Bố cáo thành lập CM fan club !

Thảo luận trong 'Hộp Lưu Trữ' bắt đầu bởi As Roma, 8/12/02.

1. GiaCatPhuc

GiaCatPhuc Legend of Zelda

Thế thì bó tay rồi. Trong bộ dữ liệu này chắc chắn không có Le Huynh Duc. Sao la thế nhỉ. Mà you chơi CM gì. 2001-2002 đúng không?

2. Violent Detroyer

Violent Detroyer Mario & Luigi

to GCP: tui ở tận quy nhơn lận nên gửi đĩa không tiện đâu nếu biết địa chỉ down load thì chỉ dùm nó tiện hơn . còn nếu không thì chịu khó viết dùm tui cái tên đĩa để tôi nhờ tay bạn trong thành phố mua rồi đem về cũng được . cảm ơn vì có ý tốt nha

3. Red Star

Red Star C O N T R A

tất nhiên là tui chơi CM 2001-2002 rùi.... update 3 lần rõ ràng là như dzậy mà.... thông tin về 1 sô đội bóng nhỏ sai lệch cả... chỉ đúng ở những đôị bóng nổi tiếng thui

4. NeoOneKidLovely

NeoOneKidLovely Mr & Ms Pac-Man

Bực thế !
    em có cái hình này muốn add nó làm hình ảnh đại diện nhưng forum mình
    "Ảnh có chiều ngang không lớn hơn 100 pixels và chiều cao không lớn hơn 160 pixels" nên hình ảnh đại diện của em không sài được !
    Các bác giúp Neo với !Bác nào có photoshop sửa lại cái hình cho em dược không ?em cưng nó lắm !
    Đây là hình ảnh đại diện "ruột" của Neo :

Help me !

5. GiaCatPhuc

To Neo: Gửi ảnh cho tôi đi tôi sửa cho. Đơn giản ấy mà. Không gọi điện à???
    To VD: You không thích thì thôi vậy. Tên đĩa là CM 2001-2002

6. NeoOneKidLovely

Ơ Tại sao cái hình tôi add lên nó lại thành thế này nhỉ ?Hic Thật là khó hiểu
    Xin lỗi GCP nha ,mấy hôm nay không gọi cho Phúc được,thông cảm cho Neo nha.GCP năm mới đi chơi vui không ?

Okie Neo send hình cho Phúc ,sửa dùm cho Neo nhá !Cảm ơn GCP trước nhé.

7. GiaCatPhuc

Nhận được hình của Neo rồi. Khoảng 2 hôm nữa GCP gửi lại cho. Gửi vào địa chỉ mail của Neo nhé.
    Tết này Neo đi chơi vui không? GCP chẳng đi đâu cả,chỉ ở nhà chơi game thôi. CŨng vui ra phết hì hì.
    Hôm nào rảnh thì gọi nhé.

8. Willi

Willi Youtube Master Race

Chào mọi người, cho tui tham gia CLB này với.
    Tui chơi nhiếu game lằm nhưng không có cái nào chơi tới nơi tới chồn hết, chỉ có CM và Fifa thôi :lol: .
    CM có rất nhiều cầu thủ, nếu muốn chơi mà có tất cả cầu thủ thì trước khi chơi phải chon Setting->Database là Maximum. New game phải chọn real player.
    Còn nữa hình như không thấy ai sử dụng CM Editor hết vậy. Vô Editor rồi muốn thêm bao nhiêu cầu thủ chả được, thêm cầu thủ cở nào cũng được, thậm chí có thể chỉnh cho các CLB của VN tự đào tạo cầu thủ cũng được (như vậy khi mình chơi 1 thời gian sẽ xuất hiện cầu thủ trẻ mang quốc tịch VN)
    Hay là tìm cầu thủ giỏi, chỉ việc xem potential của cầu thủ là biết liền.

