[BOI] Boilegends - Kiếm Tiên phong cách MU

Thảo luận trong 'MMO | Private Server' bắt đầu bởi tonydogger, 17/9/13.

1. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

ko còn cách nào để down nhanh hơn à chán thế

2. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

update 2013-09-23
    Maintenance

Date: 13/09/23

Changes

changed level up exp to all class.
    changed the drop rate of the items in Arena.
    changed beginning item on new players.

Fixed

Fixed Honor Bug.
    Fixed Level Up Bug.
    Fixed Reset Bug.
    Added

Added new pet for beginning players.

BOI Legends ~ Necros
    thấy chú ad ghi thế :6cool_sure: quên vụ bug rs đi nhé

3. thanhson263

thanhson263 C O N T R A ♞ Blade Knight ♞ Lão Làng GVN

sao mình down về rồi ấn start ko được vậy ?

4. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

down bằng mega bị đơ tớ dow mấy lần đều bị đơ còn link mediafire thì cứ chậm như rùa ý nản éo muốn dow luôn

- - - Updated - - -

down bằng mega bị đơ tớ dow mấy lần đều bị đơ còn link mediafire thì cứ chậm như rùa ý nản éo muốn dow luôn

5. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

pedep cho hỏi tui dow xong cái client mediafire rồi click vào laucher nó hiện start là chơi luôn à hay phải update như nào chỉ với và update 1306180 ở đâu ra ??? chỉ giúp

6. Zonlàgì

Zonlàgì C O N T R A

bạn tải về update bản mới nhất về rồi copy patch vào là chơi đc thôi mà =,=

7. Zonlàgì

Zonlàgì C O N T R A

mình có mấy cái túi honor mà ko bít để làm gì =,=

ai cho vào G với nick sOsTomsOs

8. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

vâng thưa cụ vấn đề là làm sao update bản mới nhất ý cụ à :6cool_beat_shot: ko biết tại sao vào game màn hình đen xì ( mặc dù vào Woi bình thường vào cái boi này nó lại đen xì )

9. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

có phải là click vô cái optimize cho nó update ko ? sao tui click vô xong nó update xong click vào laucher chạy game nó báo lỗi gì gì từa lưa hết sau đó vào game tạo nhân vật được chọn realm ok --> vào game màn hình đen xì :1cool_choler: éo hiểu bị gì luôn

10. tonydogger

tonydogger Youtube Master Race

nộp đơn vào G gamevn nha bạn hoặc pm trực tiếp mình Aquamarine:2cool_sexy_girl:

11. Zonlàgì

Zonlàgì C O N T R A

sao mình lv 100 rồi vào pb ko đc nó toàn báo chưa đủ lv =,=

12. tieumuoi1993

tieumuoi1993 Youtube Master Race

Sau khi chơi đc khoảng hơn 1 tiếng thì mình có vài ý kiến sau:
    1. Sv ghi exp x 10000 và nói mở túi lên lv 12 nhưng thực chất chỉ lên lv 6. exp quá ảo lv6 mà exp up lv một dãy số 9 vào trong bãi train mình 1 ps 1 ms lv6 đánh hơn 30p up đc lv 14 chết ko biết bao nhiêu lần (đánh quái lv 50).nói thật chứ train còn cay đắng hơn exp của VNG. train đc ko lẽ treo máy suốt đêm lỡ chết 1 phát coi như công cốc
    2. Mình xin vào pt khác train thì ko đc cho vào.vậy mà người khác vào thì đc ngay...mình cũng thấy một vài bạn G GameVN mình pm hỏi hay xin vào pt thì cũng chẳng ai trả lời. mình ko biết họ có treo máy hay ko...
    Đọc thông tin sv thấy cũng ham ai dè vào rồi thấy nản từ lúc bắt đầu.Tâm huyết với nó nhưng làm khó quá. Mong ai đó đọc bài nài viết dùm 1 bài hướng dẫn cho những người mới như mình. Thanks vì đã đọc.

13. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

:1onion52: đúng rồi train qua kênh 2 vào chính giữa vô trong party hoặc ks cũng dc đừng tự đi solo 1 bãi bác à bác solo 1 bãi cả ngày cũng ko lên nổi 250 đâu tui cũng mơi chơi sáng nay nhờ KS 1 lúc vẫ có exp ks úp lv ào ào . Sau xin dc vào pt thì cũng lên dc 250 ( lv cuối up = tay nhé ) rồi ra web làm như bác killer chỉ thì bug rs dc tầm 40 lần vào ks đã xông dii phụ bản :6cool_beat_shot: nói chung cày cũng nhanh lâu ở lv 229 ,239 và 249 thôi ( 99 tỷ exp) mới up lvl dc cái Sv LAG vãi linh hồn :6cool_beat_shot:

14. nhucang

nhucang Mr & Ms Pac-Man

kinh nghiệm đây:
    nếu máy tính bạn có điều kiện thì nên lập 1 acc MS và 1 acc chính nào đó ( cái này đường nào bạn cũng phải làm vì ko có ai xài ip bạn thì sao bạn nhận được zen). chạy về atlan sau đó cho 2 acc vào 1 pt để chế độ leading.
    vào NPC vip di chuyển vào bãi train train quái 50>>75 là được rồi hoặt đứng ks bãi zippo cũng được để liên tục skill exp kinh nghiệm vẫn lên ào ào có sao đâu.
    sau đó đến lv 101. cho mỗi acc đi TOB nhớ để leading. hoặc cho 2 acc cũng được nhung lên lv lâu.
    đi xong TOB ra up skill exp exal lv5. lập lại pt và cho 2 acc vào DI nên bỏ hết skill ra chỉ đánh exp và cho ms bơm máu đánh hơi lâu 1 chút nhưng đảm bảo ko chết dc. cứ thế nếu bàn bơm tay được và biết sử dụng MS thì đi FD cái đó dễ chết hơn à kakakak. vậy là rs vô tư
    :5cool_big_smile::5cool_big_smile:
    khi nào bạn cảm thấy mình có khả năng mất 14k point mỗi thứ nó buff cho bạn lúc đầu thì hãy úp lv exal ko thì úp mất 14k point trở thành class sida đó :4cool_beauty:

15. nhóc_no_xxx

nhóc_no_xxx Donkey Kong Lão Làng GVN

- Mở túi đồ Tân Thủ, mặc set Linh Hồn 100 vào, ngoài ra còn có buff 14k all stats.
    - Về Atlantis - Realm 2, gặp ArchPriest (149:214) (nhớ là realm 2) để vào bãi train.
    - Sau khi vào bãi train, về tọa độ (34, 216), cắm auto chỗ mấy con Zippo, nhớ phải party với người khác.
    -------------------------------------------------
    Nhân tiện các thanh niên cho hỏi mấy cái item (ngoài Coin Pack, Item Pack, Zen Pack) đổi ở đâu nhỉ ??? Chật rương quá rồi :-S

Chỉnh sửa cuối: 26/9/13
  16. Zonlàgì

Zonlàgì C O N T R A

ở trong bãi train đấy bạn cổng ở đấy có thằng NPC đổi đấy 1k pack mới đổi đc =,=

17. nhóc_no_xxx

nhóc_no_xxx Donkey Kong Lão Làng GVN

À...tất cả mấy cái pack có thể dùng để đổi Fashion 300% hp...cơ mà số lượng vc lớn

18. 1 mat nguoi bang

1 mat nguoi bang Mario & Luigi Lão Làng GVN

Nghe lời bác này tạo 2 acc đi rồi nó bắt được IP lại không lấy được Veritication code nhận zen free. Cứ vào kiếm pt rồi luyện bình thường, sau này đủ mạnh rồi DI đi 1 mình cũng được

19. nhucang

nhucang Mr & Ms Pac-Man

ta chơi có sao đâu vẫn nhận zen ầm ầm :cuteonion38:

20. mrhabacsi

mrhabacsi Donkey Kong

sao tu dưng giờ lag thế nhỉ vào dc 5 phút lại dis
    bị liên tục :6cool_ah: