Bùng nổ demo 7554 - Điện Biên Phủ tại VCE 2011

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi BN', 27/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Hi hi, bạn làm gì mà nóng tính thế, mình chỉ hỏi xem bạn có bị ngu không thôi chứ có khẳng định là bạn ngu đâu mà bạn lại nổi đóa thế, giống con cún nhà bác tớ mỗi khi nó đói thế :-j
    Trần đời chưa thấy ai NGU như bạn, đem Blizzard hay các nsx nổi tiếng khác để so sánh với một nsx còn trẻ như Emobi, ơ thế hỏi một câu là hồi trước warcraft mới chỉ được giới thiệu tới các game thủ thì đã là hàng khủng chưa thế nhỉ? Một sản phẩm còn chưa đến tay người tiêu dùng thì sao biết nó khủng thế hay phải mất một thời gian người chơi mới công nhận nó?
    7554 cũng thế thôi, phải một thời gian nữa mới biết là nó có khủng hay không và khủng ở đây là ở góc độ nào, bạn đã ngu mà lại còn bảo thủ và thú tính =))

2. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

bác thấy đó..càng nói chúng càng tỏ ra nguy hiểm..bjo nói trúng tim đen thì nó nhãy cẩn lên nào là đòi đút *** nào là mầy tao :)) tội ko bác !

^ bác àh...mình nói coi đúng hok nha..qua mấy page đầu thì cũng thấy rỏ...bom 3 càng là điển hình..nếu game này ko ra chắc cũng ít người bík cái bom đó nhỉ..! vs mình..mình chỉ nhận xét 1 điều..mình chỉ mún "học" 1 số thứ về lịch sử việt nam..nên mình mới mua game này..và một phần thấy gameplay cũng hay..và cũng mún ủng hộ hàng việt..!

Chỉnh sửa cuối: 31/10/11
  3. Frankie-J

Frankie-J Mr & Ms Pac-Man

bom ba càng thì ngày nào đi qua vỉa cảm tử chẳng thấy :))

4. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

5. refrain

refrain Godslayer Κράτος

Mọi người đôi co với bọn mất dạy hở 1 chút là văng tục ra như thế làm gì? Tốt nhất là ignore đi chứ càng cãi với bọn đấy càng mệt óc. Chỉ giỏi cái cố thôi :-j

6. Takaya Genji

Takaya Genji I think I'm in

Mình lúc đầu còn tưởng đó là cái phích cắm điện =))
    Thật tình mà nói thì vẫn có nhiều bạn thiện cẩn không chịu nghĩ xa hơn một chút mà chỉ chăm chăm vào xem nó có khủng hay không rồi lại mất công đem đi so sánh lung tung, mình não cũng bé nên chỉ lờ mờ thấy được là nếu 7554 thành công(thành công ở mặt doanh thu hay ở mặt nào thì chưa biết) và chỉ khi nó thành công thôi nhé thì cái tương lai nó sẽ như thế này:
    _ Emobi tiếp tục thẩm với các dự án mới khi đã huy động được thêm vốn từ các nhà tài trợ(KFC, OK!, MegaStar, Cương dollar hoặc từ phía chính phủ)
    _ Sau Emobi là các studio khác mọc lên như nấm sau mưa với thêm nhiều thể loại game mới, phong phú hơn và tất nhiên là cũng hổ lốn hơn, dùng từ như vậy để mấy bạn thích xoắn đỡ phải mất công bảo mình tung hô :-j
    _ Một thời gian sau, nhà nước đã có cái nhìn thoáng và bớt tiêu cực hơn về game, tạo thế mạnh cho Việt Nam bỏ bớt chữ "đang" trong cụm từ "đang phát triển".
    _ Thêm nhiều cơ hội việc làm, thêm nhiều môi trường cho các bạn trẻ có niềm đam mê về game được phát huy hết thế mạnh và trí tưởng tượng phong phú của mình.
    Đôi lời nói vui vậy thôi, chẳng mong gì hơn cái ngày nước mình được nở mày nở mặt với thế giới, phát triển song song với cộng nghệ trong nước lẫn ngoài nước và... VN có thêm ngành công nghiệp mới là ngành công nghiệp game :)

7. War Cyber

War Cyber Mega Man

Emobi cho down demo kia các bác :x

8. TkikiT

TkikiT C O N T R A Lão Làng GVN

Rồi đấy, có game để test rồi đấy. Không phải xem trailer rồi phán này nọ nữa nhé :))

9. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

^
    ^ vài hôm nữa bác àk.thèm chảy nước vãi đây này =)) !
    @ref : càng cố cãi càng chứng tỏ mình nguy hỉm ở khoảng (..!) :)) mệt thiệt há bác mà mình thì cũng ko đôi co nữa...đụg trúng cái sực như thế thì mình xin "rút" tại vì mấy bác ấy vô văn hóa quá :))
    @takaya: chuẩn..bác nói như mình nghỉ =)) ! lúc đầu tớ cũng tưởng là hình đó có vấn đề.....đọc một lúc mới biết bom 3 càng =)) bó tay thật !

@Tkiki : cái đó chỉ là demo thôi..đánh giá đc cái gì nhiều?

