Brigander II ( Thập Tự Chinh )

Thảo luận trong 'Thảo luận chung & Trình giả lập' bắt đầu bởi kenler, 20/5/06.

1. virgo_huyenao

virgo_huyenao Mr & Ms Pac-Man

Đã có một lần mình chơi được con rồng đỏ ở chỗ làng đổ nát nó theo rồi, chỉ số đều max 255 mà HP chỉ có 30 thôi chỉ có phép thuật mỗi lần đánh được vài HP mà cũng chỉ có thằng Cai tướng xanh lá hay con tướng xanh nhạt là đánh nó được thôi còn quân phép tạp nham không đánh được

2. virgo_huyenao

cái skill hóa đá là của bọn Druid class3 đen trũi đó hay là của dòng ninja hình như 85MP thì phải

3. virgo_huyenao

Hồi trước mình có bạn nghiền trò này lắm mà tự dưng cái card của nó bị làm sao ấy, khi nó save lại trong trận đấu rồi restart sau đó vào lại thì tất cả các quân đều bị hóa đá, sau 12turn 2 bên đều lui về vì không chiếm được thành ra ngoài thì toàn bộ quân nó bị biến hình:
    Ngựa pegasus biến thành con Arch Anger
    Con bắn xa ngồi trên thảm biến thành chủ cuối cùng (thiệt 100% - nếu bạn không tin về Nam Định hỏi dân chơi game trong xóm AnPhong)
    Con vampire biến thành con Lilith 3* (có khi nó nhảy lv 31)
    còn nhiều mà gần chục năm rồi không nhớ hết

Về sau định mua cái card của nó thì nó nói ném đâu mất (hồi đó nó tu chí làm ăn sau nhiều lần bị vả tại hàng game =))

4. (^(OO)^)

(^(OO)^) Donkey Kong

Cái này mình đã từng chơi rồi công nhận là 1 trong những game hay của PS1 còn cả Mộc Đế nữa 2 trò hay phét . Thập TỰ Chinh mình đánh hết tất cả các thành rồi về nước nhảm thiệt tại sao lại ko chinh phục thêm 1 vùng đất mới nhĩ.
    @vigro_huyenao: anh em nhắc cho bác post liên tiếp 3 bài = lên đài hóng gió Lào đấy

5. HongThy

HongThy Mr & Ms Pac-Man

Trơ này nghe nói là co cheat mà phải ko mấy bác, tùm lum cheat hết .Hăng nhất là những lúc tìm được thuốc để monters lột xác mạnh hơn thôi, đặc biết thích nhất là Deamon lên 3 black ore có chiêu mưa thiên thạch mạnh quá trời luôn.

6. codeveronica

codeveronica Youtube Master Race

cai tro do thi tui co choi tren ps roi nhung khi chuyen wa gia lap (1.6;1.52;1.4) thi khi vao tran danh thi ko danh dc moi dau chu.Pa nao biet cach thi chi tui dzoi( choi tren dia chu ko co noi mang dau nghe)

7. codeveronica

lam seo de co dc may cai binh de bien hinh dc dang khac vay may pa

8. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

bạn codeveronica lần sau post bài có dấu nhé
    muốn biến hình dạng khác cần phải lên lv20(hay lv10 đối với 1 số con), khi đã biến hình 2 lần thì kiếm bình biến hình đặc trưng cho con đó, ví dụ như con archangel cần bình xx chẳng hạn để biến, vào item sử dụng bình đó lên con đó là được

9. Lucifer84

Lucifer84 Youtube Master Race

Anh huy cho em hỏi anh con đĩa game này bản E ko vậy.
    Còn bạn Code ơi muốn có mấy cái bình thì bạn phải cho 1 số tướng đi Quest mới có được tỷ lệ lấy được bình tùy thuộc mức độ may mắn của bạn.

10. codeveronica

ac.cho tui ko co vietkey nen viet ko co dau mong may pa thong cum~ dum cho.P a nao ranh co bra thi co the chi ch tui zoi,bra thi choi tren gia lap pc may la dc vay.Cai tro nay tui chi choi dc tren ps 0.17 con tren 1.6;1.52;1.4 thi khi danh voi may thanh # thi no k danh dc.Mong may pa ranh bra chi cho vai chiu di:D

11. codeveronica

:D làm seo để bắt mấy thẳng tướng vậy mấy pa,tui đem quân đi đánh mấy cái thành mà thấy có đánh dc đâu.Hay tịu nó sợ quân cũa tui vây cà(toàn mây thằng lv 5> lên thui ah

12. toi5

toi5 Try Hard Moderator Lão Làng GVN

làm sao bắt được tướng, quýnh cái là chết ngắc rồi:D

13. Introduction

Introduction The Warrior of Light

Muốn bắt được tướng dễ lắm . Bỏ mấy chục đồng ra mua cái bản new version của nó đó, nó ra cũng 1-2 năm rồi, nhưng mà nó đổi tên qua thành tên khác . Đó là Dynasty Warrior Tatic I và II, bảo đảm bắt được tướng .

14. codeveronica

ặc, tui cho mấy thằng tướng di quest,vừa mới di xong thì bọn nó wa đánh chiếm cai thành của tui roi

15. codeveronica

ác,thui đi mấy pa,cai thằng tướng do uống REDBULL đó cho nên no mới biến hình dc đó mà

16. gaconhauan

gaconhauan Mr & Ms Pac-Man

Static cậu ơi ;))
    @codeveronica : cậu nói cái gì tớ chả hiểu gì cả ::(

17. codeveronica

các pa cho tui hỏi tí nhé,choi BR tiếng anh choi ps nao la dc nhỉ,seo tui choi bảng 1.6;1.52;1.4 ko dc zay( vao wanh thi chẵng dc)pa nào co ý kiến thi nói cho tui zoi::(

18. hongtri

hongtri Legend of Zelda Lão Làng GVN

Tớ cũng gặp trường hợp tương tự, chơi bản tiếng Anh bằng epsxe thì chẳng thể vào trận được, bản tiếng nhật thì bình thường, đổi qua PSX mà dùng...

Mà bản tiếng Nhật ngoài việc có thêm mấy đoạn film thì có gì khác bản tiếng Anh không mọi người...

19. bidena

bidena Youtube Master Race

co' ko do' ma` noi' vay ma' pa

20. codeveronica

pa angel nên chơi giả lập 0.17 mới chơi dc bảng tiếng E,chứ chơi mấy cái kia ko dc đâu(pa có 0.17 ko đóa)#>:)