Bình chọn game cho Computer World Games 2005

Thảo luận trong 'Clan VIE' bắt đầu bởi ZIT, 19/2/05.

?

Game nào thích hợp cho Computer World Games 2005

Poll closed 21/3/05.
  1. Starcraft Broodwar

87 phiếu
    47.8%
  2. Counter Strike II

95 phiếu
    52.2%
  1. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

bạn nói rất phải, hay hay...........cho: chín phẩy năm

2. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

à ờ vậy thì thôi cũng được ^_^
    à mà nói thêm là nếu như tổ chức 1 giải đấu Rule và Professional thật sự thì anh em box sc hòan toàn có khả năng tổ chức,tổ chức rất tốt là khác, tuy nhiên câu hỏi lớn nhất là tổ chức xong sẽ được gì ? nếu kiểu như "tự hào là team mạnh nhất" như cái giải của anh Lara dự định tiến hành thì sc có cả đống chứ ko chỉ 4 tournamel đâu anh,cái mà bọn em hướng tới là tổ chức sao cho nhiều người biết tới,thu hút sự chú ý của nhiều người và nhiều gamer khác(ngoài 100 đứa trong box sc chúng em) tham gia, 1 giải đấu như thế sc chưa có và chúng em đang lên kế họach step by step để thực hiện nó

cuối cùng là anh Lara chịu nhìn xuống tí đi anh ^_^
    bữa hôm trước hình như em có đưa ra 4 điều cần hỏi nhau,hẳn anh ko wên và vì sao em dám nói rằng nếu nói cả về 4 cái đó thì cs < sc đều có lý do của nó
    vừa rồi ra tiệm net em post ko kỹ,có lẽ vì thế mà có gì khiến cho anh hiểu lầm nếu có thì em xin lỗi về điều đó,anh nghĩ rằng em ko ghét những đứa cãi cùn à ?

wow nhanh nhé anh, team skVie của diendanlequydon đang chờ đợi cái giải này đấy ^_^

3. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

à về việc chọn thêm game cho wcg àh ? việc unreal 1 game fps bị lọai thay vào đó là war hammer 40k 1 game rts đã nói lên tất cả ,đó là thế giới ^_^ nếu như ko theo xu hướng của thế giới thì wcg vn cũng sẽ bị gamer đài thảo thôi,đó là quy luật ,mình chỉ mong là việc ấy ko xảy ra >.<
    sámung ko thể bỏ game fifa này chỉ vì..........(ko nói ra thì ai cũng biết ^_^)tuy nhiên sau này ,khi ko còn bị vướng............(ko nói thì mọi người đều biết rùi) thì với thành tích ì ạch như bi giờ fifa sẽ bị...........(nói ra thì làm mất hòa khí thì khốn ^_^) ngoài ra tính về khả năng quảng cáo thì sc và cs đều hơn fifa(thậm chí là cả w3) 1 bậc, mong muốn của tôi là cùng hợp tác với cs để cùng nhau phát triển, tiếc rằng phía cs ko hiểu điều đó,tôi luôn coi Lara là bạn,nói chuyện rất cởi mở,ko hề giấu giếm,vậy mà................

4. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

nghe bé yêu nói ngứa thật hehe vậy bé yêu hỏi các gamer protoss squall xem bị clan vip luộc như gà thế hô hô.........
    Nói thật đến như tui hay sweet xem xong replay cũng phải nhận xét trình độ star hàng đầu của việtnam chỉ = hạng bét của thế giới thôi đừng ở đó mà mơ nữa đi...còn trò WC = hạng khá của thế giới rồi điều này được thể hiện ở nhiều giải đấu roài,mấy chú star biết gì mà lên tiếng

5. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

Còn nói thật về khả năng quảng cáo thì game star chỉ là hạng bét tính ra số lượng người chơi ít lại quá noob,nếu nói về phong trào star mạnh thì ở hà nội là mạnh nhất tập trung nhiều cao thủ+ nhiều clan lớn,còn trong HCM chỉ có mỗi dream VN,nói chung là thế giới vẫn ưa chuộng star nhưng ở việtnam thì qua thời star roài,bây giờ chỉ là trò hạng bét thôi

6. Out_of_Blue

Out_of_Blue Youtube Master Race

bác sir coldboy nói về thành tích của FIFA cũng đúng, quả là rất khó có cơ hội cho các gamer fifa việt nam chỉ biiết đá với computer khi thi đấu với các gamer FIFA pro nước ngoài...
    Fần này tôi thấy bạn coldboy hơi bị stupid cái gamer SC với trình độ của việt nam mà đòi quảng cáo, chả bu` cho CS và WC toàn gosu ngang tầm với các gosu thế giới. mà cái thể loại game 2D bay giờ chỉ toàn bọn liu` tìu chơi thôi lol

7. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

này nhé tôi đưa ra 1 vd
    bóng đá Nam thế giới trước đây Mỹ ko là cái đinhp gì cả so với thế giới có thể nói là ko có thứ hạng, tuy nhiên sau khi được đầu tư,marathon hóa Mỹ đã vào tứ kết wc 2002(ko biết mình có nhớ lộn ko nữa,nói chung là thành tích rất xuất sắc)
    và đây là vd thứ 2
    Bóng đá nữ TQ phát triển đồng thời điểm và kịp với bóng đá nữa thế giới => cùng 1 thời gian,cùng 1 thời điểm xuất phát =>ngang bằng với Mỹ và các đại gia khác như Brazil,Đức,.. thậm chí có vẻ hơn
    còn về Clan VIP thì =)) miễn bình luận đi =))

đọc rùi suy ngẫm nhé
    còn về bài kế tiếp thì tui học theo phong cách Lara ^_^ bác đúng,bác thông thái,bác to mồm,....em cãi ko lại bác,em thua =)) anh em box star đừng để ý nhé =)) tụi nó đang thả Dark Templa ra đấy

8. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

à biết thì nói, ko biết thì im nhé ,nói nhiều kẻo tui chết...............cười đấy =)) lol

9. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

Sao lại kô để ý nói thật clan vip thì cũng tai tiếng thật đấy nhưng ai cũng phải công nhận dù sao clan vip cũng là top zerg player ở việt nam...mà khi xem replay các gosu thế giới cũng phải công nhận trình star việt nam chỉ là hạng bét trên thế giới thôi( chắc gần áp chót...)

