Blade & sword

Thảo luận trong 'Game Á Châu' bắt đầu bởi dark_slayer_83, 29/12/03.

1. htn

htn Youtube Master Race

có ai có link download blade &sword k cho mình với

2. songvigamevt

songvigamevt Mr & Ms Pac-Man

bản này là bản 1.00 english còn có bản tieng hoa 2.00 china thi moi co nh do hon nh nhiem vu hon va kho hon dac biet co them mot nhan vat cua thieu lam nua

3. superminh

superminh Mr & Ms Pac-Man

trò này mình cũng nghe nói lâu rồi , nhưng giờ sao thích chơi wa' , ai có link down thì cho mình xin nha ! cảm ơn

@songvigamevt : bạn có biết những game á châu nào hay hay (mà bản Eng đó !) , thì giới thiệu mình với ! (có link down luôn thì càng tốt ^^) ! thanks

4. songvigamevt

songvigamevt Mr & Ms Pac-Man

game a chau thi nh nhung ban E thi kha it neu da choi thi tui khuyen ban en choi nh ban tieng Hoa se rat la thu vi va hau nhu nhung game tieng Hoa ngoai thi truong dang so huu thi o day da co huong dan gan het>Day la 1 so game china ban E cau hinh nhe va do hoa cung duoc ma minh biet:
    Prince of Qin(3cd)
    Seal of Evil(2cd)
    Hazard(1cd)
    Akuma demon spawn(1cd)
    Throne of darkness(2cd)
    do la nhung game nhap vai ban E minh da choi cam thay do hoa lan cot truyen deu duoc con lai toan choi ban tieng Hoa rat it choi the loai dan tran

5. keosoft90

keosoft90 Youtube Master Race

XIn crack của games này
    em có CD nhưng crack hỏng rồi giúp em đi

6. supa_r34

supa_r34 Youtube Master Race

các bác ơi xin giúp tôi với.... tôi muốn chơi game này quá
    xin cho tôi link down với, LD thì càng tốt, bản English đó nhé
    cho hỏi thêm dung lương tổng cộng bao nhiêu vậy.
    thấy các bác bàn tán làm em nôn chơi quá ...

thanks

7. keosoft90

keosoft90 Youtube Master Race

8. Rising Phoenix

Rising Phoenix Mr & Ms Pac-Man

A ... Mấy bạn đang bàn về Blade & sword hả ? hồi trước mình cũng thích chơi Game này lắm đó. Mình chỉ chơi nhân vật Kiếm Sĩ thôi, không chơi hai nhân vật kia, có ông bự con thì chơi qua loa một tí.

Mình còn giữ một tấm Screenshot nè - mấy tấm kia mình xóa lâu rồi, còn lại mỗi một tấm làm kỉ niệm. Đây là tấm chụp khi mình đạt mức Combo 51 (còn hit bao nhiêu thì hông nhớ ::)) khi đánh trong Đấu Trường dưới Âm Ty và mình đã kết thúc loạt Combo bằng một chiêu Finish Move "V" dứt điểm con yêu nữ gì đó cầm hai thanh kiếm.

Các file đính kèm:

9. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Cho xin cái crack của game này nhé đang cần !!!

10. Ryong

Ryong Youtube Master Race

Cho mình hỏi là cái trò này khi đánh phải nhấn chuột liên tục chứ nó ko tự động đánh như SoE, PoQ,... hả? Có cách nào làm nó tự nhất được ko? Chứ tui nghi cứ chơi tiếp như vậy thì khi về nước con chuột của tui nó cũng về theo lun wé.

11. usakagamer

usakagamer T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

cai crack nay de kiem lam minh cho ban do

12. voldemon

voldemon T.E.T.Я.I.S

Ai có crack cho tui xin đi mờ tìm hoài chẳng ra !!!