10. living2nd

living2nd ✣✣✣ Xiaolonista✣✣✣ CHAMPION ✡ Shine Wizard ✡ Lão Làng GVN

Mình thấy hình này không mang chất Việt Nam lắm, cầm súng một tay hướng nòng lên trên giống rambo hay lính Mỹ.
    Nhìn đậm chất anh hùng, nhưng thấy nó hơi kiểu cách, Tây quá. Có thằng bạn mình mới ngó phán "Lép pho đếch" - L4D.

11. monkeylion

monkeylion Donkey Kong Lão Làng GVN

Kg phải là kg biết, mà là cố tình kg biết, kg chịu đọc, kg chịu tìm hiểu sách- vở -đài báo- văn chương, nhà bảo tàng có rất nhiều.....nên mới hỏi 1 câu rất chi là bó tay, thảo nào thi tốt nghiệp môn Lịch Sử điểm mới khủng khiếp như thế...........

12. bongphap

bongphap Mega Man

Các bác chiến đấu dữ quá mình ăn cơm rồi ngủ 1 giấc tới h vẫn thấy có 2 tên "phá hoại"
    Tốt nhất là mọi người nên ignore 2 thằng đó đi là xong thứ như tụi nói cm lại mệt người chứ làm cái gì.
    Không khéo bị block 2pic nữa thì buồn.

13. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

^
    ^
    mún góp gạch xây nhà hả? này nhé..bác biết đc bao nhiêu? mà bác biết sao ko nói và giải thích về công dụng và nguồn góc bom đó cho mọi người nghe..hay chỉ biết thấy người ta nói rồi nhãy vào quăng tạ theo? biết thì giải thích cho người # còn ko mún thì im ! chứ đừng có nghĩ biết đc ba mớ rồi lên mặc.thế tui send cái hình nào đó..rồi tui kêu bác đoán nó là gì trong khi bác ko biết..rồi bác biết bằng niềm tin àh?? ko biết phải hỏi đúng ko? mà hỏi thì bị quăng gạch? đến nản ! những người mở miệng thay vì "thật buồn cho vn " hay câu "thi tốt nghiệp " này nọ ! bác giỏi sao bác ko share kiến thức cho người # ? hay bác ngồi đó bình luận xong là đất nước phát triển àh?

^ vừa phá mà vừa văn tục =))

14. eu.bloodscralp

eu.bloodscralp Mario & Luigi

mọi người tranh luận với ông viscaelbarca thì cẩn thận bởi vì khi đuối lí thì sẽ như chí phèo, ở box d3 bị mình ném tạ nên chửi mình là chó là mèo rồi khoe là đang học trường y năm thứ 2 đấy, nói chung là có vấn đề về đầu óc nên toàn ném đặc sản rồi tự bốc vào lại vào mồm thôi (thôi mọi người cứ kệ hắn đi, nó chửi cứ chửi chắc nó trừ mình ra "LÀNG VŨ ĐẠI NGÀY ẤY") cổ vũ bản quyền, đến 1 ngày nào đó khi dân ta quen với 2 chữ bản quyền thì chắc chắn sẽ đc hưởng nhiều thứ lắm, ví dụ như xếp hàng chém gió chờ game ra trước cửa hàng bán game chẳng hạn. mình kô chỉ xem trailer mình còn đọc cả báo chí và những ý kiến của mọi người đc test game này nên mình khẳng định với giá 200k là quá rẻ, mình tiếc là kô đi đến hội chợ đc vì mình kô ở vn, chắc cũng nhiều cái hay lắm, mong 1 ngày nào đó sẽ có các event ở vn đc tổ chức như bên eu này thì tốt wa, về vn chơi vài tháng để đi xem.........(để đến lúc có các event đỉnh thì phải có công ty đỉnh đứng ra tổ chức, để có công ty đỉnh thì phải từ đâu ai cũng biết......)

15. bangsnntk

bangsnntk Dragon Quest Lão Làng GVN

Mình cứ tưởng 7554 là tên mã thôi chứ? Giờ để luôn là tên game à :o .

16. War Cyber

War Cyber Mega Man

đẹp hơn cái cover trước rồi bác àh =))

17. Supreme Archangel

Supreme Archangel You Must Construct Additional Pylons Lão Làng GVN

bác cho xin cái link với, vào wweb của emobi vẫn ko thấy đâu

18. bongphap

bongphap Mega Man

19. Aasa

Aasa Mayor of SimCity

...vào nêu ý kiến thì bảo phá hoại trong khi mình thì chẳng hơn gì V_V...rầu quá V_V...thôi thì đợi xem nếu 7554 bị crack down về chơi rồi lên bàn luận với mọi người để ko bị mang tiếng vậy V_V...

20. Amon Amarth

Amon Amarth C O N T R A

Bác có ở SG ko tui tặng bác 1 bản, đặt mua 1 bản LE và 1 bản thường mà chưa biết có chơi hay ko nè.

Chung quy chỉ là muốn thử cái cảm giác "lần đầu tiên mua 1 game gốc do VN sản xuất" mà thôi chứ chẳng có mấy hứng thú chơi

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.