Bùng nổ demo 7554 - Điện Biên Phủ tại VCE 2011

Thảo luận trong 'Tin tức - Giới thiệu - Thảo luận chung về game' bắt đầu bởi BN', 27/10/11.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HCLIGHT

HCLIGHT Chrono Trigger/Cross Lão Làng GVN

Mới đặt hàng trên vinabook, vừa đọc xong cái mail xác nhận là có người gọi điện liền, lẹ thiệt :)) chưa tới 2' nửa.
    Hy vọng đĩa giao đúng ngày 26, vừa ủng hộ emobi, vừa để có cái chơi mà chém gió với anh em :D

2. BillGatesBoss

BillGatesBoss Godslayer Κράτος ⚔️ Dragon Knight ⚔️ Lão Làng GVN

tiếp tục cập nhật từ VCE 2011: vẫn đang ngồi ở gian hàng APC (máy lưu điện) để lên forum chém gió với anh em. TÌnh hình là vừa đăng ký tham gia giải DOTA 1vs1 only mid Nevermore không gà, không rune, không town. Nhưng giờ là 2 rưỡi và còn 5-6 cặp đấu nữa mới đến lượt mình, nghe chừng phải đến ngày mai mới xong giải này.

3. SlashGn'Rs

SlashGn'Rs Mr & Ms Pac-Man

Đã đặt trên vinabook . 1 tháng sau mới có hàng =))

4. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

-nói thật.."lão làng" thì chưa chắc là đã "già" và cái vụ bom ba càng gì lúc đầu mình cũng ko bík nhưng sau khi vào đây rồi mới bík. thế hỏi mấy bác 1 câu cái gì muốn bík thì phải "học" đúng ko ? và thật ra cũng có những người ko bík về bom ba càng..ko bík thì mấy bác cứ nói rồi người ta mới bík..thế mới hỏi >>suy ra>> là mún bík thứ đó là gì ..cũng gọi là "học" đấy...nếu mà bác nào nói là ko xem lịch sử việt nam ra gì thì mình nghĩ cũng phải suy nghĩ lại ! thật ra còn có nhìu thứ bác ko bík người ko bík lại bik đấy...đừng xem sự ko bík của người # là kái tội trừ khi người ko bík sau khi bạn nói cho biết xong lại phủ nhận điều bạn biết...đó mới đúng là tội =))

sr mình viếk nhìu kái hơi khó hỉu..nhưng thật ra kũng ko cần phải ném tạ như thế đc...thử hỏi bác ko bík kái gì bác hỏi xong lại bị ném tạ như thế..bác nghĩ bác sẻ thế nào ?

5. MyDecember_

MyDecember_ Dragon Quest Lão Làng GVN

Trước mình cũng có biết bom 3 càng là cái gì đâu,vào đọc topic này mới biết đấy :|

6. AleccMax

AleccMax C O N T R A Lão Làng GVN

Nói đúng ra nhiều người không biết bom ba càng cũng đúng , mặc dù là mình có biết ^^!

7. Hyunbo

Hyunbo Red, Pokémon champion Lão Làng GVN

Đã nhận dc meo của Vinabook nhưng ko thí ai phone hết :(
    Tổ tía nó đặt xong bản thường thì thấy bản LE trên Vinabook

Chỉnh sửa cuối: 29/10/11
  8. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

^
    ^Mình ko bík mình mún bík mới hỏi..mà hỏi thì tl nhiệt tình thì ko nói =)) còn cái này là đua nhau mà quăng gạch nhiệt tình như thế..thì thử hỏi nếu người # mún bík thêm về cái gì đó mà lại sợ hỏi xong lại bị quăng gạch thế thì ai mà dám hỏi nữa..bởi thế mới có nhìu người ko bík gì =))

hôm qua đk xong khoảng 5 h sau nó phone cho tớ ấy :|

9. Nighter

Nighter

mẹ, thảo nào mấy đứa bạn mình đi về cho 1 đống áo mưa 8-}

10. ThieuLamDatMa

ThieuLamDatMa The Warrior of Light

cho hỏi: :\ cái này là hình thức mua dạng physical hay digital? có áp dụng cho ngoài vn?

11. KytoSai

KytoSai Fire in the hole!

Chưa nói biết hay không, cái kiểu viết chữ "viếk" , "hỉu" , và "bík" thì lượn đi là vừa được rồi đấy !

12. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

^ cái sự hỉu biết của bạn đúng thật là tốt nhưng sao bạn ko dùng nó để nói cho những người ko bík ? hay bạn lấy cái sự hỉu biếk đó ra để coi thường người khác ?
    nói thật.. bạn mún bík thứ gì đó bạn phải hỏi đúng ko ? bạn thử bạn hỏi xong bạn bị như thế bạn nghĩ sao? bạn tl dùm mình đi? cái cách "lượn" là đủ hiểu rồi ! bạn học nhìu nhưng bạn có học "giáo dục công dân" hay đại loại như thế ko? có dạy bạn coi thường người khác kô? mà nè..mình viếk thế nào là quyền của mình..bạn có quyền nói người # n vậy hả?

mà thôi ! topic bàn về game mà.! nói những thứ nvay hoài lạc đề rồi ! ko bàn nữa.. ! tự hỉu là đc rồi !

13. Tommy_VC

Tommy_VC Battlefield Veteran

Vâng, các anh thì giỏi rồi cái *** gì cũng biết nên chửi thằng khác ngu chứ gì ? Biết bom ba càng thì có được thêm cơm cháo gì không ?
    Dân VN được giáo dục giỏi lắm, cái *** gì cũng biết nhưng hỏi cụ thể chuyên sâu thì tắc tị :-j

14. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

thôi bác àh..bỏ đi.. người vn mà bác ! bác hỉu mình chứ :))

15. doimatquy

doimatquy Youtube Master Race

spammmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmmm...sr

16. Fallen_Angel_

Fallen_Angel_ C O N T R A

Vừa về đến nhà, cảm nhận đầu tiên về 7554 là khó quá, vào chọn luôn phần khó nhất chết liên tục. Mấy ku bên cạnh tưởng mình gà chỉ bảo từng tý một =))
    ít súng ống quá, đoạn đầu cho mình có mỗi khẩu ariska của Nhật mà lính Pháp thì khủng xả súng máy liên tằng tằng àh. Chức năng chạy như không có ấy, chậm hơn đi bộ!

17. Đăng Serie

Đăng Serie A Promise Can Change Your

nói thật ngày xưa tôi học lịch sử hết 12 năm cũng chưa nghe thấy cái tên bom 3 càng lần nào. Toàn dạy kiểu ngày a xảy ra sự kiện b có ý nghĩa c. Ngoài nghe thầy cô giảng trên lớp và học bài tôi cũng ngồi đọc hết mấy cuốn lịch sử vì thích nhưng o có ấn tượng nào về bom 3 càng hết. Cũng có thể lâu quá nên quên

18. RickbloodX

RickbloodX Mario & Luigi

:| bác sướng rồi. dc test lun :-s mìk mún đi cũng ko đc :-s mà cái đó chỉ là "demo" thôi..ra full chắc fjx lại rùi :D

19.  Aoi 

Aoi  Donkey Kong

Nhiều người ko biết về bom 3 càng, thảo nào nước nhà tụt hậu.

20. Petition

Petition Mario & Luigi

Thế bít bom 3 càng nước nhà có phát triển ko =)). Nói 1 câu khó đỡ thiệt.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.