13. hunken45

hunken45 Nghiện (xem) NTR Lão Làng GVN

Cái này nhập ngọc lại cũng dễ nhưng khá tồn tiền và tốn thời gian . Nếu bạn nào chơi wa hẳn sẽ biết về cái bình bơm 100% Hp màu đỏ, 100% Mp màu xanh và 10% HP lẫn Mp màu tím ( nó có hình vuông nên chắc các bạn cũng tìm nhanh thôi) .
    Cách nhập như thế này : bạn có thể nhập 2 bình máu lại nhưng phải là 1 tím 1 + với xanh hoặc đỏ . bạn sẽ dc 1 viên ngọc tạm gọi là ngọc dởm theo ý mình . có cả thảy 3 loại ngọc hay 4 loai ngọc cơ bản. Từ những ngọc cơ bản bạn có thể dùng chung số ngọc giống nhau đó để nhập thành 1 loại ngọc củng loại nhưng mạnh hơn và xin hơn. khi đã thành ngọc cấp cao ( có lẽ là wa 4 lần nhập như thế , tức là mất ngần 50 bình )bạn đem các loại ngọc cấp cao đó nhập lại dc 1 loại ngọc khác cũng đẳng cấp cao nhưng + nhiều hơn ( Mình tạm gọi nó là N2) . Đem các N2 nhập lại bạn sẽ dc 1 loại gọi là ngọc quý , nó sẽ có trong cái bản FAQ của trò chơi đó . Từ các ngọc quý bạn nhập thêm nữa bạn sẽ có thêm loại ngọc ác chiến mà + cũng ác chiến . Có thể làm bạn thay đổi từ người thành quỷ?? . Và đương nhiên để làm dc việc này mình đã phải mất gần 1 tháng mau máu và nhập ngọc , chưa kể bị hư nữa kài . mình khuyen các bạn nên xài Artmoney đi là vừa để có thể thêm dc tiền đấy. Lời khuyên cuối cùng là nếu bạn nào combo dc nhiều thì hãy combo lúc nó gần chết bởi nếu bạn combo xong mà nó cũng chết queo thì số combo bạn làm dc se tương ứng với số tiền lẫn loại ngọc hay đồ mà nó sẽ rơi đấy

14. StarHeross

StarHeross T.E.T.Я.I.S

hì hì cái này tui chơi hoài , phá đảo mấy lần rùi
    tui còn nhớ nhất là bộ đồ khủng + với cây kiếm bốc lửa trông rất đẹp

15. cauheodep

cauheodep Youtube Master Race

các bạn mà làm tới NV kia (Swit Ou) mua đồ chỗ ổng (mấy cục đá) đem tới ông...(tui quên rùi^^) hợp lại (3 viên) ra 1 cục mới rồi cứ ép tiếp... đến khi Perfech(màu vàng) để 1 cục Perfech (chỉ 1 cục thui nha) bấm ép sẽ ra ngọc xịn rồi tới ông thợ rèn mặc vào sẻ mạnh thêm nữa!! rồi có đồ trên người nữa chứ.
    Nếu thấy hay bấm Thank nha!!Cảm ơn(mình chơi tới Level 50 rùi) có gì hỏi mình nha!!!:D

16. Bata Efren Reyes

Bata Efren Reyes The Warrior of Light Lão Làng GVN

không cần đến 1 tháng, chỉ 1 đêm là đủ. đơn giản là nguyên liệu để nhập và ép là từ 1 số loại ngọc cơ bản (có bán ở shop). Hình như là có cấp 1,2 hay 3 gì đấy. Từ 1 cơ số ngọc trong shop này có thể điều chế ra 7(hay 8) loại ngọc perfect cơ bản. Điều chế mỗi loại perfect thật nhiều viên giống nhau và từ số ngọc này sẽ nhập với nguyên liệu ngọc shop ban đầu, thêm gia vị máu tím lớn ==> sẽ ra các ngọc quý cuối.
    Cách đây 1,2 năm đi nhân vật nữ, toàn bộ đồ từ trên xuống dưới đều lấp lánh, riêng cặp song thủ ở 2 khủya tay bốc lửa rất đẹp. Nhưng đồ khủng, lv 99 vẫn chưa đủ để đụng trùm cuối đâu, phải trông chờ vào khả năng nhấp chuột và khiển combo

17. asasim0

asasim0 Youtube Master Race

hi hi các bác pro ma chơi vẫn gà thế!các bác đánh bos cuối kiểu đó thì đến tết tây. em hack full tien mua máu vô đánh gãy tay nó ko die mà hết tiền. bác nèo muốn đánh nó rễ em chỉ cho 1 cách nè các bác mua cái bùa độc của thằng bán thuốc ý mang vô mà ném bos(mua trước cất trong gương nhé vì trước khi đánh boss ông này bị nó bắt mất)bác ném nó khoang 7 cái la nó vê làng ngay :wink: em đánh nó lúc em level 44 a:>

18. knightboss

knightboss T.E.T.Я.I.S

bác giết kiểu này thì gian tà quá:devil: thằng atula nó kô phục đâu mà lv 44 thì solo với nó đúng là tết cong gô cũng đừng mong thắng .=((

19. boytimban_1414

boytimban_1414 Youtube Master Race

vào đây nhờ các anh dạy làm cái chữ kí cái em gà không biết làm chữ kí nè

20. khigia35

khigia35 Youtube Master Race

Bro ơi đã hack thì hack cho trót.Sao ko làm full lv luôn đi.Tui đi đến cấp trên hard(cấp gì quên rồi)Lấy mập hack max cấp và max tiền,ép ngọc lv 14 vẫn pó chiếu.Ai đã từng qua mà ko hack hay có cách chơi nó thì chỉ tui với.Tui vẫn giết boss thường bằng mấy cái đồ chơi của mấy thằng bán trong làng.