9. NeoOneKidLovely

:) nếu mà U tự tạo cầu thủ như thế đá chưa được 1 mùa giải thì đã bị lỗi rồi
    còn đá gì nữa .:)
    GCP cảm ơn trước nha :)Neo chờ hình của Phúc nha

10. As Roma

As Roma Guest

Xin chào Willi, chào mừng bạn đến với CM FC, hy vọng rằng bạn sẽ tìm được nhiều điều bổ ích ở đây. Hãy chia sẽ những gì bạn biết cho mọi người nhé.

11. Precious Stone

Precious Stone Dragon Quest

lê huỳnh đức hiện đang thất nghiệp, bạn chỉ cần gỏ tên trong muc tìm cầu thủ là ra thôi

12. GiaCatPhuc

Tôi gõ rồi nhưng có ra đâu????

13. Nguyen Nhu Hoai

Nguyen Nhu Hoai Youtube Master Race

Có bạn nào biết nối mạng CM ko vaayj,hãy chỉ cho mình biết vowis.Chỉ cho mình cách nối mạng để 2 đứa cùng chơi CM với nhau đó.

14. vitconngungoc

vitconngungoc Mr & Ms Pac-Man

Cái này bác AS đã nói rồi, nhưng tui cũng mạn phép nói lại nha. Nếu bạn chưa dựng được mạng Lan thì còn nhiều việc phải làm đấy. Còn nếu bạn đã thông mạng thì cũng đơn giản thôi. Bạn vào CM, vào phần NetWork, 1 người Creat mạng như khi chơi một người. Sau khi Creat xong thì sẽ có cái IP Address, những người còn lại vào phần Join, đánh IP đó vào phần Name, thế là xong thôi mà. Nếu bạn ở HN thì phone cho mình một câu, mình qua mình làm cho. Chúc thành công.

15. Gà Game

Gà Game Youtube Master Race

vào phần cầu thủ gõ việt nam đi ... nếu load it giải hoặc quyck stars thì có khi ko hiện đâu bác à ...

16. realwar

realwar Youtube Master Race

chao ca nha cho tui lam wen voi tui la linh moi toe
    mong hoc hoi duoc nhieu kinh nhiem cua moi nguoi pe pe pe

17. Ajax

Ajax Mr & Ms Pac-Man

Thành viên mới :
    Họ tên : Minh Đức
    Nick : Ajax
    Nghề nghiệp : Sinh viên
    Điện thoại : 0908477232
    Sở thích : Game, thể thao.

18. n'catl

n'catl Youtube Master Race

cho tui hỏi tham gia CM.FC có gì thú vị không vậy có được hưởng quyền lợi gì không vậy hay là chỉ tham gia cho vui thôi hả .tham gia là phải được tặn ảnh của câu lạc bộ mình yêu thích chứ.khônh thì khó có thể tham gia nhiều cho lăm đó.mọi người đồng ý chứ

19. The Ring

The Ring The Warrior of Light Lão Làng GVN

Tham gia CM FC sao lại không thú vị ,nhưng mà chủ yếu nhất là để vui thui ,chứ ai lại chỉ vì quyền lợi gì mà tham gia CM FC ,các bạn tham gia là để bàn bạc với nhau tất cả các lĩnh vực trong CM ,còn nếu huynh thích hình các CLB thì có thể hỏi mọi người để biết địa chỉ mừ tìm.........^_^............

20. dragonlightning2002

dragonlightning2002 Mr & Ms Pac-Man

này các bạn trong CM 2002 thì kiếm tiền bằng cách nào nhanh nhất và nhiều nhất vậy các bạn
    trong CM mình có thể xây sân vận động được không hả các bạn
    và cách mua một cầu thủ mạnh miễn phí và sau đó bán ra được lợi nhuận cao bằng cách nào và có được không
    cách luyện các cầu thủ trong đội hình chính của mình làm sao
    và cách luyện các cầu thủ trẻ nửa các bạn ơi
    những thứ đó mình không biết để làm sao cả cho nên mình mới vào đây để hỏi các bạn thử xem sao
    nếu bạn nào biết thì xin các bạn chỉ dạy tận tình nha
    vì trong CM tôi chơi mà lúc nào cũng muốn mua cầu thủ mà không có tiền để mua cho nên tui không biết làm sao hết
    một lần nửa xin cảm ơn các cậu