[BETA] Võ Lâm Truyền Kì

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi Diệp Thanh, 12/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. killings

killings Rest In Peace

Hey Kyo chuyện cái áo có phải mỗi cái áo 1 túi đúng không 3 túi cơ mà nhưng chỉ có cái trong người mình được + thôi
    AI lên lv nhanh hơn nhưng không để ý à nó vào cái chọn tướng nhanh hơn mình bao nhiêu không bik chọn phái khắc hệ nó à

2. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Đã Update phiên bản 2.0, Changelog và link download bài viết đầu tiên.​

Có rất nhiều thay đổi, quan trọng nhất là việc lược bỏ hết model để map nhẹ bớt và các điều chỉnh về skill, hero để map cân bằng hơn..làm xong khá lâu rồi nhưng bận quá nên ko up được.
    Cũng chưa có thời gian ghi tên các bạn tester, mong các bạn thông cảm, mình sẽ update sau.
    Thanks....

3. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Bóc tem
    @killing: ông không biết hả tui mang 3 cái áo ở iventory 1 luôn chứ không bỏ vào các iventory khác đâu nhé :devil:

4. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Đã test bản 2.0 sau đây là một số lỗi: Sự chênh lệch về sức mạnh của thằng Võ Đang với con Nga My và 1 số môn phái khác thằng võ đang lv1 dam có 40-50 còn con Nga my lv dam từ 70-80 chênh lệch về chỉ số quá nhiều đã thế rùi khả năng rơi orb of chaos ít hơn trước nhiều tên item được chuyển sang tiếng việt làm em chả biết món nào phù hợp với thằng nào mà craft đã thế model item craft thay gần hết làm em chả biết cái gì với cái gì mù item=((

5. lucifekit

lucifekit The Warrior of Light

Ơ thế chọn trung lập ko chơi được 1 mình ạ?

6. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

trung lập là quan sát 2 thằng kia chơi thui chứ mình thì có làm cái éo gì đâu:lol:

7. KendoSai

KendoSai Mario & Luigi Lão Làng GVN

Ai nói ông ít, đánh boss rớt hộp quà, ít nhất là 2 cái thủy tinh để up đồ :>. Chế đồ thì lưu ý cái bí phổ, công dụng của mỗi bí phổ khác nhau nhưng hình thì giống nhau, đôi khi thấy đủ nguyên liệu mà không chế được thì coi lại. Mà kì này sao không được đi Công Thành nữa anh Rex, em thấy góc trái bản đồ có terrain đó mà :D

8. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Ý tui nói là mấy viên ngọc để nâng cấp đồ ít chứ có phải item craft ít đâu:-s
    với lại tên item bác Rex đổi thành tiếng việt hết đã thế rùi còn thay luôn model item craft làm tui chơi bản 1.1 quen rùi bi giờ vô bản này chả biết đường nào mà lầnn :-s

9. lyly.online

lyly.online Youtube Master Race

Bác ui ! Bản 2.0v Nice we :hug: , cố gắng phát huy nha bác :'> ...

10. SD.handsome

SD.handsome C O N T R A Lão Làng GVN

Em ở cái lò gạch nào chui ra vậy em ??

11. lyly.online

lyly.online Youtube Master Race

Bác ui ! Cái này có phải lỗi maps không vậy ? Em đang chơi maps của bác tự nhiên văng ra =.=" ...
    [​IMG][/URL]

12. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Cái đó không phải lỗi map mà là lỗi warcraft đôi khi cái máy nó khùng lên là nó bị như vậy àh theo tui cậu nên defrag lại cái máy đi là vừa;;)
    @SD.handsome: Lại đổi avatar nữa àh lần trước nhìn cái avatar của bác mà em muốn ói luôn đó :-&

13. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

Lỗi fatal trên cũng có thể do map. tốt nhất bạn nên send luci cái replay (tuy bị fatal nhg vẫn có replay trong thư mục Logs trong thư mục War) -> xem lại replay sẽ dễ hơn cho việc tìm lỗi :)>-
    ---
    @SD, avatar cũ trông hay đấy chứ :))
    hay như cái dưới đây (chụp avatar của thằng em họ)

Các file đính kèm:

