Bitchy Whore Krobelus

Thảo luận trong 'Guide | Hero' bắt đầu bởi alsou1, 13/11/08.

1. Funnnny

Funnnny Will Code Python For FOOD Moderator

Xin bạn 1 điều là cắn ai thì cắn người đó thôi, đừng lôi họ hàng người ta vào cắn, chó sủa cũng nên sủa đúng chỗ chứ =))

2. Creepk

Creepk Mr & Ms Pac-Man

cái kiểu đàn bà nói xong vẫn len lén vào xem xem người ta có chửi mình ko chứ ji =))
    mù chữ ????
    NGười ta nói chả giải thích được câu nào quay ra đá đểu cắn trộm, tự coi thường lời nói của mình thể hiện những ji mình nói ra đe'o đáng được tôn trọng 1 tí nào.

Quay trở lại vấn đề chuyên môn. Style đánh cũng như trình độ nước ngoài khác chúng ta. Kor lên van cứng người ko phải ko được, lên nec cũng tốt. Với trình độ chúng ta + chiến thuật đánh gần đay Kor lên nec chả có ji là ko tốt, chả có j là sai. Có burn mana, có phát hiện invi, lại đấm khá đau. Nếu mic tốt thì hay hơn lên cái van ghẻ với trầy trật lên guisoo là cái chắc.

cho nên mở mồm nói ra những câu ntn nên xem lại mình là ai? Chửi nhau với 1 thằng có thể là mình đúng. CÒn sống thế nào để ai người ta cũng chửi thì sống làm cái đe'o ji :-j

3. Funnnny

Thôi các bạn ko ném tạ bạn ấy nữa. Khổ thân, chắc sợ quắn [xxx] vào chạy rồi :))

4. killdragon00000

killdragon00000 The Warrior of Light

gút núch en hép phun =) là cái gì ? :-/

5. Funnnny

Chúc may mắn và ăn được nhiều hành

6. Azure1086

Azure1086 Youtube Master Race

thế cái đoạn "tớ chỉ phé với bai với bạn hunter" ko phải giải thích à :) có lẽ mắt bạn có vấn đề. Còn cái kiểu đấy là người ta nói và cần giải thích ngoan như 1 con cừu thì fk tớ đếch ngu được đến thế :)

cái thứ 2 là cùng đồng dạng, không nói với 1 thằng và không xem người khác nói là 2 vấn đề khác nhau. đọc hộ 1 cái nhé. Có cần quote nguyên câu tôi nói cho các bạn không rõ tiếng việt đọc không? có cả ngày edit ở đấy nên tớ đếch thêm vào được đâu :)

quay lại vấn đề chuyên môn :) mà nói thật là đếch phải chuyên môn vì cậu dường như mắt cậu để dưới đũng quần nên chưa đọc từ đầu đã nhảy vào tát nước, nói 1 cách dân dã thì là chả biết chuyện đếch gì cũng nhảy vào sồn sồn như con mẹ nạ dòng :)

Vấn đề là thằng hunter nó khẳng định là DP bắt buộc phải core là mek + book và cho rằng những người lên khác như thế là ngu :) và đấy là lý do xuất hiện bài của tôi, và tôi có nói gì về vấn đề lên mek với nec là không tốt à :) hay tôi có nói là đấy là cách chơi duy nhất của DP?

có may ra thì là trong bài của thằng kia, nhưng tôi quote đoạn đấy có nói rõ

cái đoạn tôi quote để giải thích tại sao cái vanguard nó cũng được coi là 1 trong những core built của DP

Nói chung là tớ vẫn chưa được hân hạnh được bạn tát nước trúng mặt, chúc bạn may mắn lần sau

nói chung là fk tôi coi những thằng nhảy vào chỉ phán được 1 câu "thằng đấy như con chó" thầy dùi chết chui back hole và tát nước theo mưa thằng "pik3men123" thì cơ bản không nên coi là người, kể cả 6 tỷ thằng ngu như thế nó sủa thì tôi vẫn chả lăn tăn về cách sống của mình :)

còn tôi cũng đe'o thấy thấy cái thằng mà lao vào tát nước lấy tát nước để như chứng tỏ sự pro của mình trong khi đe'o hiểu chuyện nó ra làm sao thì sống làm cái đe'o gì.

P/S: các bạn ạ, các bạn hài vờ nờ :) thế người ta chửi mình thì để yên à? mà no chửi mình thế nào thì mình chửi lại thế à? tớ tuyệt đối là con ngoan trò giỏi ai lịch sự nói chuyện tôi trả lời lịch sự nhưng mà thằng nào chửi tớ 1 tớ lôi cả nhà nó ra tớ chửi 10 :) làm ăn phải có lãi bạn ạ.