10. vampirevn

vampirevn The Warrior of Light

Chỉ vì cái gì vậy bạn , nói hộ mình cái đẻ mình biết với . à lại nói vè thành tích , có chắc Star đã làm nên một tiếng vang mới cho gamer Việt Nam trước thế giới ko mà bro lại chắc là Fifa ì ạch , chắc gì Star đã hơn đụơc .

Mà Bro giải thích hộ cái ,Fifa bị làm sao , bị vướng cái gì vậy ???? . Em ko hiểu, giải thích hộ cái nhé ...........

11. vampirevn

Còn bro này nưa . Ai bảo là Fifa chỉ có đá với Computer , đó là chuyện của 2 năm về trước , khi Fifa vẫn chỉ là 1 game binh thường , khi chưa có các CLB gamẻ chuyện nghiệp . nhưng với phong trào hiện nay . Số người chơi Fifa đang tăng dần . Và cũng bắt đầu có những cải tiến mới trong các CLan . Như tổ chức giải thường xuyên .... Thử hỏi Star có các giải như thé ko . HAy chỉ là các giải tài trợ như giải Intel tài trợ ???

12. Starky

Starky Youtube Master Race

Theo tao thì bọn star nên chuyển sang warcraft đi. Nếu được chọn thì chắc là anh sẽ chọn CS thôi. Cho 1 phiếu nhé. Nếu phải chọn lựa thì chắc là ai cũng không chọn star, cái trò vừa xấu, chỉ được cái trâu bò, đã thể trình độ dân mình lại quá ngu star :))
    Mà sao cứ có những thằng ngu cãi nhau vì một trò rẻ tiền như star nhỉ ?

13. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

2 thằng vip và onogo đánh ko lại ku squall đến nỗi phải xài chiêu.........(cái này cả box star ai cũng biết =)) )
    còn về trình của star vn so với thế giới hả ? ko biết thì đừng có to còi,càng nói càng thấy dốt thế mà cứ nói hoài =)) lol nói ra ko biết nhục à ?,chết đi =))
    to vamvn: u có biết đến cái chữ bộ văn hóa-thông tin là cái gì ko ? ^_^
    ông anh Lara đi rùi ,cái topic này cũng chẳng còn ai để nói chuyện,toàn gặp cái hạng...........
    thôi đi theo Lara luôn =)) để box lại cho anh Zit đó ^_^

14. vampirevn

Tất nhiên là biết cái chữ đó , cho tui hỏi mấy chứ đó có liên quan gì đến Fifa ko . Sợ quá cơ l-) .
    Mà cho tui hỏi cái sau khi Lara đi , những người post bài trong này gọi là cái hạng gì vậy bro . Nói rõ cho em nghe cái!

15. Starky

Starky Youtube Master Race

Có mà cả lò star chúng mày to còi thì có. Thế nào mà càng thấy dốt nói kiểu chỉ tay năm ngón thế thì thằng con nít nó cũng nói được. Còn nhuc hay không thì chắc những thằng ngồi ngoài nhìn thì nhục hơn rồi :))

16. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

nói thật nhé cu sir cold boy noob chẳng đên lượt noob như chú lên tiếng đâu...cứ hỏi thử squall xem thì biết thua < thắng...Clan vip mà có thua thì cũng thua terran như baylen và liberty thôi chứ kô đến lượt toss noob ở việt nam đâu cu sir ngu àh.....

17. sir coldboy

sir coldboy Dragon Quest

mie tính đi rùi ai dè lại gặp con cờ lon của 1 thằng bẩn thỉu nào ở đây =)) sỉ nhục quá đi,làm nam nhi trên đời ai lại làm điều đó =))
    đúng là gvn toàn những hạng................. =))
    anh em nào trong box star có đọc qua bài này thì kệ mie nó đi,mấy thằng stupig đó đừng có tốn lời vô ích ,trở về kế họach chính của mình đi ok

18. Out_of_Blue

Out_of_Blue Youtube Master Race

Vote thế này thì thật không công bằng cho các bạn CS mặc dù số lượng chơi trên lan đông gấp nhiều lần so với SC nhưng trên game vn số lượng member lai quá ít, trong khi đó các bạn SC đông như quân mông trên forum gamevn.

19. vampirevn

THằng này ăn nói cần thận đi nhé . Mày bảo ai là "mấy thằng Sputid thế " ???? MÀ nghe theo lời cucdeptrai nói thì chú "Sơ câu boi" này là "núp" mà cũng lên tiếng à

20. cucdeptrai

cucdeptrai T.E.T.Я.I.S

chú coldboy ngu si thật nếu nói so sánh thì star chỉ là trò giẻ rách làm sao có số lượng người chơi đông và được ưa chuộng như CS hay War nói thật chẳng qua là bọn CS ở việt nam kô biết đến net thôi chứ so về số lượng người chơi thì CS>>>>Star tôt nhất là nên vứt cái trò star giẻ rách ở nhà đê