Bộ mặt thật của CR7! Ôi lòng tự trọng nay còn đâu :(

Thảo luận trong 'FIFA Soccer' bắt đầu bởi kuhanten1010, 21/4/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. CR7™

CR7™ Mr & Ms Pac-Man

Giờ không nói lằng nhằng nhiều mệt. Tôi hỏi ông 1 câu ông thích gì? Ông up topic này lên nói xấu tôi và ý ông muốn nói là ông đá hay hơn tôi đúng ko? hay là như nào? Giờ ông muốn nói danh dự với tôi đúng ko? Thế này nhé " Tôi chính thức thách đấu ông 3 trận trên Vlan cho ông host, đá theo luật Bo3 – ai thua 2 trận thì người ấy thua chung cuộc. Nếu tôi thua ông 3 trận liên tiếp tôi sẽ tự lên 4rum lập 1 topic xin lỗi ông và sủa 3 tiếng chó. Còn nếu ông thua ông hãy gỡ ngay cái topic này xuống và xin lỗi tôi đồng thời sủa 3 tiếng chó (size chữ = 7) nhé.

Tôi chưa ngán ai solo 3 trận với tôi đâu. Ông hãy lấy AndyHuy, MrDizai, Nikita ra mà làm bài học nhé. Tôi không hiểu ông lập topic này ra với mục đích như nào? Ông thật trẻ con Ken ạ.

Ông nghĩ ông đá hay thì ông hãy chấp nhận lời đề nghị thách đấu của tôi. Lúc đấy mọi việc sẽ sáng tỏ thôi. Anh em trên GR quá thất vọng về ông. Anh em đã bày cho tôi cách này để cho ông thấy là giữa tôi và ông đẳng cấp nó khác nhau thế nào. Sao có zám ko hay là sợ? Nên suy nghĩ kĩ nhé ko mà thua là nhục lắm đấy (nhớ chụp lại hình nhé ko lại ko có bằng chứng mà lên chém)

Còn nếu ông không chấp nhận lời thách đấu này thì hãy tự gỡ TOPIC này xuống như một điều chứng tỏ ông là người gây sự trước, hèn nhát và mất lịch sự. Có gì tôi nói thẳng chứ không bao giờ chơi trò đâm sau lưng như ông.

P/S All: Đây là vấn đề cá nhân của mình và Ken, không ảnh hưởng đến anh em cũng như cộng đồng, nếu ai thấy trái mắt thì bỏ qua cho mình. Nhưng vì Ken lập ra TOPIC ảnh hưởng đến mình nên mình nêu ra ý kiến này. Thực sự mình rất thất vọng vì trước giờ cộng đồng FIFAVN rất đoàn kết, nhưng không ngờ lại có những người nhỏ mọn chấp nhặt và hay nói xấu cộng đồng như Ken. Đa phần những ai thắng hoặc trên cơ Ken là sẽ bị nói xấu hay công kích.

2. devilpro7

devilpro7 Mr & Ms Pac-Man

Cũng ko gay cấn đến mức đấy đâu :) nhưng cứ war đi cho nó thoải mái đôi bên :)) ai thua sẽ xin lỗi chứ k đến mức 3 tiếng ... :">

3. danghovu

danghovu T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

bỏ qua cho nhau thì xong chuyện rồi, cần gì phải thách đấu rồi sủa làm gì, nếu cần thì thách đấu xong nói lời xin lỗi chứ không cần sủa đâu mất nhân cách lắm :D

4. rajnb0w.fljck

rajnb0w.fljck T.E.T.Я.I.S

ừm Bo3 đi là bík liền àk......................

5. mar673521

mar673521 Donkey Kong

^Sign cu cậu luti quá ;)).

Bác Ken và Bác CR7 người nào cũng lớn cả rồi, có gia đình nghề nghiệp, con cái cũng có luôn rồi nên việc cư xử như thế nào cho đúng các anh tự suy nghĩ. Đừng để tụi hs sv trong box nó

cười cho 2 ông già đầu nhất box, chơi game ăn thua chưa đủ lên cả diễn đàn cải nhau, không ai chịu nhường 1 tiếng.

6. TheWay

TheWay Legend of Zelda

Vụ này cũng căng đấy. Nhưng cá nhân mìn thấy lập 1 TOPIC để war thế này thì trẻ con quá. Nhưng thực sự thế này nó động chạm đến cá nhân. Đá bóng có thắng có thua, chẳng ai thắng mãi được cả. Nhiều lúc có khi bạn thắng cả chục trận rồi nhưng 1 trận thấy nhàm tay nên bị thua mà bị chụp hình thì khác gì kiểu bị chơi đểu.