Chứ còn tạ thì tớ luôn welcome :) tớ trước nay không ngại tạ cho lắm, có điều tớ nói thường suy nghĩ khá kĩ nên để tát nước với ném tạ tớ 1 cách đàng hoàng chứ không giở bài cùn ra thì cũng ko dễ lắm đâu :) cám ơn nhé :)

7. re][ic

re][ic The Warrior of Light

lại cãi nhau rùi :(( 2 bác nhuờng nhau chút đi :-s

8. hunterxx

hunterxx The Warrior of Light

GVN là một diễn đàn, một người đó có thể có ý kiến của mình, nhưng mấy cái loại chó sủa nhặng xong lại thích cắn người, loại này mới đáng khinh nhất. Bản thân 2 bài trên, ít ra lời lẽ tôi cũng chưa xúc phạm quá quắt ai cả.
    Ignore list đâu bạn Azure. Nói éo biết giữ lời hả

9. Funnnny

Những thứ mà bạn ấy tưởng tượng ra và chém thì còn nhiều, cái dạng hở mồm ra chửi, ngậm vào cũng chửi, mang cả họ hàng người ta ra để chửi, thì cũng chỉ thế thôi :))

10. gaunho91

gaunho91 Mega Man

lại có các cuộc "đấu khẩu", ý nhầm "đấu chữ" gay cấn nữa rồi, tưởng cãi nhau vì chuyện gì lớn lao, đàng này chỉ cứ so coi ai đúng ai sai :))
    Chẳng bik để làm gì =)), thích thì add nick nhau mà "trò chuyện trực típ" chứ cái topic đang hay ho thế kia mà cứ rocket bắn qua, lựu đạn bay lại thì banh tành cả topic rồi :))

Mỗi người nhường nhịn 1 tiếng đi, đừng có tôi bản thân mình quá :))

nói nghe văn hóa quá, chắc đến phiên mình bị chữi :'>

11. Dark_Kazansky

Dark_Kazansky Youtube Master Race

xì, cãi nhau làm gì. mỗi hero lên gì chả được tùy vào cách suy nghĩ và thử nghiệm của mỗi người. Như sven lên hex, NA lên toàn giáp phản damage với đồ máu,... chả sao cả, quan trọng là kết quả có làm được gì cho trận đấu không. Nhu tôi chơi sniper hồi trước lên manta chúng nó chửi là noob, thế mà bây giờ các bạn ý đú lên manta ầm ầm kia` =))

12. BladeDance

BladeDance Mr & Ms Pac-Man

Đi đâu cũng thấy war nhau
    Mỗi người nhường nhịn 1 tiếng đi
    Mà thấy khó quá thì các pác hẹn nhau vác team làm trận là tốt nhất \:d/

13. Azure1086

vầng, chỉ thế thôi, ít ra thì tớ bị ai vô duyên vô cớ chửi tớ cũng biết chửi lại, tớ không có khả năng như bạn :) tớ thì cũng cứ ăn miếng trả miếng thôi cho nó thanh thản :) nó chửi tôi trước chứ tôi chả mất công gây sự với nó làm gì :) thế nhé

thật ra nếu không có ai tự cho built mình là duy nhất và nói người khác thì cũng không có vụ này :)

14. pik3men123

pik3men123 Mr & Ms Pac-Man

có vẻ bạn azure có vấn đề về đọc hiểu :-? tớ bảo bạn giống chó chứ không phải là con chó, nghĩa là mang hình hài con người nhưng tính cách như con chó ấy :-j Hay do bạn có mặc cảm về bạn thân nên đọc xong câu của tớ bạn nghĩ mình chính là chó vậy. Đấy. nói ra lại thấy đúng. bị đánh là quay lại cắn liền =)) Nói chung là tớ không chấp những thằng như bạn đâu :-j

15. Funnnny

Người ta chửi mình, mình giữ được bình tĩnh chửi lại còn thâm hơn, chứ ko phải là chửi bừa , đấy mới là tuấn kiệt =)).
    Cái này học của anh M4 :'>

16. berong91

berong91 Mario & Luigi

cãi nhau ít thôi kẻo ban nick bạn ấy ấy ơi =))
    khi mà mọi người nhằm vào mình mà sỉ vả thì cũng nên xem lại xem mình có dính sh!t trên người ko, chứ đừng có dựng lông cánh lên gào thét như thế ;;)

17. gaunho91

gaunho91 Mega Man

pó tay 2 pác kia, có ăn có học đừng để bị nói là kô có não chứ :))

18. Azure1086

=) thế tớ chửi có câu nào bậy à :) tớ còn không gọi bạn ấy là chó nữa mà :) đấy là suy luận logic từ cách nói của bạn ấy đấy chứ :)

mà tớ thì có quan điểm là nó chửi mình trước nghĩa là nó muốn nghe chửi, chửi xong ignore khỏi đọc bài nó vì tôi không thích nghe chửi :)

19. redie

redie Claude, S.A gang boss ⛨ Empire Gladiator ⛨ CHAMPION Lão Làng GVN

__Thật ra thì các bạn war vì một cái lí do vớ vẩn vcl ::)

__Thật ra thì bạn Azure1086 chỉ là một thằng vớ vẩn ::)

Kí tên : HarryKing.

20. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Không cần cãi nhau nữa , nhờ a Caro vào giải quyết thôi :;) , cứ chiếu theo luật mà làm , đứa nào động tới gia đình , bộ phận sinh dục gì đấy trước thì nã thôi :-c