Bình chọn Class mạnh nhất trong PVP với level 140+

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi nhuphuong, 4/12/07.

1. superkid1801

superkid1801 Youtube Master Race

trong các chiến binh đánh tiếp cận chỉ ngán nhất pvp với Winzard và FAcher

2. traihaiphongsao

traihaiphongsao T.E.T.Я.I.S

@vuminh89 , chắc ông cụ này pro nhất sv , có khi chưa kịp debuff đã đập mặt xuống đất rồi ngồi dấy mà debuff - range.
    Với cái dame muỗi đốt inox cùa FB nhà ta mà win được Wiz chắc siêu nhân quá.

3. Dart

Dart Persian Prince

Bác này chắc chơi Cabal cambodia, nói toàn mấy cái skill + class gì lạ lắm, chưa thấy trong sử sách Cabal bao giờ =))
    Dmg muỗi đốt nhưng có 3 skill DOT đấy :)), nhìn mấy FB cabalvn cứ Infernal Stigma với Force Impact combo thì lại chả thua đứt đuôi ra =)), cái gì cũng cần chiến thuật [-x

4. Mr_vn

Mr_vn Mr & Ms Pac-Man

Có cả cái cabal đấy nữa sao :o

5. game^^

game^^ T.E.T.Я.I.S

mấy ba này lo đi luyện cách pvp đi chứ kiểu nói wiz với FA vô địch kiểu đó game ra vài bữa ai cũnng nghỉ cho khỏe còn ko ai cũng chơi wiz với FAX( lo mà kiếm cách để ăn người ta chứ kiểu đó thì chỉ chơi được vài bửa là nghỉ#>:)

6. berong1991

berong1991 Mr & Ms Pac-Man

... bạn thử so sáng 1 áo có ép 1% Flee Rate với ao ko ép xem có khác nhau ko nhé , hoàn toàn đấy :D

trừ Wizard và 1 số FB quá khủng ra thì chẳng class nào dám đứng lại 1 mình solo với con Facllo map 75 cả !

... chiêu đó là cần phải có vì Wizard nếu ko có chiêu đó , ăn 2 kiếm của War hay Blade Crit cho ngã 1 phát là tử luôn ! Nếu cần bỏ phải là bỏ cái dòng : +312 mana đi ! Ít nhất cũng phải = cái chiêu Vital Force của FA chứ , bất công quá !

cho nó debuff thoải đê =)) Greater Heal của FA chả sợ loại FB rẻ cùi đâu :D lục vong tinh có vẻ đẹp đấy :)) ăn 3 phát shadow , prismatic , gravity vào "mouth" đủ gục chưa hả em ???

7. cmer

cmer Dragon Quest

bỏ cái dòng + mana để làm gì hả bạn :-/... Trò này Wiz có manashield à :-/

8. Dart

Dart Persian Prince

Berong1991 pro quá =))
    Hoàn toàn khỉ mốc, so cái tay +16atk với cái tay ko có thì còn so sánh dc chứ 1% chả đáng là bao.
    FB chả cần khủng, mặc Titan cũng đủ thịt Fello, mà làm quái gì có chuyện mỗi WIZ + FB khủng đi nổi, FS FA đi ầm ầm đấy thôi, mới vào box à =)) mà con đấy là boss cuối, ko đứng lại "1mình solo" thì chạy đâu ? =))
    Mana là useless, thế cũng so =))
    Làm như gravity mạnh như WW của WA ấy mà đòi 3 phát gục :O, mà greater heal là chiêu +700hp ấy hả, topic này là PVP mà :-", lôi vào làm gì :-/

9. cmer

cmer Dragon Quest

--Chả biết FA ăn 2 phát Blade scud vào "mouth" thì có còn là người không nữa =))

--Con Fello tớ là Blader 75 mặc Titan solo với nó mấy trăm lần =)), rách nát cả cái map part ra ròi ý chứ

--Thấy mặc cái cape Guar chả thấy cái 1% flee rate phát huy tác dụng chỗ nào cả :|

10. MR_DEEDS1

MR_DEEDS1 The Warrior of Light Lão Làng GVN

Anh ơi!PVP được xài chiêu đấy ạ anh?Hay đang pvp anh nhờ FA đứng ngoài heal giùm thía? Pro Pro!
    Anh chơi được mấy class rồi để anh đưa ra một cái kết luận pro vậy anh?em FA nè con faello đó quỳ xin em tha mạng thì nghe còn có lý ;)).Kết luận ông anh pro pro pro!
    Bán áo đấy 1 bán rẻ,2 ế hàng,3 gà mua T_T.
    Gọi Wi nào cũng được, thử xem đánh với Alexander (FB sv Mer),coi con muỗi này đốt có đau không nhé ;)).FB damage mà gãi ngứa chịu mẹ ông rồi,chưa kể độc của nó.
    FA WI đánh từ xa mà >"< tiếp cân đâu?
    Vào game đi,tìm thử lại 1 FA đàng hoàng xem 2 hit blade"nó còn nhiu máu"???nói bừa!GM của wario chả đến nỗi =))! Blade thời điểm này pvp với FA chả ăn thua!

