[BETA] Võ Lâm Truyền Kì

Thảo luận trong 'World Editor' bắt đầu bởi Diệp Thanh, 12/1/09.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nhóc_no_mercy

nhóc_no_mercy Dragon Quest

Rex edit max lv lên 200 hay 300 gì đó đi và boss ở giữa map tăng Hp , def & damg lên nếu boss vip thì thêm mấy skill phản đòn cho vui =))

haizz vãi con boss Rex Dai Nhan =))

2. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

không có là vì bác rex đã bỏ...bản tiếp theo có thể sẽ thêm vào:)

3. nhóc_no_mercy

đề nghị thêm mấy con bos nữa nha bạn :-*

nếu dc thì add 1 shop ẩn 1 phút đổi chỗ 1 lần bán mấy nguyên liệu chế đồ HK đi ::) <- tất nhiên là mấy món đó giá cắt cổ :devil:

4. Mi_an_lien

Mi_an_lien Hợp vô cùng hợp táng đởm hợp kinh tởm hợp lồng lộn Lão Làng GVN

Đề nghị này có vẻ hợp lý :(, bởi bí quyết rớt thì lũ khũ mà nguyên liệu thì tùm lum, ít khi kiếm được trọn :(

5. Fan's JAV

Fan's JAV Donkey Kong

Map này có lẽ thêm vài con boss và cho cả máy cũng chọn được nữa thì tốt. Chứ Pk với boss thôi cũng hơn chán. Giá mà có thêm máy nữa để mình so tài thì sẽ vui hơn nhìu :x

6. nhóc_no_mercy

thêm cái nữa là cho 2 cái bảo rương có thời gian respawn nha chứ fang 1 lần rùi chết lun đồ thì chỉ mấy viên TT với sách thì chán lắm =((

7. james87

james87 Donkey Kong

cho em hỏi luôn làm sao ra dc cái shop có đứa con gái tên là còn trinh thê>:)

8. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

map này từ đầu đã có AI rui` mà ...bạn có nhầm với map nào ko thế:(

9. ZintX

ZintX Dragon Quest

đại ka Rex sửa làm cái nl ép đồ nhập lại đc giống thủy tinh đc hem :-?
    nl wa trời mà ko đủ chỗ chứa :( wang ra 1 hồi là mất nên nhiều khi kiếm đc cái này thì lại mất cái kia >"<

10. Meteor95

Meteor95 Mario & Luigi

Anh Rex thêm boss Meteor đi,cho lượng máu là 95-sức phòng thủ cũng là 95,điểm gì cũng là 95 ấy,ngoại trừ damage sẽ là 95-1995
    Được ko anh?

11. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

- creep lúc đầu khỏe quá, những hero ko có skill aoe thì ko farm được, đề nghị chỉnh cho mob yếu đi 1 tí
    - creep lúc sau lại đơn giản quá, suốt ngày farm sói. nên cho 1 bãi creep to để lv cao farm
    - boss ít quá
    - thường thì 1 trận chỉ ghép được 1 món đồ là kịch kim, có lẽ nên cho thêm 1 hòm đồ và cho nguyên liệu chập chung vào với nhau
    - fix lỗi đấu trường: có con hero có skill tàng hình vĩnh viễn thế là nó cứ đứng im ở đấy ko thèm đánh nhau, vậy là lại phải quit game. cả lỗi khi mình bị chết ko kịp vào đấu trường, lúc vào đánh nhau ko có hero thế là lại phải quit game. có lẽ nên giới hạn giờ thi đấu trong đấu trường hoặc add thêm lệnh -unstuck
    tạm thời có mỗi thế

12. kissofaries

kissofaries Dragon Quest

Lỗi ???? lúc trước khi quân chiến, chết là hết vào quân chiến cái lần đấy thôi chứ lỗi gì, lúc sau quân chiến xong thì lại bình thường thôi :)) (ý đồ cả đấy =)))

13. tengichaduoc

tengichaduoc Legend of Zelda

bản jinxian 1.0 thì khi vào đấu trường nếu ko có hero nó kết thúc luôn, còn bản VLTK này thì mình bị nhốt trong đấy còn cái thằng bị chết kia thì farm thoải mái ở ngoài vì creep đứng im hết. tôi chơi map này suốt chẳng lẽ ko biết. còn cả cái vụ tàng hình nữa, mình mà còn sống thì skill ra đất nó cũng chết, nhưng bọn aI thì chịu thôi :))

14. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

chơi cái map này hay bị ức chế cái vụ đang chơi ngon thì bị lỗi war3.exe rồi văng ra ngoài bị vài lần như vậy là nản luôn không muốn chơi cái map này nữa :|

15. ma*ma

ma*ma T.E.T.Я.I.S

máy bạn bị sao ấy chứ mọi người chơi hoài có ai kêu đâu:(

16. _[Kyo]_

_[Kyo]_ Persian Prince

đâu có trước đây thì vẫn chơi cái map này bình thường tự dưng dạo này cài lại win xong cứ chơi được khoảng 15' là lại bị văng ra ngoài

17. Diệp Thanh

Diệp Thanh Kirin Tor Moderator Lão Làng GVN

Map v2.0a bị leak rồi, lại bug nữa...drop thôi, có lẽ mình làm lên JX2 luôn, RPG mệt quá làm éo nổi :D

18. Tom_Kazansky

Tom_Kazansky

anh Rex đã nói vậy thì close nhé, nếu có gì cần open thì pm em :)

EDIT: mở topic

19. hatxi`

hatxi` Youtube Master Race

chào pak REx, map của pak rất hay nhưng theo mình vẫn còn 1 số thứ cần khắc phục
    1. Map quá trời nặng ;)), nếu đc cứ bỏ mấy cái hình nhân vật ra, dùng nhân vật warcraft nhưng chọn mấy con ít sài đó !
    2. Lỗi nếu khi vào đấu trường ( tên gì gì đó quên rồi ) mà một thằng tèo thì coi như là Map kết thúc =)) . vì thằng kia ko bít đánh ai, thằng nọ đợi thằng kia đánh xong mới đc hồi sinh
    3. Một số nhân vật ko có skill farm, ví dụ thằng nhóc đoàn thị. Đánh mún khóc mà lv 3 trong khi thằng AI lv 12 :-w
    4. Mình thấy có rương kho báu gì đó ở hai đầu top và bottom của map. Vào dễ quá, bạn cho mấy con quái ko làm biếng (ngủ) giữ, đợi trời tối tụi nó ngủ vào lấy sạch đồ, chỉ 1 thằng thức cũng ko làm đc gì =)). Update thêm cứ mỗi làn đồ đc lấy thì có đồ mới thêm vô, đồng nghĩ quái cũng mạnh hơn giữ (sách hay thủy tinh gì cũng đc).
    5. Thêm nhiều khu vực quái lv cao. Chứ Ngami hay thúy yên tầm lv 10 là mình đi đánh đông tây đc rùi ! ;;)
    6. Mỗi phái có một món vũ khí trấn phái. Bạn ko ghi mình ko bít thằng đó sài đc món nào, món nào ko ? Khổ we :)
    7. Mình thấy có đồ theo set, ko bít mặc cả set có cộng gì ko ? ( thêm gold, thêm exp )
    8. Mình chả thấy con boss rex chỗ mô, hay chắc tại mình chơi 1 mình với AI
    chúc vui và thêm nhìu edit hay hơn !

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.