BR4 co ai biet cac tuyet chieu cua Xion ko?

Thảo luận trong 'Bloody Roar' bắt đầu bởi EvilDragon, 18/12/05.

1. ngochien91

ngochien91 Youtube Master Race

Co' ai rãnh chỉ em bài quyền nút 0 của Long được không. Bên Br4 thì biết mà sang Br3 thì khó hơn, dạo này ít chơi cũng làm biếng mò vậy ai rãnh chỉ em luôn đi để luyện cho lẹ. Hồi đó chơi Br4, lên đây thấy mọi người khen Br3 wa' nên chuyển sang luyện lại. Mà thấy trong Br4 lúc đánh với tự động sao chỉ có mỗi Nagi với con quạ là mạnh còn mấy con kia bèo nhèo. Ai rãnh giải thích dùm em lun cám ơn

2. long_khac

long_khac C O N T R A

u`u` thực ra phải gọi đúng tên của nó là bái quyền 2 , nói vậy thì người ta mới hiễu .

Br4 thì quyền 2 của long được xài bằng nút O đây chính là điểm dở của nó .
    Br3 thì ko bấm nút O mà bấm bằng tổ hợp nút (P+B) và (K+B) , lưu ý P là V , K là X , B là O .
    Cách sử dụng thi cũng như br4 nhưng để đơn giản hơn thì nên đổi R2 và L2 thènh (P+B) với (K+B) .
    đơn giản vậy thôi còn thứ tự múa quyền thì cũng như quyền 1 ko thay đổi gì nhiều .
    VD : tới V (P+B) xuống (K+B) tới (P+B) (K+B) xuống (P+B) tới (K+B) xuống xuống V .
    Lưu ý là quyền 2 cũng như quyền 1 phải có chiêu bắt đầu mới có thể vô quyền và có thể nối từ quyền 1 sang quyền 2 , nhưng ko thể nối quyền 2 sang quyền 1.
    nói vậy thôi , ông chỉ cần lấy cái VD của tui vê làm vài lần là hiểu à .

3. long_khac

long_khac C O N T R A

còn vụ con nagi với con quạ thì phải nói là hãng làm game thiên vị 2 con đó quá đó thôi . Mới biết chơi nhìn vô thì thấy lại hại thiết đó nhưng đối với tui thì 2 con đó vứt đi ko thèm xài tới . Br4 xài thằng Busu yugo với Baku là đã nhất .
    Nói chung thì khi ko gắn ngọc thì sự phân chia sức mạnh ko đồng đều như br3 nữa

4. shadowind

shadowind Fire in the hole!

ui,giờ con nào gắn ngọc fast mà ko mạnh^^,nhưng vậy thì trận đấu đâu còn công bằng nữa(tuy có thể đẹp mắt hơn^^),tui ghét nhất là cái cảnh âm u trong BR4,nhân vật thì đẹp nhưng thú thì xấu wac

5. Moon_heejun

Moon_heejun Youtube Master Race

noi chung là cái Br4 chán hơn Br3 nhìu...Tui ghét nhất ở Br4 là cai hình nó quá mầu mè.

6. ntv

ntv Mr & Ms Pac-Man

Nhưng mà cũng có cái hay đó chớ : Xài được Beast Drive xả láng , cón BR3 không ở dạng Beast From liên tục được nên chỉ xài Beast Drive rất ít >_<

7. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Vậy mới phải ,cái đó chi dùng khi không còn gì để mất thôi .
    -Tui đang ở Tp HCM nè ,mấy ông Thị Nghè cho số phone liên lạc coi .Tui không thuộc đường .

8. kunio-X

kunio-X Mr & Ms Pac-Man

Thú thì không đến nỗi xấu,nhưng mà công nhận nhân vật đẹp thật ,kết nhất nhân vật mèo ,đẹp nhất:-"

9. K9999_KOF

K9999_KOF Youtube Master Race

tuyệt chiêu của Xion phải nói là mạnh nhất trong BR4 nhưng mà nó cũng có khuyết điểm là nếu như không dính thì lúc hồi phục lại năng lượng rất chậm(vì không thể tuyệt chiêu liên tiếp được). Nếu như ai choi pro thì nên sử dụng năng lượng bất tử ngay từ đầu, vì như thế sẽ có lợi hơn, ra đòn mạnh hơn và nhanh hơn....:;) :D

10. LovelyBoy4444

LovelyBoy4444 Legend of Zelda

Chơi pro chưa chắc người ta sẽ sử dụng chiêu bất tử ngay từ đầu đâu bạn, bởi lẽ bạn hi sinh cả 1 bình máu chỉ để có đc năng lượng bất tử thì liệu chắc đã nắm phần thắng chưa?
    Tôi thì lại thấy chiêu hỏa tiễn liên hoàn của Kyokyu là ok nhất, kéo máu hơi bị ớn đấy^_^!!!
    Chính xác chính xác!!! Nói hay lắm, tôi thấy cái con quạ đó đủ thứ lợi, ko đếm hết đc, nhưng trong BR 4 tôi thấy Yugo cũng đc nâng sức mạnh lên, Stun và Long, Shina cũng ko ngoại lệ, còn Uranus và Kyokyu thì khỏi nói, điếm chết người!! Uranus toàn dùng phép biến và pháp lực để đánh nhau ko hà, còn tên kia thì dùng hỏa tiễn,... đủ thứ trò hết>_<!
    Ủa gắn ngọc là sao? Giải thích dùm đc ko?

