bot ragnarok đây ai cần pM mình nha

Thảo luận trong 'Ragnarok' bắt đầu bởi tumlumtualua, 13/8/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Xmetal

Xmetal C O N T R A

thuê 2 thằng mà giết dc con chủ G thì hơi tài đấy !!! :D chủ G đối phương phải là người có nghề , chưa kể equip xịn , chưa kể 1 dàn champ và pally xả thân bảo vệ . Mấy thằng amateur được thuê trình gì đòi giết :)) chưa kể là nó cloacking vào chứ đâu có hiên ngang đi vào =))

Hiệu quả nhất là cho fake GM thoải mái , thằng nào cũng nhìn thấy nhau cả :devil: trò này nhà Res và DK phải gọi là sư tổ :cool:

vả lại topic này đang bàn về nghệ thuật config và tính khả thi của nó mà =))

2. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Config bot là 1 thú vui tao nhã sau khi cày cuốc mệt nhọc...
    Cái đòi hỏi của anh N là vô phương thực hiện ( với kiến thức của em :-? )

3. Linh_AcQuy

Linh_AcQuy The Warrior of Light

set config dễ ấy mờ ;))

mới hồi đầu không biết gì cứ mở bot lên để đấy vào không lên tý % nào 8-}

may mờ học hỏi đã biết cách set config ;)).kinh nghiệm 3 năm nay rồi :'>

4. U n r e a l

U n r e a l Mr & Ms Pac-Man

Ngày xưa thấy có mấy bạn UD với WOD rao bán bot/macro với cả fake GM nhiều lắm cơ .Giờ muốn mua mà chả thấy đâu ::( .

Còn chú Linh_ẮcQuy thì pro rồi nhỉ ? Ba năm config cơ đấy .
    Để ý thấy 80% bài post của chú này đều thuộc dạng cao siêu khó đỡ .

5. CatNa

CatNa Youtube Master Race

vì giờ nhiều sever quá, mà lại là PS, nên cao thủ bot hình như cũng không hứng thú lắm thì phải.
    Oầy, em ấy có kinh nghiệm bot 3 năm thì em ấy bảo thế, có rì mà bạn "thái độ" thế. ;))

6. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Bạn này biết set bot 3 năm rồi cơ mà, kinh thế ko biết. Set config "dễ" ý mà :">. Cơ mà bạn set cái config anh N yêu cầu đi.
    @Unreal: Đừng khích bạn ý thế. 80% bài viết cao siêu thì có sao mà thái độ thế :">

7. Duckvn

Duckvn Mr & Ms Pac-Man

e thì lười nên chỉ bik nhiu đó thoai, cứ quăng tiền đấy rồi fake GM cho nó làm. Mà chủ G lẻn vào thì làm gì có ai bảo vệ ==". Đi theo đàn để chết chung àh :'>
    Mà cứ bàn miệng thế này thì cao nhân hông giúp đâu. Phải có "cái gì đó" thì mới xong đc pác Nghĩa àh :D

8. Xmetal

Xmetal C O N T R A

vấn đề đang bàn tính khả thi cưng à , chừng nào có server offical thì a sẵn sàng làm mọi cách để sống sót :devil:
    Unreal : ngày xưa UD có 1 chut kỹ xảo để sống sót , vừa bot vừa có thể log vào game để trả lời GM . Mà phải nhanh tay tí chứ ko bot nó lỗi nó kick ra . That's why 2 cao thủ Tifa va Jaffar , Linhhon thay nhau độc chiếm bảng xếp hạng :))
    nhà RES thì mỗi lần GM đi tuần thì chú Ơ AIDS lại Rung Chuông Vàng ở YH , các con trời chạy hết =))

chơi như mình là thích nhất , ko bot , ko nhieu char . Chỉ dc cái mấy thằng em quý , có gì hay là tặng , vác hết tiền va char , equip xịn cho mình --> tỉ phú =))

Linh Acquy : em có thể diễn cho mọi người bản config theo yêu cầu của anh ko ?! ghi sơ sơ ra thôi , ko cần bot thật :hug:

9. hieu_ken

hieu_ken Mr & Ms Pac-Man

Chắc kô đủ trình chỉ đc cái mồm ( ) thế này thoy

10. thanghu

thanghu Mr & Ms Pac-Man

Nghịh bot có ngày bị Gm bắt:p:p

11. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

Đã bot mà còn phải quá bận tâm về ngày bị bắt sao:-/ Đã bot là nghĩ đến việc mình và GM hide & seek chứ :'> Đây cũng là 1 phần trong thú vui tao nhã khi bot mà :hug:

12. Sinbad

Sinbad Administrator Administrator

Hồi đầu khi bản bot nó còn đơn sơ lúc đó bot mới khiếp vía. Chức năng chính lúc đó chỉ là bot, bot và bot, nó chưa được tích hợp các chức năng phụ như bây giờ và thiếu một tính năng rất quan trọng đó là sử dụng Macro. Hồi đó bot cứ lo ngay ngáy vì kể cả mình đang ngồi canh bot mà GM nó hiện lên thì cũng nắm chắc 99% là tạch =.=, mà nó chơi đểu hiện ra vào lúc mình đang ngủ thì... kinh nữa =)), hồi đó bot ngán ngẩm nhưng chính ra lại thấy vui.
    Sau này bản Bot nó tiến bộ quá, tích hợp thêm cái Macro nên một đống quái nhân cũng những bản Macro bất hủ đã ra đời, sau khi tích hợp thêm chức năng Macro thì đúng là người chơi hầu như chả phải log vào game làm gì (ngoài trừ lúc WoE). Bot cũng không lo bị bắt, GM hiện lên một cái là còi inh ỏi như xe cứu hỏa kêu khắp phòng, lúc đó thì lo mà log vào game xử lí ;)) (Log vào game mà không cần thoát bot =)), GM pó tay). Nhưng mà bot kiểu này quá sức an toàn =((, mất hẳn tính hồi hộp trước kia, mỗi lần mở cửa sổ bot lên là lại phải chuẩn bị tinh thần không bị shock khi thấy dòng chữ "Critical Error: This account was blocked by GM"

13. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Cái chuông inh ỏi khi gặp GM có thể set trong config. Ngoài ra có thể dùng 1 số code đổi config theo lịch trình nếu như không biêt làm macro.
    Cái bản vừa chat vừa log là Xkore2 ngày xưa mình bot trên đảo rùa có ngày gặp GM 6 7 lần mà lần nào cũng " Mình xin lỗi chúc bạn chơi vui vẻ =))".
    Fake GM thì hồi đầu cũng có dùng nhưng về sau thấy mất tính căng thẳng khi PvP với WoE nên không dùng nữa
    P/s: Bác nào cần mua mấy cái trên cứ pm em, vẫn còn giữ đủ mọi hạng mục mà, chỉ tội là không biết lâu rồi nó có còn work hay không =))

14. Duckvn

Duckvn Mr & Ms Pac-Man

nghe hay nhỉ, share miễn phí đi bạn :'>
    tr'c giờ mình bot thì tầm 40% số char bị GM cho ăn sẹo ::(

15. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Cơ mà chủ topic đi đâu rồi :((. Hay lại clone nick để khuấy đảo không khí và kích động đến Kami nhà mình nhỉ :-s

16. akira78

akira78 T.E.T.Я.I.S

hehe, nhắc đến cái còi kêu inh ỏi thì dc tên Guile cải tiến thành tiếng chó sủa sau khi thu âm tiếng con dog nhà hàng xóm, hài chết dc =))

Còn thêm hồi trên đảo rùa, tên GM người quen kiếm qua YM 0 dc thế là nó hốt vào tù thì mới có mặt trả lời nó :p

17. crazydevil

crazydevil Donkey Kong

Không phải cải tiến, dùng bất cứ âm thanh gì có đuôi .wav đều được mà :D

18. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Còn nhiều cái mình ko biết quá. Để khi nào "cải tiến" thành tiếng mẹ gọi học bài... đang ngủ cũng bật dậy được :((..

19. kirbywater852

kirbywater852 Youtube Master Race

Cần Giúp !!.Mình Tạo 1 Server Offline Ragnarok (Sever Blackout)Mình ko bít Down và làm sao để bắy Đc Tất Cả Các Pets giống trong Online Help giùm bạn "Congamudo" ơi !!

20. Congamudo

Congamudo Donkey Kong

Xin thưa là cái này ngoài khả năng của tớ. Tớ ko biết cách lập Offline ser.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.