11. denistrananh

denistrananh Youtube Master Race

gameplay cabal wa simple, chi co 6 class only và kô có 1 class nào thật sự đóng vai trò support, healer và buffer (FA có thể coi là như thế, nhưng liệu có nhiều ngưoi nhận ra vai trò đó của FA hay chỉ đứng bắn bắn mà ko heal cho damdealer ) .
    hệ thống pvp của Cabal phải nói là dở, chỉ có only 1vs1 và war guide. Thiếu cái wan trọng của game pvp là party vs party. party trong cabal chỉ có vai trò train và đi dungeon.
    Nói nhiều cũng vậy, tóm lại là vì chỉ có 1vs1 nên wizard đứng đầu, thử đánh 1 party vs party xem. Khác đấy!

12. hic

hic Youtube Master Race

Ui lv 14x mà FB với B chỉ đứng chót với gần chót thế kia thui à , các anh chơi cabal EU pro thế :D . Em thì ko biết thế nào chứ PvP với War Nation FB với B óanh thì :devil:em nào đỡ nổi , mấy bác chơi FB mà ko nhìn skill -mp bên magic hả ? mà để mấy người chơi Wiz chê là yếu thế :)) .Skill lv 1 -1000mp trong 10s , ko biết trong 10s khi PvP đánh đc mấy hit nhờ #>:) đấy là còn chưa kể + thêm vài skill vô skill -mp nữa ::( . Wiz thì may ra còn chút ít mp chứ các class khác thì =)) đành đánh thường mà chờ chết thôi còn j , các bạn nói là chạy là dash chờ hết hiệu ứng skill hả . Chạy đi đâu khi ko còn mp chưa kể gặp pro vừa dash vừa CB :D chịu sao thấu . Topic này lập ra vui vui vào spam hay phết =))

13. Dart

Dart Persian Prince

Cabal đang nhắm tới "Nation War" là chính vì thế hầu như các skill mới đầu phục vụ cho mục đích này. 1v1 trong tương lai sẽ là rất ít thôi , nation war sẽ thay thế hết.

Còn bác nào chưa hiểu mục đích buffer của FA thì xem :

14. Mạc Quân

Mạc Quân C O N T R A

nhìn bác nhuphuong post vậy thì chỉ dựa trên sách vở thôi :| chứ PVP ai cũng có cách đánh khác nhau biết làm sao được mà với lại chưa lên rank transcenter nên vẫn chưa biết được pé nào khủng :D :-"

15. __Zenon__

__Zenon__ Youtube Master Race

ra topic này nãn lòng anh em thiệt chứ . Nhưng chưa tới 14x thì chưa nói đc gì cả , ai biết đc AS nó chỉnh lại thì sao nào ,hãy trung thành với class mình thôi :D ai làm gì làm mình vẫn trung thành với FB , kaka

16. cmer

cmer Dragon Quest

đàng hoàng tức là thế nào, osm 2 slot +6, cape 82, lapys crystal đã được gọi là đàng hoàng chưa... và nó ăn 2 blade scud + 1 storm grind là nằm rồi ;))... 3 trận như 1, chỉ dùng đúng từng đó skill, có trận thì còn bồi thêm cái FK đầu tiên, cũng chả đáng bao nhiêu máu.... 3 trận kết thúc bằng storm grind thì thấy dmg nhảy lên là khoảng 80~100, có trận thứ 2 thì storm grind crit nhảy 157 dmg
    Chắc đang nói thời điểm max lv 75 skill A.M, đúng là hồi đó ngại FA, thằng FA nào rủ PvP đều lờ đi, bây giờ kiếm lại mấy thằng hồi xưa bắt nạt mình để páo chú :devil:

17. viet86

viet86 Dragon Quest

tớ vẫn ko hiểu làm sao win đc con wiz bây h,combo với nó thì thua chắc rồi,định dash + fade thì vừa mới fade đc 1 cái ăn ngay cái stun vào mặt,tiếp sau đó là 1 chuỗi những !@#$%^& vào mồm,khi fade thành công thì HP của tớ còn khoảng 1/2,bắn nó 1 cái nó bắn lại 1 cái,mà skill GM của nó stun vãi khiếp,trong khi gravity thì bắn 4-5 cái chả stun đc cái nào :((.

18. vnindex

vnindex Mr & Ms Pac-Man

Thời điểm này nói chuyện 14x+ có xa quá kô nhỉ , chả biết bao h Cabal VN mới có đến LV này :D , ngày mai chắc là Cash shop ra đời rồi he he

19. xHunteRx

xHunteRx Mr & Ms Pac-Man

thế này tương lai của Wari có vẻ mập mờ :(( chắc nghỉ War wa chơi FA thôi :((

20. nongdanlensan

nongdanlensan Youtube Master Race

nói thật nhờ bài viết của như phương mình thấy rất có hứng khi mới chơi FS