Mà này lâu lắm rồi sao ko thấy bronvn.net hoạt động lại vậy?

11. long_khac

long_khac C O N T R A

Cái vụ gắn ngọc này thì tự mở dĩa BR4 lên mò đi . Trả lời nhiều ớn quá rồi . Mà tui cũng quên tên tiếng Anh của vụ này .

12. Rossie

Rossie Youtube Master Race

Bronvn.net ko thấy hoạt động vì tiền đã đưa mà host ko thấy, kêu đóng thêm thì ko ai đóng. Trang web làm xong vứt 1 đống trong máy.

Móa, tui bị hack mất nick Xion, giờ cũng chẳng nhớ mail là cái quái gì để mà khôi phục lại nữa. Bó tay !

13. long_khac

long_khac C O N T R A

Còn vụ làm bronvn thi` tui thấy chỉ còn mình ông là cố sức làm . Còn lại chả thấy ai ngó ngày đến . Tui nghỉ Bronvn giải thể thực rồi .
    Cho cái nick yahoo coi xion

14. HoaiKhongDalat

HoaiKhongDalat Mr & Ms Pac-Man

-Rossie là Xion hả ,lâu lắm mới thấy lại ,mấy hôm trước tui có xuống Tp nhưng ko biết cách nào liên lạc với ông ,vẫn khỏe chứ hả ,ông có định làm Bronvn nữa không ????Nick yahoo của ông hình như là hquanzone phải không nhỉ ????

15. Rossie

Rossie Youtube Master Race

YIM: xion_bronvn
    Cái hquanzone bay rồi.

@HoaiKhongDalat: Nick cũ ko hiểu sao mất pass, ko kiếm lại được nên xài tạm cái nick của pa lethal ^^ Hồi trước thì khỏe, đến lúc ông hỏi thì bệnh ^^ Làm thì vẫn làm thôi mà có ai hưởng ứng đâu.
    Từ lúc cái fighting kingdom tới giờ, công việc hầu như chỉ có mình tui và pa Khoa làm, giờ sang cái bronvn mới hầu như là mình tui làm hết --> chịu không thấu ^^ Cũng oải lắm rồi, giờ học hành như thú, mà còn làm kiểu mình tui gắng sức thì tui pó tay.
    longkhac nói chắc đúng rồi, bronvn giải thể thực, admin ai cũng lo việc người đó, cả năm nay tui còn không đụng vào cái máy ps2 nữa nói chi là br, thị nghè tui còn chẳng rảnh được bữa nào để mà lên chơi mà ^^

16. EvilDragon

EvilDragon Mr & Ms Pac-Man

trong BR thú tính của xion viết theo tiếng Anh là : UNBORN
    Vậy theo các ông thì đó là con gì?
    Dịch cái từ "unborn" ra thì có nghĩa là "chưa sinh ra" nên tui tạm gọi nó là:

"Quỷ trứng" .Còn theo các ông thì nên gọi nó là gì?

17. ngochien91

ngochien91 Youtube Master Race

Em thấy nó giống bọ ngựa thì kêu đại là bọ ngựa cho rồi. Vậy chứ con spurious kêu là gì? Giả mạo chắc

18. EvilDragon

EvilDragon Mr & Ms Pac-Man

Nhung no ko phai la bo ngua ma
    trong cung ko giong bo ngua
    Vay the con ban goi con NAGI la gi?::(

19. jumper

jumper Baldur's Gate Lão Làng GVN

thấy trận nào 3s chưa T_T
    còn rồng đó
    3s 1 trận á á á á á
    2 cú thôi T_T
    còn vụ gắn ngọc thì xài custom thì phải
    gắn ngọc đánh khó chịu

20. shadowind

shadowind Fire in the hole!

ạc,dịch hay wá
    cái ni,coi story,thì hồi xưa,loài của Xi cũng tồn tại ah,nhưng bị gaia dùng dragon phong ấn nên bín mất,giờ hog có tên trong giới sinh vật>>>"chưa đuợc sinh ra":unborn
    nagi bị Unborn chém >>>>hog chít>>>bín đổi gien >>>1 con gần giống Unborn>>>biệt danh Spurious(Giả mạo )