Làm như này thì rõ ràng chẳng ra gì cả. Nhưng kèo trên kia cũng khá là gay go đấy và ảnh hưởng rất lớn đến danh dự của nhau, như kia thì buộc một trong 2 bên phải lên tiếng. Mà đã lên tiếng vụ này là lại war to, ý kiến của mình là nhờ mod delete TOPIC. Còn anh em giảng hòa nhau, nếu ai đó cảm thấy bị xúc phạm thì cái này do cá nhân mỗi người tự xử, gặp gỡ nhau ngoài kia rồi war, war xong thì tùy 2 người xử trí... Nhưng mod nên delete TOPIC vô nghĩa và trẻ con này đi là đẹp nhất.

Về phần Ken chắc Ken cũng sẽ ko nói gì thêm, còn về CR7 thì lần sau nên kiệm lời, đừng vội cười lớn quá. Vì cái Emo "=))", nó giống như trêu đểu người khác, hơn nữa cũng chú ý ngôn từ lời nói. Giờ lại làm như này thực sự là đi quá xa rồi. Nếu cứ rình rình đá rồi chụp lén hình thua lên, rồi nói rằng đây là bộ mặt thật của người này người kia thì cũng hơi quá.

7. rajnb0w.fljck

;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;)) ;))

8. shevchenbe90

shevchenbe90 Mario & Luigi GameOver

gì mà vợ con đề huề @@
    Đã đá với cả 2 ng này rồi,và theo tôi thì trình độ CR7 vẫn nhỉnh hơn Ken.Tuy nhiên đá bóng có trận thắng trận thua.Ông Ken cũng lên tiếng là ko bình luận gì nữa rồi.CR7 nên bớt nóng nảy và háo thắng đi chút.
    Vấn đề nhỏ ko liên quan gì đến các giải đấu đang diễn ra,nhưng CR7 là ng trong BTC,cũng nên ăn nói ôn hòa đi.

9. L33z4y

L33z4y Youtube Master Race

các bạn tốt nhất đá trên PS3 ... vừa thích vừa sướng, chả thể ăn gian cái j đc ... có bạn nào ở HN mình muốn giao lưu fifa 11 ps3 ... ym phuongl33z4y

10. Queenbj

Queenbj C O N T R A

tốt nhất 2 thằng he.n nhau ra ps3 mà đá chục trận xem còn bị lag nữa ko biết ngay :))))))))))))))

11. L33z4y

L33z4y Youtube Master Race

gameplay fifa trên console thì chả chê vào đâu đc, đá cũng chả bao h giật, gặp mặt hẹn ra quán đá giao lưu rồi uống nc' mình cảm thấy thích hơn nhiều so với kiểu đá online thế này ...

12. DonQ

DonQ Dragon Quest

1 thằng HN 1 thằng TP HCM đá thế nào đc. =.=
    Với lại CR7 nó chơi keyboard,đá PS3 sao được.
    Giờ mà đá offline mạng LAN thực ấy,chứ ko phải LAN ảo là hợp lý nhất. :)) Chờ khi nào CR7 vào Nam hoặc Ken ra HN. =))

13. nguyenhuy39

nguyenhuy39 Mr & Ms Pac-Man

cr7.tui thì gà lắm thua ông cũng là bình thường,mà có thua hết đâu mới đá mấy trận chứ mấy.sau đó o đá nữa.nếu thách đấu.edit bố ai biết,mở teamview rồi sẽ lag thôi tắt rồi lấy vô mà chẳng được,mạng ông khỏe tui o chấp.,vì cái mạng ông khỏe nên đá vlan ông rất lợi thế,cầu thủ di chuyển ầm ầm,tui tự hỏi trên đây các bạn đá có khi nào thấy cầu thủ mình có lúc chạy chỗ rất linh hoạt và cầm banh lừa rất dễ,cho dù đá gà hay pro.(dù có thua nhưng vẫn mãn nguyện).có lúc tấn công đứng nhìn o,chẳng lao ào ào lên,khi người ta chuyền banh trước mắt cứ đứng trơ trơ phảo nhấn nút ra kèm có vẻ cầu thủ lười biếng o xông xáo,nếu ai o cảm nhận được thì thôi,chứ khi tui hots vlan mạng nào bèo thì đó có vấn đề,nên khó tính,nếu một ngày đẹp trời tui chằng thua ai trên này,vd hôm qua tui có arika,tui host mạng đá no cứ chầm chậm,tui o delay và lag,mà cầu thủ thì khi tấn công có mốt thằng phản ứng,tui thua 9 2 và 6 4,khi chiều tui host ,bên kia cũng bình thường và lúc đó khi đá cầu thủ của tui chạy ào ào lừa cũng cảm thấy đươc ngoặt bóng skill độ trễ nó rất ít.chứ nhiều lúc tui skill ngoặt bóng là thằng cầu thủ đội bạn đã lao sát tới đá chân rồi,khi đá tui ăn lại 2 trận 5 1.và 2 trận dẫn trước bị dis,(nói ra để hiểu vấn đề thôi)sory arika.và nhất buổi tối tui đá cấu thủ rất mượt linh hoạt nhất là giờ 11h trở đi,tui đá với beck cũng vậy giờ đó ổng o thể thắng tôi,tui thằng tới 4 3 trận cuối lại kêu delay thì tui o biết,nhưng cảm giác đá rất thoải mái,và đá anhlavodich cũng vậy,tui có lúc thua 3tran liên tiếp nhưng lúc sau cũng sẽ ăn lại như vậy,và nhiều người cũng thế thôi,chứ tui trả bao giờ thua ai hoài,nếu là gà mới thua hoài,còn đá thắng thua là bình thường chưa phân biệt được nhiều đâu,tui đá c1 đó bị loại đó mà ra solo hots gameranger tui đâu có bèo hơn những người trong bảng tui,nếu thách đấu o sợ bị edit tui chẳng tè ai,online tùy lúc mạng nó ok,nếu mạng tui cảm giác mượt(cầu thủ khi tấn công chẳng cần chỉnh nút gì nó cũng chạy chỗ và lao ào ào và họ chuyền banh cầu thủ tui lao vô tranh chấp rất nhanh.o mượt thì khi tấn công nó cứ đứng nhìn sao đó.và người ta cầm banh khi lao vô cũng o nhanh nửa. như đá lúc với beck 4 3,ảika lúc 2 win 5 1 thì chẳng tè ai.tui cũng gặp nhiều người nói về vụ này,sao tiền đạo người ta chạy ầm ầm tiền đạo mình cứ đứng ngó,o phải do nút bậm tường là cầu thủ lao ào ào như tui nói đâu,tui o cần bấm cũng tự chạy chỗ rất tuyệ vời,nên muốn phân biệt pro và gà là thắng nhiêu liên tục,chứ lúc thắng lúc thua là bình thường,tui là chuyên gia như vậy.

---------- Post added at 08:57 ---------- Previous post was at 08:33 ----------

tui nói thật lúc trước cãi nhau với cr7 vì tui thua thật mới đá mà,chửi tui là gà,nhưng mà mạng ổng hót lúc đó mạng tui yếu thật,nên 2 bên đá với nhau tui cứ chầm chậm sao,hót thì tui đỡ hơn tí.nên hay thua ổng,nhưng tối đó đá với ổng hòa 2 2 xong hỏi ổng có vấn đề gì o,cr kêu o,tui mới nói hôm nay tui sẽ thắng ông,vì hôm nay mạng tui tự nhiên rất mượt.thế là dứt ổng dù có thẻ đỏ tui cũng đá hòa 2 2,xong kêu tui sao ronalodo(ronaldo o lẹ mới lạ) chạy lẹ vậy.xong ra killpro là tui edit thế là cha này cũng block nick tui.và cũng có một người vô đá với tui thắng tui 1 và hòa 1,xong tự nhiên kêu là đâu thấy gì đâu,tui hỏi sao vậy kêu là cr7 kêu tui edit,vì sao tui nhớ rất kĩ vì tui thua ai nhiều tui khoái đá lắm vì thắng lại họ thật sung sướng,mà bị nói thé là o đá với ỗng nửa,nên nhắc lại chuyện cũ là cho thấy có lúc câu thủ ronaldo và higui chạy rất nhanh ngay cả beck lúc hoa tui 2 2 cũng nói,và rất nhiều người nói ronaldo tui chạy nhanh khi họ nói là lúc đó họ thua tui,khi o ai nói vì tui thua họ,và ronaldo cũng chạy o nhanh nữa,xin lỗi có lúc nhanh tui vẫn thua,chứ o phải nhanh mà tui o thua,nên...............................online chưa chắc đâu đừng nên thách đấu,nếu thách đấu tui khoái lắm chơi tuốt thua lên nói ,sủa mấy tiếng có sao đâu(ai hiểu cũng như minh thôi)hehe,đá cho nó sướng có tí động lực,nên,,,,,,,,,,,,,,,ken lên đá luôn cr7 kêu kìa.

