Bot nhiều Acc bằng Revbot. Tại sao không?

Thảo luận trong 'Thư Viện - Kho Lưu Trữ' bắt đầu bởi ToBeLove, 31/10/08.

1. ToBeLove

ToBeLove Mario & Luigi

Đã bot được nhiều acc như cách tôi bày ra chưa? Đoạn bác hỏi thì tôi cũng k hiểu cách làm vì tôi k quan tâm lắm. Cách bot nhiều acc chưa làm được hay khúc mắc chỗ nào thì cứ hỏi tôi sẽ trả lời +Rep thì xin miễn được chứ.

Lần sau viết bình thường thôi nhé đừng có tô đậm kiểu đó khiến người đọc cảm thấy khó chịu. Từ nào cảm thấy cần nhấn mạnh thì hãy tô như thế tô đậm nó mới có ý nghĩa. OK

2. n0_0010

n0_0010 Mr & Ms Pac-Man

@ToBeLove Sao mình dùng SrProxy.v1.0.0.8 vả SrProxy.v1.0.0.7 không được nhỉ(mình tìm được 2 bản này thôi không tìm được SrProxy.v1.0.0.6). Bản có thể up bản mà bạn đang dung lên cho minh được không.

Thank!

3. KnightZin

KnightZin Mario & Luigi

Có 1 lỗi vô cùng khó chịu ... Giúp mình với
    Mình Bot dc 1 acc đầu 1 cách bt, Qua acc 2 Vô cũng bt lun Nhưng khi Search Skill nó báo lỗi Run Time 91, Mình ra ngoài Copy cái Skill 90 ji đó , rùi vô Thì bị nốt luôn cái Revbotb (cái đầu) ! làm cách nào cũng bị như thế ! Chỉ còn cách Xóa đi và ko đụng đến cái Revbot c (cái thứ 2 ) thì cái đầu sài bt ..
    Bạn ToBeLove bít thì chỉ mình với !

4. dragonboyss

dragonboyss Youtube Master Race

hjx em làm theo đầy đũ rồi nhưng nó lại báo cái lỗi [​IMG]::( ai giúp em với

5. nikasi

nikasi T.E.T.Я.I.S

@2blove cho hỏi cái..tôi bị lỗi giống hệt dragonboyss bên trên nè...lúc trước tưởng mình cài sai, nhưng vừa mới cái lại win xong thì chạy lại vẫn không được, bị dump ngay ::( tưởng win vista mới bị ai dè ông bé rồng kia XP cũng bị luôn...tìm hiểu hộ anh em với 2blove ơi ::( ko bot được 2 acc chắc chết vì tức mất ::) hôm wa há mồm nhìn 1 thằng chạy ra lượm lọ lkdvk ngay trước mặt mình do acc đó ko qua srproxy, ko có petfilter ::) Tôi nghĩ là cái file revbot no1 của ông bị lỗi, chứ bot 1 acc vẫn được mà

6. 26111989

26111989 Youtube Master Race

TOBELOVE oi! sao em sua file Medie.pk2 va Pk2editor roi....nhung luc vao game thi cu den cua? so? Sro la` dis ra ngoai`....log di log lai no van~ the.sao bay gio....help me! :(

7. 26111989

26111989 Youtube Master Race

CÓ ai biết log 2 Bot 1 máy = RevBot cho em ? chút nhe

Cái Revbot No 1 thi` em Bot ngon rồi.nhưng đến cai Bot thứ 2 thì co chút vấn đề nhỏ: em sửa Medie,GATEPORT =15777 rôi,Pk2Editor,Hexedit...(em nói wa cho dễ xem co sai sot moi người chỉ luôn).....nhung Khi em chạy Bot 2:Srproxy{255.........18}_{15779->15777}_{25580->25581}--->Revbot[25581]-->HollyReturn--->Log game....====>vào đến cửa sổ game thi bi dis.

ai bit lỗi vì sao biểu em với ......thanks all :(

8. asiakem

asiakem Youtube Master Race

Mình bot dc 1 nick ở user1 = Revbot 8.0 Port15778 ,Bot 22580

Qua User2 chạy Port 15777 , Bot 22581 , vô game mà Revbot8 không nhận tọa độ bot
    Cho nên không chạy dc thêm Revbot
    Media.pk2 và host ok
    Mình bị sai vấn đề gì cũng không rõ , có ai giúp dùm

9. asiakem

asiakem Youtube Master Race

thôi dc rồi , đã tìm ra lý do , tại cái Revbot bản cắt , không phải full

10. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

Hỏi 1 vấn đề bạn log nhiều acc = 1 thư mục hay nhiều thư mục , và bạn nói rõ hơn những file bạn log của acc thứ 2 đi .

11. DiemVuongYB

DiemVuongYB Youtube Master Race

1 bót còn ko cài được. Chán! ToBeLove cho mình số đt để mình hỏi tý. Cảm ơn nhiều

12. gacon150

gacon150 Youtube Master Race

13. backstreetvn_boy

backstreetvn_boy Youtube Master Race

bac nao o HD ỏ Hp dung dc bot chi giao dum` cai
    em po tay:-w

14. dabolo

dabolo Youtube Master Race

tebelove cau co the chi minh chinh bot dc chu
    tui co cai bot nhung ko biet chinh sao cho tu dung skill dc. chi tu tim wai ma danh thoi:|

15. kien_bn2

kien_bn2 Youtube Master Race

mình chạy clien revbot no1 nhưng sang cái no2 bị lỗi Medim.pk2 file is damaged.Mình mới chạy clien thôi chưa chạy revbot.HMSS giúp mình với,thanks.Mình dow cả 2 cái clien revbot no2 rồi đều ko được.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    sory TBL giúp mình với đang làm ko được bực mình nhơ' nhầm là HMSS.Giúp mình nhé TBL :D

16. kill_1990

kill_1990 Legend of Zelda

Cái Revbot này mình làm 20p là xong bot dc 4 acc Nhưng cái Agbot thì hix pó tay

17. _Twilight_

_Twilight_ Mr & Ms Pac-Man

18. acc__1

acc__1 Youtube Master Race

chan bo mang
    tôi không biết làm
    pác có thể nói kỹ , dễ hiểu va dễ làm hơn đc không

19. tieunico

tieunico Youtube Master Race

anh ToBeLove cái rev client giờ đã không phù hợp với sro client hiện giờ nữa rồi. Anh có thể update cái revclient1-> revclient4 không? Cái cổng 22850 bot thì em vào được bình thường có thể revbot vẫn dùng được (vì giờ sv chưa mở nên ko chắc chắn) nhưng sro client 1049 là chắc không vào được rồi. Anh có thì share cho chúng em hay anh có thể chỉ cách làm sao sửa cái sro client thanh rev client dùng cho revbot ko??? Thx anh trứơc

20. Hollger

Hollger Donkey Kong

Kết cái câu này nhất, vì đã up map 100 rùi, thế nào chẳng có đợt update map mới nữa.. dạy anh em luôn cái nào TBL