[BOI] Battle of Immortals - Inferno

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi Jay_Chow, 21/2/14.

1. nhannhos

nhannhos Youtube Master Race

bạn tải bản http://safeshared.com/406gPgjcOYPTU9ByNNYI_5ru của boi oracle về.giải nén và dùng patch boi inferno vô là chơi dược bt.ko sao cả.

- - - Updated - - -

à quên mất chep patch inferno vô.vô hẳn game luôn. không cần chep node sv làm gì hết.máy bạn nào giải nén mà bị đơ.thì dùng 7 zip mà giải nén.

2. thanhcary

thanhcary Youtube Master Race

[​IMG][/URL][/IMG] mình bị lỗi này , tìm đủ mọi cách mà vẫn ko ăn thua cài cả C++ rùi nhé @@

3. thanhcary

mình bị lỗi này nè : launcher The application has failed to start because it's side-by-side configuration is incorrect. Please see the application event log or use the command-line sxstrace.exe tool for more detail. @@ . có ai biết không giúp mình với nha

4. thanhcary

sao mình đăng kí nick mà thấy nó gửi code kích hoạt về email mà ko thấy . đăng nhập nick đó vô game ko dc @@

5. nhannhos

Introduction ID: 3030143G030801050008100S1fb1f
    Của mình
    tên game là VNPT_bp. ai chơi vo game pm nha.giup duoc gi` minh` giúp

6. network123

network123 Youtube Master Race

Mọi người cẩn thận khi quan hệ với acc tên MissLan. nói chuyện chơi thì được chứ đừng nên thân thiết, share acc, share đồ có ngày mất trắng công sức.

7. nhannhos

cái này có thể là trong quá trình bạn tải game về bị lỗi.bạn hãy thử tải và giải nén lại xem.nếu vẫn bị lỗi như vậy thì mình khuyên bạn nên lên trang chủ tải.bạn chắc giải nén băng winwar đúng không.thử dùng 7 zip giải nén thử.mình dung winwar giải nén cũng hay bị lỗi như vậy

8. congatheky

congatheky Mr & Ms Pac-Man

Mọi người tham gia cho vui nào, SV này có nhiều người Việt nhưng đều phân tán ra các Guild nước ngoài, còn cái Guild VNBros thì chắc chết hết rồi.

9. kuti2014

kuti2014 Youtube Master Race

ai nghỉ chơi rồi cho t mượn acc train vs