Bình chọn game dở nhất đi !

Thảo luận trong 'RPG Vault' bắt đầu bởi Kenju, 29/5/03.

?

Bình chọn game dở nhất đi mấy bác ơi !

1. Thorne of Darkness

1 phiếu
    8.3%
  2. Final Fantasy 7

1 phiếu
    8.3%
  3. Final Fantasy Tactic

2 phiếu
    16.7%
  4. soul reaver 2

1 phiếu
    8.3%
  5. Hosigami

0 phiếu
    0.0%
  6. Dragon Knight

0 phiếu
    0.0%
  7. Legend of Legaiga

0 phiếu
    0.0%
  8. Diablo 1

6 phiếu
    50.0%
  9. The lord of the ring

1 phiếu
    8.3%
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Kenju

Kenju Legend of Zelda

Bác nói cũng đúng đó tranh luận cái chủ đề này hoài cũng chán qáu hay là nhờ các mod khoá cái topic này lại cho rồi

2. T_One

T_One Mr & Ms Pac-Man

Tên Kenju này dám để FF7 , FFT đứng trong bảng với mấy cái game lôm côm như Throne of Darkness sao . Chắc chơi game nhiều quá nên ko phân biệt được hay dở rồi .

3. Kenju

Kenju Legend of Zelda

Tui nói rồi trong lúc tạo cái topic này tui hoảng không biết thêm trò nào vào nên thêm đại FF7 vào dứ lại tui thấy FF7 hình xấu quá và âm nhạc cũng chả có gì hay lắm

4. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Chia buồn với bác nhá. May cho bác là cả cái Box FF không kéo quân sang đây trị tội. He he he. Bác nhờ kokichi gấp mà lock lại đi.

5. viethai

viethai Donkey Kong

tui thì thấy cái game mà nó dở nhất tù trước đến nay là Suikoeden 1,chơi vùa là nhập vai Tiếng NHật,vừa có cách chơi như dở hơi luôn,đừng ai mua trò đó nhé

6. Kong Ming Zhuge Liang

Kong Ming Zhuge Liang Mr & Ms Pac-Man

Wá chính xác bác ơi tui cho rằng bác Kenju đã sai rùi, tui mê FFVII lắm đó chơi đi chơi lại hoài ko chán vậy mà ông ta đặt lên bình chọn .nói về bình chọn thì tui chọn Diablo 1 vì cảm thấy nôi dung rất chán, còn nữa nhân vật thì xấu hơi cái 2 nhiều

7. God from the machine

God from the machine T.E.T.Я.I.S

Trời, mấy game dở nhất nó không có trong danh sách để các bác bầu chọn đâu.
    Mấy game trong bảng vẫn còn hay chán so với mấy game chẳng được tiếng tăm gì.

8. Pal

Pal Dragon Quest

Bác nào lại còn so sánh Diablo 1 với Diablo 2 nữa, rõ chán...

9. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Bác chưa chơi game RPG bao giờ sao mà chê Diablo??? Oải thật đó.

10. Kenju

Kenju Legend of Zelda

hèo tui lại thấy Diablo 1 hay hơn Diablo 2 đó ,chơi diablo 2 dễ wá ,chém địch như chém bùn ,sỡ dĩ tui đặt FF7 là do tui thấy nó dở .Còn bác nào thích thì ..cứ thích
    ủa sao Sword man không lock nó lại

11. Pal

Pal Dragon Quest

@Kenju: dễ hơn? Chắc bác so phần Normal ở Diablo 2 với phần Hell ở Diablo 1 à? Còn lý do bác cho FF7 vào list tôi thấy chỉ là vì "nó có hình ảnh xấu" mà thôi

12. God from the machine

God from the machine T.E.T.Я.I.S

Người ta lỡ làm ra cái game dở quá thì người ta giấu đi chứ làm sao bác biết được mà chơi. Mà mấy bác cũng biết tiếng mấy game đó chứng tỏ nó cũng không phải là dở nhất rồi.

13. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Đây là bàn luận về game dở nhất của mọi thời đại hay là game dở nhất hiện nay dzậy? Nếu là game dở nhất ở mọi thời đại thì khỏi bàn nữa đi vì game sau phải hay hơn đẹp hơn game trước rồi!!! Còn về Diablo thì nếu vậy thì tui sẽ cho là Diablo I khó hơn rồi vì Diablo I chỉ có 1 loại tầng là địa ngục để đánh thôi còn diablo II thì lại có tới 4 tầng lận (đánh mệt nghỉ) huống hồ gì Diablo II còn có tới 2CD lận, dài hơn gấp mấy lần luôn!!!
    FF VIImà nói dở thì thật là khó tin vì dù sao đi nữa thì FF VII cũng đã vang bóng 1 thời rồi mà nó lại có cốt truyện hay hơn FF VIII nữa (có thể so sánh với BOFIV đó) vì vậy nếu đưa ra FF VII là game dở nhất thì cũng phải đưa game BOFIV là game dở nhất rồi

14. Sword Man

Sword Man Dragon Quest

Cứ tranh cãi thế này đúng là chả đi vào đâu cả, nhưng mà lock thì ko đúng luật vì topic có gì sai đâu. Nếu mọi người nhất quyết muốn lock thì tui sẽ lock ngay.

Ah, Diablo 2 mà dễ thì bái phục nha. Thử hardcore và hell chưa? Chơi muốn nhục cái mặt của tui luôn. (Mới chơi lại từ đầu)

15. Kenju

Kenju Legend of Zelda

tui đâu có nói là Diablo 2 dễ ,mà chỉ nói nó dễ hơn Diablo 1 .NGaòi ra trong Diablo 2 đi các cấp độ khó chỉ việc lựa thằng gọi thú là xong .

16. Gundam2003

Gundam2003 Legend of Zelda

Cái gì mà chỉ việc lựa chọn thằng gọi thú là xong? Tui thấy chỉ việc gọi nhỏ phù thủy là xong chứ!!! còn nếu you nào muốn làm sinbad thì cứ việc dùng paladin hay barbarian chơi hardcode là xong thôi chứ thằng gọi thú có là cái gì đâu!!! (tui dùng nó mà chết lên chết xuống hoài hà)

17. Kenju

Kenju Legend of Zelda

thì tại bác không biết dùng các phép thuật của nó ,đối với các phiên bản sau thì sài thằng gọi thú và phù thuỷ là xịn nhất .
    Hình như tui nhớ không lằm thằng gọi thú có chiêu gì mà tung ra những cơn gió làm đóng bằng đối phương ,rất lợi hại

18. Pal

Pal Dragon Quest

@Kenju: chưa rút kinh nghiệm lần trước à? Lần này đọc cho kỹ nhé "think twice BEFORE (không phải là AFTER) saying"

19. Kenju

Kenju Legend of Zelda

@ Pal:chỉ những thằng mod * mới nói như vậy :lol: :lol:,làm mod Diablo mà có biết cái * gì đâu thà cho tui làm quách cho rồi :lol: :lol: :lol: :lol: :lol:

SM: Pal và Kenju đừng có quá khích nha!
    Lock topic lại vì nó đang lạc chủ đề.

20. Jacky Lion

Jacky Lion Legend of Zelda

Diablo 1 là dở chưa từng thấy hình xấu quắc đi chậm rì lỗi tùm lum.VD:giết trùm cuối nó phun tui mất 3/4 ống sợ wé chạy bơm máu tự nhiên quay lại thấy nó kế bên 4/5 máu còn 1/5 lỡ rồi liều luôn nhảy zô tấp,thì ra thằng này đứng xát người nó nó ko động đậy gì hết quánh ko mất 1 giọt.Tệ hại,làm cứ tưởng?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.