Bí mật của TearRing Saga ( đau đầu quá!)

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi Ke an bam, 11/11/02.

1. trung_007

trung_007 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Ờ há nhưng như vậy sẽ kô tìm ra được bí mật của nó--> Ts mất hay

2. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Bà mẹ nó cái thằng nào kêu Maruju lấy skill DCTT, làm báo hại dập nát cái máy suốt mấy tuần liền mà lên Lv 35 chả có cái gì ráo.Vụ này tui bức xúc nhất nên kko thể kìm chế nổi, mà sự thật là vì nó mà tui phải chơi lại từ đầu mặc dù đã luyện sao đen gần nửa quân, thấy ức ko

3. runan

runan Thánh Chiến Hiệp Sĩ

=)) đáng đời nha, ai bỉu tin người quá làm chi.Runan nghe qua đã thấy hoang đường rồi, làm sao mà đúng được.

4. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Phương châm của tui là : Thà biết lầm còn hơn bỏ sót, nên có cái gì hay hay lạ lạ là khỏi cần biết đúng sai, làm luôn. Chắc cần 1 thằng quấn sư chỉ bảo những lúc khùng như vậy

5. trung_007

Hình như tui chưa nghe thấy câu này bao giờ. Ai biểu tham làm chi có TS modify rồi còn đòi gì nữa

6. kysi_ma2005

kysi_ma2005 Youtube Master Race

hix tội nghiệp ông Knight ghê nhỉ, 1 lời khuyên cho ông là lần sau nếu có khám phá bí mật thì nên dùng TS Modify nha, kẻo lại ôm hận đó

7. don't like gameover

don't like gameover Mario & Luigi

Chơi Modify một lần ròi thì ko mún chơi TRS một tí nào cả, bởi tự nhiên thấy nó nhàm quá! Lúc đó muốn có cái gì thì chỉ cần chỉnh sửa trong vài giây là xong, còn gì là thú vị nữa? Cũng may tui có down cái chương trình này về nhưng chưa xài lấy một lần, ko thì... chắc chả còn hứng để viết tiếp TRS cho các bác nữa đâu.
    @: Tui bảo là thằng bạn tui nó chỉ khẳng định là nó luyện ép Maruju đến LV30 mà ko có cái skill nào thui, chứ ko bảo là đến LV 35 là nó có cái skill gì đâu nghen. Đừng có "nhầm nhọt sang trồng trọt" là ko được đâu nghe! Nó cũng bảo thêm là chỉ cho được thằng đó ko có skill đến LV30 được thôi, chứ từ LV 31 trở đi là nó lên skill ầm ầm à. Nó ép lâu quá nên nó bảo tạm dừng đã, ko ép tiếp nữa. Tui nói ko sai lời nó đâu (mặc dù tui chưa xem cái card của nó thế nào). Muốn hỏi chi tiết thì cứ réo thằng namedung vừa mới post bài réo Kyo ấy. Ai ở Hà nội muốn xem card cứ réo nó.

8. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Bí mật mới được bật mí nè bà con: Thì ra thằng Siek mà chúng ta gặp ở Map 5 và thằng Siek ở Map 39 là hoàn toàn khác nhau, tức là thằng phản bội ko phải là thằng Siek ta thu phục

9. Black_Magicial

Black_Magicial T.E.T.Я.I.S

ở đâu ra chuyện này thế :-/ , thế tụi nó là anh em sinh đôi à ;))

10. trung_007

Vậy còn thằng Seik của mình đâu----> nó bị thằng anh em song sinh cho đi bán muối rồi à

11. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Câu truyện là thế này, Siek có tới 2 bản thể, nói đúng hơn là anh bị tên trùm cuối tách phần hồn thiện và ác làm 2, kẻ gia nhập vào map 5 chính là phần thiện, về sau, anh bị con phù thủy gọi về để trừng phạt tội phản bội, là 1 chiến binh có nghĩa khí , anh ko chống cự. Khi về đến nơi, anh đã bị tên trùm cuối bắt giam và ra lệnh cho phần ác chống lại bọn Runan, hắn ko thể giết phần thiện vì cả 2 tuy 2 mà 1, nếu thiện chết thì ác cũng chết, Khi Kate đi tìm Siek hỏi chuyện thì đã bị tên ác bắt, đến màn 39 , khi Kate được thả, cô tấn công tên ác, lí do phần ác ko đánh cô là vì phàn thiện, người yêu cô chân chính đã dùng lí trí ngăn cản bản thể thứ 2, mũi tên của Kate khi xé qua tim tên ác cũng là lúc Siek người yêu cô đã mỉm cười vĩnh viễn, Kate đau lòng khi chính tay cô đã giết người mình yêu. Mối tình bi thảm quá :((

12. trung_007

Pác nói vậy có nghĩa là kô thu phục nó lại được sao

13. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Chết rồi thu phục cái gì nữa, gọi oan hồn nó lên đánh à

14. nightmare_1986

nightmare_1986 Dragon Quest

Ok, ông send cho anh em cái địa chỉ nhà ông hay số điện thoại đê, để anh em ghé nhà xin miếng bánh, uông miếng nước tiện thể hỏi thăm sức khỏe huynh đệ luôn
    vụ ép skill thì ép thế quái nào được, nảy skill là theo mặc định của game, dùng TSM test thử là biết ngay, chỉ số thì có thể ép chứ những skill đã mặc định là đến level này, đủ điều kiện là nó sẽ ra, không bao giờ có chuyện ép uổng gì hết, ok ;;) -> pa kia nói láo đó, đừng tin :whew: :cool:

15. namedung

namedung Mr & Ms Pac-Man

#>:) :devil: Hê hê! Sao mày tham thế hả Hùng còn đòi lấy cả kiếm đánh chống phản đòn nữa! Cái đấy chỉ tao lấy được thoai ;)). Cứ tập trung lên tầng tháp 5F mà đánh mấy thằng pháp sư ấy. May mắn thì mày sẽ được cây kiếm đấy. Hê hê tao đánh đến 380 giờ rồi mới được cái kiếm đấy mà#>:) :devil: #>:) #>:)

16. namedung

namedung Mr & Ms Pac-Man

@ DLG Khỏi phải giới thiệu nghe tao bên box ogame có gì cứ liên lạc qua YM nick của tao là acquy_xautrai85

17. kysi_ma2005

kysi_ma2005 Youtube Master Race

hix cha này mới vô mà mày tao nghe ghê quá ah, hổng bít có nên thỉnh giáo hay ko nữa????
    Seik có 2 bản thể ah, chuyện này mới nghe đó nha công nhận cái ông tác giả TRS này hay thiệt đó:o :o :o
    thế còn chuyện giữa Akisk và cô bé tóc xanh ở map 26b thì sao nhỉ có ai biết về câu chuyện này ko:-/ :-/

18. mad_dog12

mad_dog12 Mario & Luigi

cho em hỏi về cái việc đúc đồ với , ở mạp và 26 đấy em cho đồ mà chả thấy gì cả . các anh có thể nói cụ thể từng bước và cả ví dụ được ko

19. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Chỉ là anh trai, em gái thôi, con nhỏ đó bị bắt làm con tin, nên Ahkis nó phải buộc phản bội.
    Ơ đúc đồ là cái gì thế, nhân đồ ấy à, mà map 26 sao nhân đồ được hay thía

20. PhongDen13

PhongDen13 Youtube Master Race

ông namedung phét vừa thôi làm gì lấy dc cái kiếm phản đòn đó chứ