" Brigandine E + GE [Link download (100%) + hướng dẫn chơi] "

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi phamminhtuan1234, 18/5/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. T*M*H

T*M*H C O N T R A

nếu không save = card thì không có file để chuyển đĩa đơn giản vậy thôi, lúc trước chơi = ps1 save đã xóa mất cái đóa làm chơi hoài hok được đĩa 2 tưởng hư ko

sẵn tiện cho hỏi cái tên shogun lv 26 của quân tím là ai vậy. sao lúc quân tím yếu roài nó lặn lun
    quân tím thấy càng về sau càng ít nhân tài

2. nguoidoi222

nguoidoi222 Youtube Master Race

bạn ơi mình dow cái Brigandine GE cd1.rar đến 406M rùi kô dow được típ là sao
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    hix đúng là số ruồi bâu, được 92,7% kô dow típ được. Bi giờ chỉ còn mỗi cột up speed chạy còn cột dow speed về 0. Ai bít cách giải quyết kô?

3. phamminhtuan1234

phamminhtuan1234 T.E.T.Я.I.S

Vì cái file torrent là Tuấn tạo ra, hiển nhiên cho đến khi bạn down chỉ có Tuấn là cầm 100% các file. Tuấn không online tương đương với việc không có ai upload. Đang cố gắng upload tốc độ cao nhất có thể, khuyên bạn nên sử dụng file torrent mới nhất bên ở trang 1.Hiện tại dự đoán có khoảng 4 người đã có full 100% file rồi, hy vọng 4 người cùng upload sẽ nhanh hơn nhiều. Nhớ chọn cái Brigandine Collection.

Thân

4. nguoidoi222

vậy giờ có dow típ được kô hay phải load lai.

5. phamminhtuan1234

Nhưng cụ thể là bạn dùng cái file torrent nào, nếu khéo chỉnh một chút thì dùng file download của torrent này cho torrent kia được, vì 2 cái này cùng một file gốc cả, mình chỉ upload lại thôi :) .

Thân

6. nguoidoi222

mình dùng cai dow từ 2 hôm trước.
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    có tiến triển rùi thêm được 2M :D.

7. phamminhtuan1234

Uhm thế chắc là được rồi, mình cắt cái file này thành 700 phần,mỗi phần 2MB mà. Giờ mình dùng 3 máy để upload, chắc là nhanh thôi.Chúc vui

Thân

8. T*M*H

T*M*H C O N T R A

sau không ai trả lời câu hỏi của mình hết thế
    tưởng tên Shred mạnh lắm ai ngờ RP chỉ có 160
    còn tên ninja gì mà ko được thu phục thằng shirara gì đó tự nhiên nó theo phe khác luôn
    trong khi mình chưa có đi kiếm thằng ninja kia

9. phamminhtuan1234

Đã là game thì mỗi người có một cảm nhận khác nhau. Thường thị một game thủ luôn muốn tìm được hết các bí mật, có được hết tất cả đồ đạc, giã lv cao, tìm được nhiều tướng. Nói chung là càng nhiều thử thách càng sướng. Chẳng hạn trước đến giờ mình chơi game Brigandine, thì 100 ván có đến 95 ván là chơi Leonia vì đơn giản thành này yếu nhất. Chơi khó nhất mới cảm nhận được thú vui nhất.

Bạn quên là ngoài bạn ra còn các thành khác, biết đâu các thàh khác nó cũng đi quest và tìm trước bạn thì sao. ::)

10. TatCaViGames

TatCaViGames Dragon Quest

bác hình nhu nói quá, Leonia làm gì mà yếu chứ. đội đó tướng thì quá mạnh, lính thì cũng tạm địa hình thì cũng trung bình nhưng được cái ít bị hội đồng đã vậy đội này ít rồng nhất nên có cơ hội gặp aldis cao + làm quest thì dễ có đồ xịn (lần nào mình chơi đội này thì mình cũng có mấy bình nâng cấp + lính thu phục nhiều hơn mấy đội khác) tính ra thì nó đâu có yếu đâu?