Kích thước:
      3.2 KB
      Đọc:
      143
  14. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Anh Tom àh cái máy cai em hum wa nó cứ bị fatal hoài àh nhưng sau khu em defrag lại máy thì nó hết hẳn không cong bị nữa đã thế lại còn chơi nhanh hơn nữa chứ
    Cái avatar cua anh làm em muốn ói quá em đang ăn bánh mà anh lại post nó lên làm em suýt ói :-&

15. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

Anh Rex ơi cho em xin cái map gốc về nghịch tí đi :hug:

16. samake

samake Youtube Master Race

Rex ui ! Sao mình ghép cái áo tây vương nữ giáp gì đó xong nó mất tiu lun hà .X(

17. KendoSai

KendoSai Mario & Luigi Lão Làng GVN

Anh Rex ơi, có bug fatal rồi nè ::(. Con ngựa dùng để lụm đồ không sao, chứ mình mà click trúng nhân sâm hay sách là đứng liền văng ra ngoài, fatal error. Mà vũ khí theo set khó kiếm quá, em chỉ mới kiếm được cây rìu :D

18. no1saodo

no1saodo Mr & Ms Pac-Man

Bạn ơi! Mình chơi đến lv40 vào đấu trường(quân chiến) thỉnh thoảng địch nhân ko có vào +_+, đợi mãi chả thấy gì cả.
    Còn cái vụ craft đồ thì mình chưa craft đc cái nào :(. Mình kiếm đc bí phổ + Ô long thach + Hồng long bảo thạch rồi mà sao ko hiện ra vũ khí tím nhỉ?

19. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

À..về vụ craft đồ mình đã thử kĩ hết rồi mà...có lỗi nào đâu nhỉ..tuy nhiên để mình test lại 1 lượt nữa cho chắc ăn,
    về lỗi ko vào đấu trường quần chiến kể cũng lạ nha..mình thật là chưa gặp bao giờ.
    Về stat các tướng mình sẽ xem xét lại.

*CHÚ Ý: Các bạn đừng cho ngựa đi lượm rune, tome hay nhân sâm nhé, ko là crash đó...đã update danh sách testers...

về các món đồ như thủy tinh với đồ craft, thứ nhất là đánh boss. thứ 2 là đánh các con sau: Luci, Sói Tinh (chữ vàng), gấu, cua càng to (tỉ lệ rớt là 25%, 2 món)

20. BinhLoanVien

BinhLoanVien Youtube Master Race

Sau khi chơi bản VLTK 2.0 xong thì mình có 1 số góp ý nhỏ sau :
    1) Nên giữ lại model của võ lâm , dù nặng 1 chút nhưng có tác dụng hấp dẫn người mới . Thử nghĩ cầm 1 char trong warcraft mà lại kiu là VD , CB ... thì thấy mất cả hứng chơi thử ( điều này rất quan trọng trong việc quảng cáo map , xa hơn là có thể có 1 room trong GG :p )
    2) Về Icon skill và effect thì wá tuyệt nhưng mà model skill có vẻ vẫn là phần khó hen ( cái này thì chỉ trông chờ vào nổ lực của Rex :D )
    3) Rune Hóa Điên --> Phi Tốc
    4) Không có công thành chiến ( Chắc phát sinh lỗi trong lúc tiến hành update )
    5) Hình như là mang đc 2 món cùng loại : 2 cái nón chẳng hạn , 2 cái giáp hình như cũng đc ko nhớ rõ , VK thì OK .
    6) 1 số cái thiếu ( nếu Rex làm thêm thì tăng phần hấp dẫn :> ) : skill 120 , VK Item trấn phái + model sau khi có trấn phái ( sét , băng ,lửa , ... trên tay và VK lun . Cái này mong lắm lắm hy vọng bản sau sẽ có ) , trang sức nhẫn + dây chuyền + ngọc bội .
    NẾU CÓ HƠI THAM LAM THÌ AE THÔNG CẢM :hug:
    CUỐI CÙNG CÁM ƠN REX ĐÃ EDIT RA MAP ĐỂ AE ĐC THƯỞNG THỨC 1 VLTK MỚI .
    REX ƠI CỐ LÊN !!!!!!!!!!!!!!!!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.