---------- Post added at 09:06 ---------- Previous post was at 08:57 ----------

chính xác 99 còn 1 là khi cao thủ o xa o đá được,hehe,đá off thì thua o ai họ đỗ tên thừa được.lúc trước tui chỉ đá off và đá online tui chỉ tin tưởng hots của chủ sever như audi hay cf vì khi vô mạng tui cùi cũng o bị độ trễ với ai cáp quang,nên tui đá khi tui hót tui cứ sợ là người ta sẽ lag hay delay hay là gì đó giống tui,nên tui rất hay hỏi,những ai đá với tui có phải là tui hay hỏi câu đó o.?đúngo các bạn, tui nói thật o ai cho mình là bèo đâu có thua off cũng kêu tâm trạng o tốt,hehe,tui cũng vậy,nhưng trong lòng họ thừa biết là mình đã thua rôi nhưng o nói ra,vì nói ra rất khó đối với đấu thủ

14. MU_in_my_h3art

MU_in_my_h3art Donkey Kong

Game thôi mà. Hơn thua nhau làm gì :D Dĩ hòa vi quí

15. nguyenhuy39

bởi vậy online là online.nên o bằng off .nên ở trên mình chỉ nói ra vấn đề online thôi,đừng nghĩ theo khía cạnh thắng thua mình nêu ra trên đó nha các bác,nên đừng cải nhau nữa thôi hôm nay thua lần sau thắng nế gà qua thua hoài thì chấp nhận nhé,

16. rajnb0w.fljck

bh cu bo3 ma wj ra trinh la cach nhnh nhat

17. devilpro7

devilpro7 Mr & Ms Pac-Man

đã thách bo3 rồi thì host vs client đâu quan trọng nữa, game 3 nhờ những mem như becks, kaka mạng ngon host là hết lằng nhằng

18. nguyenhuy39

hehe,đá 3 trận là quyết thắng thua,cái này khó nói ah,người thua lở 2-1 sao,2 hòa 1 thua mà kém duyên sao,sao nói được .người thua đâu chấp nhận,đành phải thua vì đã giao kéo,vậy là lần sau o đá với nhau được nữa ah,mà có đá nếu thắng lại thì sao,vẫn là người bị thua hả.buồn cười .vậy o nên đá vậy làm gì,cứ đá với nhau,thắng thua hoài tự biết,từ nay thắng thua đừng nên rêu rao trên này là ok,ngưng lại thôi.dễ gây ức chế,

19. Lincoln_Park

Lincoln_Park Persian Prince

A vậy những người đá bàn phím mà quen thì có khi còn hay hơn gamepad đấy, mình cũng đá với 1 ông hay dùng bàn phím nói chung là rất khó lấy bóng, như kiểu bấm nút di chuyển trên bàn phím phản ứng nhanh hơn là dùng cần analog.
    p/s:CR7tm là nam hay nữ vậy? Tên Hằng Phương =]].

Chỉnh sửa cuối: 23/4/11
  20. kuhanten1010

kuhanten1010 Youtube Master Race

Cr7 ông hãy giải thích tấm hình mà ông đưa lên sao cho mà hợp lý đó là tấm hình đá với tôi! Tôi đã nói ko bàn tới nữa thì đừng có mà nói tới nhé! Khi một NG đã nói xấu ngụy tạo bừng chứng nói xấu mình tì làm sao im miệng đc hả các đồng chí Đã sai rồi mà ko biết im lặng! Ng gì đâu ngoan cố! Tối này thì đá 3 trận nhé! OK

---------- Post added at 15:49 ---------- Previous post was at 15:21 ----------

Miệng thì nói ko quan trọng thắng thua! Nhưng lại thách đấu 3 trận với ken là sao ?? Buồn cười:D Tối nay Ken đá với SoulStrom xong đá với ông! Còn nữa nhớ mà cố gắng giải thích tấm hình của ông post lên sao cho đó là cùng một trận đấu với Ken.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.