc nhở . Chứ chả có cái hành động nào gọi là đâm đểu xỏ xiên cả . Bởi tôi và HT ko thù hằn hiềm khích với nhau , nên tôi chả có lời lẽ nào động đến HT hết .

Chỉ là cảnh báo và thắc mắc về cách cư xử của 1 vài thành phần " thiếu bản lĩnh " trong SF thôi , vì nói trước thì đây còn sẵn sàng tiến hành war , tôi đã ko động đến ai thì đừng ai động đến tôi .

Đọc thì hiểu , ko hiểu đừng đánh đồng ok .

12. Saclown

Saclown Mario & Luigi

Có lẽ còn rất nhiều người có vấn đề đọc hiểu.

Ai phàn nàn, ai tranh cãi chuyện ks, Pk ở đây?

Vui lòng trước khi reply đọc kỹ và đừng đem chuyện vụn vặt đó là mà nói trong topic này, ok?

@luzie: giờ này mà có cái lý thuyết thanh bạch tự thanh như bạn thì cái xã hội này nát bấy rồi. Bạn đang đi ngoài đừong, 1 thằng có chức quyền chạy lại đánh bạn bể đầu, xong chữi cả dòng họ bạn rồi kêu CA lại bắt bỏ tù bạn về cái tội bạn đã đánh nó thì cứ nằm trong tù mà tự sướng với cái "mình ko làm thì ko hổ thẹn luơng tâm" của bạn đi nhé.
    Á wen, chú ý bạn rằng bài post của bạn mà post bên 4rum vGE là dc mod Tedofu nhắc nhở ngay ấy nhé.

13. iiixblackcatxiii

iiixblackcatxiii T.E.T.Я.I.S

Cái này thì có cãi nhau cũng hòa, ai cũng cho mình đúng hết chả ai sai, ai cũng kêu là bên kia kiếm chuyện trước rồi mình mới đánh. Tất cả cũng chỉ vì chữ nhận nhịn thôi mà ^^.
    P/s:Vis dạo này mất giá, có ai biết vì sao ko. (Phục Hưng nhé)

14. iiixblackcatxiii

iiixblackcatxiii T.E.T.Я.I.S

Cái này thì có cãi nhau cũng hòa, ai cũng cho mình đúng hết chả ai sai, ai cũng kêu là bên kia kiếm chuyện trước rồi mình mới đánh. Tất cả cũng chỉ vì chữ nhận nhịn thôi mà ^^.
    P/s:Vis dạo này mất giá, có ai biết vì sao ko. (Phục Hưng nhé)

15. Alonebabys

Alonebabys T.E.T.Я.I.S

Trình tớ thế nào thì hỏi leader và đồng chí Hải Tặc khặc khặc =))
    Còn loại đem chuyện ức chế trong game lên diễn đàn bêu rếu thực ra cũng chỉ là kẻ ich kỷ nhỏ mọn ghen ăn tức ở.
    Nói thẳng ngoại trừ rao broad mua đồ ra thì chưa bao h chửi ai tớ đây bị red trộm thì ngồi canh ko thì đi red lại bình thường. Đem lên tận diễn đàn nói lung tung cứ như đàn bà.Thằng nào có tính ấy éo khá được

16. JokerB

JokerB Youtube Master Race

?? MrAlone đây à??
    Hỏi j mà hỏi, toàn aloso đến 3-4 fam đánh 1 mà cũng tự tin gớm nhỉ, nếu thích pvp 1v1 thì vào đi mình chiều, :) Claude thì miss cái là ngửa cả fam thôi :))
    hỏi DarkTemplar đi rồi hãy nói nhé
    Nói thật đánh nhau với VD tui chỉ ngại Suzu với Muasamac + Siro còn thì chả ngán lắm :)
    Alone thì k chấp =))
    Buồn cười hôm mình với Rab đi lùa hết cả Rion lẫn Skull =))

Mà phong cách của tớ là mỗi tuần 1 team :) tuần đầu là 2 mus 1 sc, Tuần vừa xong là 1 mus 1 Rio 1 Romina, còn tuần này thì chờ nhé ^^ sẽ bất ngờ hơn đấy

17. duyvt89

duyvt89 Mr & Ms Pac-Man

Alonebabys là MuaSaMac đấy bạn Hải Tặc thân mến ạ :)

Lùa team noob và jack mà bạn cũng tự hào thế ư :) Thế sao lúc đội bảo kê lên các bạn lại cứ nằm sấp úp mặt là như thế nào :)

Bạn Hải Tặc là người mà tớ rất ngưỡng mộ ở sự chịu chơi và chịu chi của bạn :) À quên còn ngưỡng mộ cả cái tính "không ăn được thì đạp đổ" của bạn nữa:)

18. JokerB

JokerB Youtube Master Race

duyvt là ai thế, nằm sấp thì ai chả nằm :) Muasamac chả lẽ k phải nằm chắc hay là đứng chết ;;)
    phương trâm tớ đánh là vui là chính nên tớ chả thích bám víu vào 1 team nào cả ;))
    nếu xác định đánh kiểu trâu bò 1 claude 1 5ter 1 sc như MUasamac thì tớ đâu phải mệt thế :)
    Còn muốn so bì mạnh yếu thì các bạn cứ pm MrDuy với Thief mà rủ :) trong SF tớ cùi nhất :)) sự thật đau lòng T_T (chăm cày kéo quá mà)

19. binhtaquang

binhtaquang »

Cho hỏi chuyện bên lề cái là nếu 1 phe vô Hoàng Gia , 1 phe vô Cộng Hòa bên server No PK thì có đánh nhau ở các zone thường được ko ta ?

20. Jukanius

Nói chung từ rày về sau mà VD với SF có chiến thì cũng ko cần phải khóc mếu trên forum , thế là xong . Đơn giản , cứ phải lằng nhằng thêm làm gì :-j .