BR4 co ai biet cac tuyet chieu cua Xion ko?

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi EvilDragon, 18/12/05.

1. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Ủa vậy có cái gì khác nhau giữa 2 BR vậy? Có thể nói cho tôi biết đc ko? Tôi thấy BR đc hơn mừ...

2. long_khac

long_khac C O N T R A

bở vậy tui mới khuyên ông đổi qua br3 rồi từ từ ông sẽ thấy br3 hay hơn nhiều .

3. ken10

ken10 Programmer

Ừ đúng rồi, Br3 có tuyệt chiêu cần trình độ thực hiện động tác vuốt của gamer hơn Br4....
    Mới thi xong cho xin tí huyết bồi dưỡng Hp, EXP nhe !! MEOW MEOW , con mèo dzô địch, loài mèo bất diệt. Hỡi bà kon loài mèo hãy cho lũ chuột máy và chuột chũi bít tay.

MEOW MEOW đóng dấu cộc cộc.

4. long_khac

long_khac C O N T R A

ặc con mèo bị thịch xuống ngày làm quái gì còn sức để quýnh nửa chứ .

5. Kenji Ogami

Kenji Ogami Ultimate EdgeMaster Moderator Lão Làng GVN

Cộng cho lão mập 10 XP vì thấy lão hay trả lời :))
    Sẵn tiện thử xem cái Avatar mới của mình luôn

@mập: Trả lời dùm câu này coi,những chiêu mà trong BR4 có mà Br3 ko có của 2 con cọp.Lâu quá quên mất tiêu roài =.=

6. long_khac

long_khac C O N T R A

ặc mấy câu này cũng hỏi nửa á .
    Con cọp đeo kiến thì ko thay đồi gì nhiều chỉ thay đổi cách bấm quyền 2 1 chút , với cái chiêu xuống K+B thay vì là chiêu cào thì lài đổi xang quét giò 2 cái .

Con cọp đỏ hả để coi coi : bản 4 thì nó cải tiếng thêm chút xiếu ở chiêu 3KP với cái tuyệt chiêu 4 . Và những tính năng mới của br4 mà con nào cũng có . hình như có thiếu chút xíu .
    Bên br4 tui chủ yếu là quýnh bằng những kỹ năng mới để phối hợp combo thôi chứ thực chất cũng ko mò chiêu mới .

@thànhH :Cái hình được đó nhưng cái gì kế bên đâu con nhỏ vậy . :whew:

7. LovelyBoy4444

Hey trăm năm mới thấy tên mod ló mặt ra đóa^_^!!!
    Chỉ tôi 1 vài chiêu của Bakukyu đc ko hả mod Kenji???

8. long_khac

long_khac C O N T R A

thằng mod này giờ hết xí quách rôi hông làm gì đươc nửa đâu . hoho .Chiêu của baku bên br3 thì tui còn biết chứ còn br4 thì chi có nước gắn ngọc dô quýnh mới nổi thôi . Còn cái vụ ngọc ko biết ông mò xong chưa .

9. shadowind

shadowind Fire in the hole!

chán wa,dạo này nhớ BR ghê,đúng lúc có thằng khứa nào thách đánh ăn tiền,ông LK có hứng ko,wa chơi,thứ 6 này,tui bỏ lâu rùi sợ quên^^,cho tụi nó bít tay^^,rùi tui đánh Soulcalibur với ông lun^^
    nhớ DT tui ko?
    8444864_Thiện,ok?

10. shadowind

ố ô,mới dạo wa box,đúng là dạo nay Br hơi im ắng,ông LK giờ đi chăn gà rùi,mấy cha trên Thị nghè dạo nay sao rùi,thấy có mình ông à?tui bỏ lâu nên chiu wên gần hếtTT,nhưng thấy mấy bạn trên đây bàn bạc cũng giống như tui hồi đó wa hà,hôm nào rảnh tập dợt chút hông?(khẳng định lại,BR3 hay hơn BR4^^)

11. long_khac

long_khac C O N T R A

quýnh br3 thì tui còn quýnh đuợc chứ br4 á tui quýnh còn thua thằng con nít nữa . thứ sáu này cũng được nhưng mấy giờ . Thiên hay Thiện .

12. shadowind

Thiện,chắc khoảng 9.10h,tối thứ 5 gọi điện cho tui(9h tối)tui thông báo sau(nhưng chủ yếu tui với ông đánh,nghe đâu thằng kia mới là trứng thui_chưa nở thành gà nữa^^)

13. long_khac

long_khac C O N T R A

ok okok ok ok ok ok ok okokok ok ok ok ok ok ok ok câu MP câu MP câu MP

14. LovelyBoy4444

Đánh BR 4 wen roài, giờ chuyển wa BR 3 thấy hơi khó khăn trong việc đánh, nhất là Bakukyu, con này wa bên BR 3 sao ko thấy nó linh hoạt tí nào cả!!!

15. long_khac

long_khac C O N T R A

mới quýnh xong hồi trưa bên br3 thì tui áp đảo hoàn toàn (đương nhiên ) . Qua SC3 tui bị áp đảo hoàn toàn (dĩ nhiên ) .
    To love: br3 con chuột là 1 trong những con khó quýnh nhất , muốn quýnh được nó thì trình độ phòng thủ và kinh nghiệm chiến đấu cua ông phải cở Lý Tiểu Long mơi quýnh nổi ^^ . Lời khuyên tốt nhất là đổi char khác đi , stun chẳng hạn .

16. shadowind

hêhhe,đã bảo,bỏ lâu rùi,nhưng nhờ quýnh với ông mà tui thấy có hứng với BR lại rùi,để thi xong hết tui luyện lại,mà,luyện 1 mình chắc tới già cũng ko mò ra mấy trò đê tiện kia,vậy nên thi xong chắc kím ông để học đạo,có wa có lại,nhận hướng dẫn Soul3 miễn phí(hướng dẫn thui^^),à,nói cái ổ trên Thị Nghè tháng này khai trương lại đi he

17. long_khac

long_khac C O N T R A

cái ổ đó đi chết hết rồi , sắp tới lược tui luôn rồi . ko còn cách nào khác là luyện 1 mình thôi , có gì thì lên đây hỏi tui chỉ cho .

18. shadowind

ờ,thui để thi xong tui với ông kím chỗ đánh,tui giờ cũng ko bít hỏi cái gì nữa(mà trên đây hổng có nút,nói ko khó hỉu,chủ íu là,ờ,đánh tới đâu hỏi tới đó,mấy trò đó máy ko xài,vậy nên ko bít đâu mà hỏi,vậy đi)

19. shadowind

ờ,thui để thi xong tui với ông kím chỗ đánh,tui giờ cũng ko bít hỏi cái gì nữa(mà trên đây hổng có nút,nói ko khó hỉu,chủ íu là,ờ,đánh tới đâu hỏi tới đó,mấy trò đó máy ko xài,vậy nên ko bít đâu mà hỏi,vậy đi)

20. long_khac

long_khac C O N T R A

nói theo kiểu SC đó vậy là tui hiểu rồi

789
    4 6
    123