BlueOcean mái nhà cho anh em server MAREA

Thảo luận trong 'Rohan' bắt đầu bởi dinhanhduc, 9/6/08.

1. dinhanhduc

dinhanhduc Youtube Master Race

chẳng qua leader và team ở Vũng Tàu nên đặt thế ý kiến ý mối quái gì bộ tên đấy là độc quyền của bạn à

2. Yung149

Yung149 Youtube Master Race

Nói thiệt, G Infi là G của nước ngoài mà còn có thù với G tui (TheEnd) nên ko ưa bọn nó chút nào, thế mà bi giờ lại đẻ ra bọn Resgum & WarSong đi ăn hôi nữa mới đau. Hôm rồi pk nhau vậy mà thấy LastHope & Elder còn có tinh thần dân tộc (mặc dù pk LastHope hơi bị nhìu ^.^) hơn cái bọn phản tặc Resgum. Nhục thay cho giống nòi Con Rồng Cháu Tiên của chúng ta!
    Tại sao người VN lại có 1 số người chơi game online TG lại muốn đi bợ đít bọn nước ngoài nhỉ?! Ko hỉu họ nghĩ j nữa! >"<

3. FuriousFire

FuriousFire Mr & Ms Pac-Man

Bợ đít??? Chả hiểu bạn nghĩ gì. Tui từng ở trong 1 G nước ngoài. Bọn nó ghét BO ra mặt vì Bo hay pk tranh bãi chúng nó (đấy là chúng nó nói thế, ai biết đâu). Ở trong BO cũng chẳng khá hơn vì cảm giác lv thấp bị pk kêu nhờ vả thì chả ai thèm nói câu gì (may chưa chửi câu nào chứ chửi thì có mà em lập topic anti G VN ngay ;))), ngán quá đành bỏ G. Regnum em đoán là thành viên từ BO đào thải ra nhưng không có khả năng cạnh tranh nên nhờ cứu viện từ nước ngoài. Đoán thế thôi, không chắc lắm. Nhưng tình hình là chả muốn gia nhập G nào cho xong. Cái G mà em kêu là nó ghét BO í, nó kick em vì lí do lv thấp -.-" Thật quá sức vl

4. dotheluc

dotheluc Youtube Master Race

em báo danh với...cho em vao guil voi...em choi con DE...ma luyen co 1 minh..buon muon chết..ko nói chuyện dc vơi ai..vì vốn tiếng anh quá eo hẹp..nên dành cắn răng cắm auto ngay va dem (auto do em tự nghĩ ra, nên chuối lắm, chi đánh dc qái nho hơn mính 1/4, nên lâu quá)...tên con em la The Luc (đấu cách la alt + 0255)..ai vao mạng nhớ pm cho em với nha....:x

5. zOnly1stz

zOnly1stz Donkey Kong

sặc
    cái G này nó tan tành từ đời nào rùi còn đâu
    ai lại bới rác lên thế này :((

6. songocu

songocu Youtube Master Race

tai sao bạn ko kết hợp G bạn và G The End. BlueOcean + The End = vô đối :d

7. QuanIsHere

QuanIsHere T.E.T.Я.I.S

ax, Guild BlueOcean mà cộng với Guild TheEnd là trùm server lun :|