Bí mật của TearRing Saga ( đau đầu quá!)

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi Ke an bam, 11/11/02.

1. Cigar

Cigar Độc Xà Vương

Ít ra cũng có thằng tự biết mình sai...

2. trung_007

trung_007 T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Bác tự nhận mình đao à. SR vì đã gọi bác như thế nhưng bác đọc kĩ tui đã nói là trừ khi nó hóa thành kị sĩ rồng rồi đóa

Thứ 2 nếu trước map 10 mà kô ép lv cho Raffin thì khi biến cho nó thì nó vẫn có lv max là 40

Còn chuyện tui chơi TRS từ hồi nào thì chắc lúc đó pa còn học mẫu giáo

3. MaKiemLong84

MaKiemLong84 Youtube Master Race

Làm ơn ai Pro game này cho tui hỏi, làm sao lấy được (khiên trắng bất tử lần, bình hồi sinh với số lần 58, những mối quan hệ nữa...). Cám ơn nhiều.

4. dtlove_dt3

dtlove_dt3 R.I.P

pa nói hay nhỉ ,pa nói tui ko đọc kỹ ,vậy sao pa ko chịu đọc kỹ bài của tui.Lúc đầu tại Knight bị nhầm lẫn vụ cho ăn sách mới max Lv nên tui mới lên tiếng
    Còn việc ko ép LV nó vẫn max Lv thì ko có ý kiến ,hồi giờ tui chỉ luyện thằng này sau lần chuyển quân thứ 2 thui,ko có ép lv của nó quá 20 trước map 10 bao giờ
    Ý của pa thì tui hiểu rùi đó ,còn ý của tui ko bít pa có hiểu ko,làm ơn đọc cho kỹ bài tui viết nhá

Uhm sẵn hỏi luôn ,pa nhiu tuổi rồi,bây giờ là 2007,lúc tui học mẫu giáo hình như là năm 1993,mà TRS có từ năm mấy vậy:-? cái này thì tui ko rõ,tui giờ mới học đại học năm nhất àh,tui chơi TRS hồi năm lớp 8 tưc là khoảng 2001 hay 2002 gì đó,chơi cái này chắc cũng ko dưới 10 lần đâu kể từ thời chơi PS1 cho tới chơi trên PC rùi tới xài cheat code,TRS Modify...Ccòn cái seri Fire emblem do cái ông làm TRS sáng lập thì chơi từ hồi lớp 3 kìa
    Gì chứ kinh nghiệm chơi TRS của tui có tệ lắm cũng phải hơn gà chứ ko giống như ông nói đâu8-}
    Ông cho tui bít ông chơi TRS nhiu lâu rùi há ,để còn bít mà học hỏi :-"

5. Nerco

Nerco Chổi đót quét nhà 20k một cái Lão Làng GVN

Khiên trắng bất tử là cái rì đó , nó có thiệt hả :o
    Bình hồi sinh thì hên xui lắm , tui cố gắng lắm cũng được 1x bình ah ::(
    Còn mối quan hệ thì đâu đó trong box này có đấy bạn tự tìm đi ::)

6. Cigar

Cigar Độc Xà Vương

Cố gắng tưởng tượng ra những món đồ đó thì nó sẽ có thôi :D

7. dtlove_dt3

dtlove_dt3 R.I.P

cái này lấy dễ lắm ,hình như là chỉ cần có niềm tin là sẽ lấy đc àh ,dễ lắm=))

8. MaKiemLong84

Tui nói có dẫn chứng đàng hoàng chứ bộ, chứ có bịa ra đâu, nếu lấy dễ thì tui đâu có hỏi làm gì. Đây lại là trang "Bí mật của TRS" chứ bộ, tất cả những bí mật chưa tìm ra thì cùng nhau thảo luận, chứ những vấn đề cũ thì nói ra làm gì. Các Pro kô chịu bàn luận vấn đề mới, cứ toàn nói những chuyện gì đâu::( Khi một thành viên đưa 1 ý kiến hoặc một bí mật nào đó thì cùng nhau thảo luận chứ, sao mà các bác lấy đó làm trò đùaX( , có gì vui đâu cơ chứ.

9. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Cãi nhau gì khiếp thế, thằng trung mày bình tĩnh ko được à :cool:

Vì mấy chuyện này 100% là nó đồn nhảm thôi bạn à, nếu có thật thì nó cứ Up file save lên đây, ko chơi hình ảnh vì dân Photoshop dạo này...đông :devil:
    Anh em giờ rảnh sang đây , có nguyên cái Box TRS này tha hồ mà bàn http://hotgamevn.net/forum/forumdisplay.php?f=411 :'>

Này có ai thấy thắc mắc 1 vấn đề này ko:

Tại sao có kích,búa, kiếm,phép thuật sao mà ko có cung sao :> (à thật ra thì cũng có 1 cái :'> , nhưng coi như ko tính :'> ) .

Cac cậu có thể có bao nhiêu Skill 1 con, kỉ lục là mấy SKill, ko chơi cheat, TRS Modify, kỉ lục của tôi là 13 Skill :cool:

10. dtlove_dt3

dtlove_dt3 R.I.P

cái vụ cung sao thì cũng có thắc mắc từ lâu rồi ,ko bít có cái cung sao nào ko nữa,có thể ko có cũng có thể có nhưng ko ai kiếm ra (ko tính cái cung sao đen vớ vẩn của mấy con summon

Còn số lượng skill thì ko để ý,với lại thường chia cho nhìu thằng chứ đâu có cho 1 thằng đâu,13 skill phải thằng narron ko

Cái link forum pa cho coi bộ cũng hay đó,nhưng mà sao thấy ảm đạm quá,hôm trước thấy gì đấu TRS gì gì đó ,vô đăng ký thành viên liền ,ai dè hic hic......

11. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Mới mở mà, thì mấy ông vào lập hàng ế topic ra , kiếm chiện mà bàn =))
    Còn cái vụ đấu TRS là do đang tạm đóng cửa sau bản Close Beta, 15/7 sẽ ra bản chính thức, lúc đó rồi sẽ xôm tụ lắm đấy :devil:

thi` ấy thế, chủ yếu là nói kỉ lục và làm cách nào, hơi nhầm tí , 12 skill thôi, và đó là thằng Garo

12. Kreiss_Knight

Kreiss_Knight Mario & Luigi

cái mà bác nói phải cái này hem

13. Cigar

Cigar Độc Xà Vương

Lại post hình :|:|:|:|

14. Xeno_88

Xeno_88 Youtube Master Race

Mấy pác cho em hoi cái map 1 ngoài sasha và kate còn thu phục thêm dược ai nữa hông. Chỉ em vói cam on

15. MaKiemLong84

Ùh. Nếu bạn kiếm được thì làm ơn post cách lấy lên cho mọi người tham khảo, còn nếu dùng cheat hay gì khác thì thôi:;) . Cám ơn:D

16. Kreiss_Knight

nói thẳng cho nghe, Cheat thì con số luôn là 99, không thay đổi, bạn đừng có tin vào mấy cái tin vịt như vậy, nhiều thằng quăng bom lắm rùi, tin chỉ tổ tốn time thui, mấy người như knight, nightmare, Trung chơi cái đó phá bảng không dưới 20 lần đâu. Công nhận là có bí mật, nhưng mấy cái mà bạn đang đề cập đến chỉ đơn giản là 1 bọn quăng bom thui.............

17. boyyeucomputer

boyyeucomputer Youtube Master Race

Cho hỏi anh em Quyễn Sổ Sao ở màn 17 là có tác dụng gì vậy ? cách dùng như thế nào chỉ dùm em với nha !

thanks các anh trước rất nhiều !

18. Kreiss_Knight

cái này anh viết khá rõ trong này, cho luôn link, mốt khỏi hỏi mấy cái lặt vặt CLick here

19. boyyeucomputer

boyyeucomputer Youtube Master Race

cảm ơn anh nhiều , em đã biết rồi

20. volodia123

volodia123 Youtube Master Race

mod runan có thể cho biết làm cách nào chọn không chọn lee phù thủy trong cả hai lần mà vẫn có được plum's orb sau khi nhận lại ở map 14 không?

cái này ở Hải Phòng cách đây 6, 7 năm có cả quán ở gần cầu Niệm chỉ chơi trò này và đã làm được.Bản thân mình nhớ là cũng làm được rồi nhưng giờ chịu không nhớ là lam cách nào?