Bầu Mod mới cho box - chuẩn bị đón FM2k7!

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi The 7th of July, 15/10/06.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Tommy Angelo

Tommy Angelo Mario & Luigi

àh thế thì Tômỳ ứng cử và tiến cử Kinas :D

2. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Tất nhiên phải dựa vào những chỉ tiêu đã nêu roài... Mod không thể là người hay vi phạm nội quy, hoặc làm mod chỉ để lấy cái danh... mà Mod phải có trách nhiệm giúp đỡ thành viên, nâng cao được tính đoàn kết trong box, có khả năng tìm kiếm thông tin về FM cho anh em... Tóm lại là như thế, vì thế mới cần bầu chọn, chứ nếu chỉ để có cái ghế Mod cho oai không thôi thì ai lên chả được ^^....
    Mọi người thấy đúng không ???

3. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Bác Hùng nói chí lý quá.Lúc kia vote cho 7th làm MOD,rồi Romeo,Hùng giờ mong sao vote cho mình 1 phiếu để lấy an ủi 1 tý

4. W32sasserWorm

W32sasserWorm Fire in the hole!

Yup ! w32 cũng xin ứng cử
    Còn người w32 muốn đề cử là Minhgurluver :)

5. Kinas

Kinas GVN Hero GVN CHAMPION Moderator ♞ Blade Knight ♞

Tui ứng cử và đề cử thienthan :D.Thứ 2 tuần sau có poll chứ

6. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

:D
    Mọi ng cứ cố lên danh sách tầm 6,7 ng đi, Poll thông thường sẽ mở trong 1 tháng :D để public để biêt rõ nick ai bầu cho ai :D
    :D

7. FM5

FM5 Mr & Ms Pac-Man

Vui vẻ thế hy vọng fm của gamevn mau chóng có mod mới để xốc lai fm của gamevn. Bác móm và the 7 th cũng cần có người giúp. Fans FM nên chọn lựa kĩ vì FM (tui xin bỏ CM lí do thì chắc mọi người đã bít). Bác romeo sao lại rút thế bác là một mod thật sự tài năng, tui đề nghị Admin và mod nên vẫn giữ Romeo với chức danh Mod hặc Smond hoặc là thành viên danh dự của fm gamevn vì những đóng góp của bác dù bác romeo không còn thường xuyên tham gia hay không tham gia fm gamevn đi nữa.
    To romeo : Tui cảm ơn bác rất nhiều vì nhờ bác mà từ một đứa chả bít gì về fm nhưng sau khi vào gamevn đọc những bài viết thì tui đã dần dần nghiện fm hehehe.
    Tui không đề cử ai hết cả bác móm và the 7th thông cảm đừng xóa bài này bài này tui dành riêng cho những ai là mem fm gamevn

8. thienthanqnd2005

thienthanqnd2005 C O N T R A

Xem chừng thì box này cứ vẫn luôn xảy ra tình trạng chảy máu Mod tài,... ngày trước là AS, rồi đến The Ring...rồi bi h đến lượt của Romeo,....sau này hổng biết là ai....vậy thì cũng sợ thật và tiếc cho box CM-FM nhân tài càng ngày càng rơi rụng dần......????
    Ngày trước tui đã nghĩ đến tình huống Romeo sẽ ra đi, nhất là đợt WC vừa rồi, và khoảng thời gian sau đó....nó cũng giống như đợt ra đi của những người tiền nhiệm trước .....thấy cũng đáng tiếc thiệt,....

9. keyeulammc

keyeulammc Youtube Master Race

mạc dù chỉ bít chơi CM(đang tập tành chơi FM) nhưng tui xin vote bác thienthan vì bác là 2 in 1 mà CM FM 2 loại đều rành.

10. Gold Phantom

Gold Phantom Mr & Ms Pac-Man

Em ứng cử vào chức bảo kê:D===>đôi điều bản thân:
    -chơi từ hồi cm03-04
    -ít post bài;))
    -online 18/24 :))
    -chưa có đóng góp gì cho box
    -hiểu biết về FM hơi ít:(
    mọi người vote cho em nửa phiếu để khích lệ:D(bắt đầu chơi lại FM hy vọng sẽ đóng góp được nhiều hơn cho box^___^)

11. hungmom

hungmom The Warrior of Light

Đã hết thời gian cho việc ứng cử và đề cử... Do tình hình là FM2007 đã ra mắt. Việc tìm kiếm mod mới là cấp thiết, do vậy hôm nay tôi sẽ lock topic này và chính thức lập Poll bình chọn.
    Thanks anh em đã quan tâm và hưởng ứng !!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.