11. phamminhtuan1234

Mình thử nghiệm theo điệu kiện bình thường, gió không đổi ;)) . Tức là cùng tốc độ đánh liên tục không bỏ và rút lui bất cứ một thành trì nào thì Leonia ở vị trí khó chiếm toàn bộ bản đồ trong thời gian ngắn nhất. Nhanh nhất là xanh lá cây> đỏ >tím>xanh nước biển> vàng> Leonia. Cai có lúc đầu 8 tướng chính, quest thêm được khoảng 6 tướng là đủ chiếm toàn bản đồ thời gian cực nhanh, phía bắc đã có đỏ cản hộ.

PMT

12. BillGatesBoss

BillGatesBoss Godslayer Κράτος ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

các bác cho em hỏi tại sao em ko sang đc đĩa 2 vậy,ko lẽ save=ps1 cũng ko đc sao....
    bác nào đã làm rồi nói thật chi tiết cho em hiểu đi

13. phamminhtuan1234

Dùng đĩa 1 chơi, đến khi nào nó yêu cầu sang đĩa 2 và yêu cầu save vào card, save vào. Sau đó tháo đĩa 1 ra, mở đĩa 2 và chạy cái file save của card là OK.

PMT

14. TatCaViGames

nhưng nói cho cùng thì theo mình ko có đội nào yếu nhất vì đội nào cũng có thể chơi về nước được. ăn thua là cách đánh của mỗi người thôi... chứ nếu nói dễ chiếm thành nhất là xanh thì chưa chắc vì đội tím là đội có nhiều tuống xin như thằng soilei lv11 mà rune 300 với nhiều tướng khác nữa cộng với nằm ở trung tâm nên khi đánh sẽ tản ra tứ phía ==> dễ nhanh hơn xanh lá cây nhiều vì có đỏ ở phía trên nên nhiều khi tui nó chắn đường ko cho mình đánh xanh da trời. nhưng cũng có bất lợi là dễ bị hội đồng. vì thế đội nào cũng có cái mạnh/yếu của nó nên ko có độ nào yếu hết bạn ơi :p

15. T*M*H

T*M*H C O N T R A

mình nghe nói là đừng đi kiếm đồ đạc và tướng thì được thằng ninja kia
    sẵn cho hỏi là thằng tướng mà mình không được thằng samurai mù 1 con mắt lúc mới gia nhập lvl 13 là cái thằng giáp đen lvl 20 RP 190 phải không

16. Stray Dragon

Stray Dragon Mario & Luigi

Chả rõ là đám comp nó có đi quest không mà lâu lâu thấy nó lấy được Aldis , Shihara với Dogal nữa . Ai biết rõ vấn đề này không .

17. KNIGHT_1988

KNIGHT_1988 C O N T R A

Trong bản Brigandine "Legend of Forsena" thì com ko đi Q, sang bần Grand Edition thì hệ thống này được kích hoạt rồi.
    Nếu sau khi giết quân tím bạn chịu khó đừng đi Quest thì 1 hồi sau sẽ có Kazan vì 1 trong cá nước kia đã thu Shihara và Kazan thì cũng như Shihara nhưng được con Golem LV 20 .
    Tương tự Layonel và Helrato, nhưng 2 thằng này đều cùi bắp như nhau, ko nên quan tâm. Cái quan trọng là thu được Solei lúc tím chết, bởi vậy lúc nào tôi cũng dồn toàn lực đánh quân tím nhanh nhất có thể để lấy Schuchel.

18. T*M*H

T*M*H C O N T R A

@KNIGHT_1988 chỉ mình cách lấy monters của Aldis với

19. nguoidoi222

Chơi nhà xanh lá cây dễ thật, lúc đầu tướng khá mạnh mà chỉ thủ 1 thành nên luyện quân nhanh. Tui chơi 2 hôm mà được 7 con có đòn 255 rùi nè, mang đi đánh trùm 1 chơi.

20. TatCaViGames

chưa chắc bạn ơi, mình chơi ko bít sao chứ có 2 con lun :p mà nè, có ai luyện solei đến lv30 chưa dzạ? post cho mình coi rune cuối của hắn là bao nhiêu được ko?

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.