Burnout Paradise: The Ultimate Box (2009) [PC Game]

Thảo luận trong 'Speed' bắt đầu bởi TommyTan113, 4/2/09.

1. dragon2266

dragon2266 Youtube Master Race

Mình down 30part về rồi unrar nó ra tùm lum hết. Hix! Dùng Daemon tool mount không được luôn có ai giúp mình với::(
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    unrar no ra vậy nè:(

2. dragon2266

dragon2266 Youtube Master Race

Tình hình là tự mày mò unrar tiếp giờ thì mình đã install được rồi chuẩn bị chiến thôi! ^^
    Sr mình không có ý định spam bài nào hỏi nhảm nhí mod xóa dùm mình nhé! Thanks!

3. Shyo

Shyo Youtube Master Race

Mình đọc đc bài giới thiệu về game này, thấy hay quá nên định cặm cụi down nhưng nhìn đống link Mediafire và Rapidshare mà nản quá ! Tình cờ mò qua bên Updatesofts thấy đc 1 link duy nhất down Burn Out Paradise (bài viết của pandegani) nên post qua đây cho mọi người. Mình vừa down hôm nay (19/3/2009) và đã chạy đc ngon lành :D

Link :
    Mã:
    http://download.nvidia.com/downloads/nZone/demos/nzd_BurnoutParadiseOB_PC.zip
    Cr*ck :
    Mã:
    http://www.mediafire.com/?y2gmjmtzohy
    Hướng dẫn :
    Nhà mình dùng mạng FPT, tốc độ download là cỡ 80KB/s thì down hết tầm 10h. Nhưng nếu dùng IDM + proxy thì tốc độ tăng lên > 300KB/s và down chỉ cỡ >2h là xong. Bạn nào nếu chưa biết cách dùng proxy thì PM riêng cho mình, mình sẽ chỉ cho, tránh loãng diễn đàn.
    Sau khi down về, unrar, cài đặt và làm theo hướng dẫn trong thư mục cr*ck để đăng ký và update.

Trò này mình thấy chơi đã hơn NFS, nhất là đoạn xe cộ đụng nhau tan tành (trong NFSMW và NFS Carbon mình chơi, xe cộ cứ như ... xe tăng, húc cả vào xe chở container mà chẳng hề hấn gì sất ! :O)). Tuy nhiên NFS cốt truyện hay và tập trung hơn (BOP mình chưa hiểu đua để làm j, tiền ở đâu ra mà đổ xăng với sửa xe, rồi mua xe hoài như vậy ?). Nói chung mỗi trò có một cái hay riêng, và mình vẫn cài cả 2 trò để chơi qua chơi lại :D

4. xxB4xx

xxB4xx Mr & Ms Pac-Man

cái link của nvidia kja giờ vẫn sống , vẫn đag down . Đã thạt :X