- Cabal Moonnight ^^

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi HOTBOY_HN, 15/4/09.

1. bunqudi

bunqudi Youtube Master Race

Vừa kiếm đc bộ skins cho phong nền nhìn cho đẹp ma chưa vào game đc buồn thế:((

2. o0Valentine0o

o0Valentine0o Youtube Master Race

Ông anh Revolution ah! đúng là ông anh lâu không vào đây thì không biết j thiệt rồi, thành gà rồi cũng lên. nghe ông anh nói chắc ông anh cũng thuộc loại khá về vi tính nhưng ông anh quá tự tin về tài năng của mình chăng, cái này thì bọn em cũng chẳng dám bàn tán. nhưng những tay nghiệp dư mà anh nói đến ở trên đã làm cho tụi em có sân chơi vui vẻ, và em biết tụi nó nghiệp dư không bằng anh được, em chẳng dám mơ đến phiên bản lost word hay phiên bản sắp ra mắt Soul and sienna. Nhưng map 125 thì đã có sv Nation làm được rồi đó. tiền tiêu vặt của họ tính bằng hàng nghìn Erou đó anh. Và tụi em mong ngóng ngày ra map 125 chẳng có j là buồn cười cả. tụi em có sân chơi thì chẳng việc j phải hack với hiếc j hết. còn anh muốn chứng tỏ mình thì anh cứ thử xem biết đâu cũng được 1 ngày hack ra trò rùi ban nick vĩnh viễn:D;))

3. babyboy273

babyboy273 Youtube Master Race

chán wá đi có ai vào chơi đc chưa zạ vào nó fail wài

4. kimyen1991

kimyen1991 Youtube Master Race

vẫn chưa vào dc...vãi =((=((=((

5. bebi1506

bebi1506 Mayor of SimCity

Chỉ cho mình đi:-*, đg mún fa' cái chronicle 1 chập ;;)

6. ShanDonna

ShanDonna Youtube Master Race

anh chị cô chú nào mún vào hack thì đi về chơi với dế đi nhé.Tụi em là dân nghiệp dư cho nên chưa đủ tuổi mún hack đâu .
    @Revolution: anh à anh là dân chuyện nghiệp à.Em nghe nói người chuyện nghiệp ko bao giờ đi kheo như vậy đâu.Nếu anh giỏi vào bypass cái X-trap hộ em cái :))

7. bebi1506

Chú nói nếu hack thì về chơi với dế đi mà sao chú còn kêu ng` ta bypass hộ chú cái x-trap nữa =.=!!. Hok lẽ chú đg tự thẩm với dế ah` =))

8. ShanDonna

Với cái con người suốt ngày nói chuyện với dế ko hiểu đc câu nói của tui đâu.

9. ShanDonna

bây giờ là 8h sáng ngày 9/5/2009 vẫn ko vào đc moon :((

10. bebi1506

Thì tui đâu có hiểu đc tiếng dế cậu đg nói đâu :-"

11. s2kute

s2kute Youtube Master Race

Val oy nick đưa nick chat đây 9h 15 rùi mà vẫn chưa vào được ảo thế update lâu kinh ...................... :-w

12. ShanDonna

ko hiểu sao trả lời đc trời . Chuyện gì ngược đời thế ;)).

13. _Revolution_

_Revolution_ Legend of Zelda

nếu nghĩ rằng nó có thể update được thì cứ ngồi mà chờ =)) .chỉ sợ chờ vài hôm nữa bọn nó làm cái thông báo to đùng :" Server có trục trặc ,chúng tôi sẽ làm sv mới cho các bạn" =)) ... bị vài lần như thế rồi ....

Còn tui đâu có nói tui chuyên nghiệp nhỉ ... nghiệp dư như nhau thôi nhưng có thể đảm bảo chúng nó có thể mở được World 125 B2F nhưng Agent shop thì quên đi =)) ... mà có mở được cái world 125 B2f thì chỉ cần 1 cuộn return scroll với 1 cái Q dư là crash được cả cái sv ...

Nói ko tin cứ ngồi đó mà chờ ... còn ai thích thì cứ việc hack thôi ... mấy cái sv private này ,có làm x-trap hay làm đến bố thằng x-trap cũng vẫn bay về nơi xa hết thôi vì độ bảo mật của sv private này thuộc vào hạng siêu thấp ... ko tin mấy hôm nữa sv nó mở tui vào phá cho 1 ngày là crash sv ,lại bảo trì lần nữa cho xem =)) ...

Nên nhớ là trước khi ra đi từ giã cabal tui đã từng phá 7 sv liên tiếp mới đi đấy nhé =))

14. ShanDonna

Tụi em thấp cổ bé họng, biết anh giỏi rùi nên tha cho tụi em đi.Ai mà chả mún 1 sân chơi vui vẻ ko có hack nào.

15. infernal8x

infernal8x Mr & Ms Pac-Man

sao ko dùng cái tài của mình để làm những việc tốt đi , lại đi phá ? ở đó mà còn khoe khoang ~~!

16. zZFMWZzGiaPhucZz

zZFMWZzGiaPhucZz Mr & Ms Pac-Man

Nam tử hán, nói là làm ! Thử xem ! hi hi mình cùng muốn mở mang tầm nhìn !! :D

17. o0Valentine0o

Mà chẳng hiểu ông anh revulotion từ cái chỗ u ám nào nhảy vào đây trê ỏng trê eo nhau rùi vênh vênh váo váo, ta đây làm được thế này ta đây từng trải qua thế kia. bỏ rùi bỏ luôn đi chẳng hiểu vào đây với cái mục địch cún die j nữa. uh thì sv lởm đấy, uh thì Xtrap không cản nổi ông anh đấy. uh thì nó làm ăn không được tôt đấy. cũng có sao bởi vì tụi này đã chơi là chịu những việc đó. ông anh lo cho cái thân của ông anh còn chưa xong nói j đến sợ cho người này sợ cho người khác nghe mà buồn nôn. giá như ông anh chơi ở cái sv tụi em rùi nói vậy còn biết ta đây là ai. tự nhiên vào đây tung mấy câu mà xuýt chết ngạt vì hơi thở có mùi, và tự cao.
    còn đã ra đi với thành tích phá 7sv giờ quay lại với cái sv thứ 8 thì cứ việc chẳng ai cấm được anh và tụi tôi thì cũng như anh Phúc cũng mún biết tài anh cao thế nào, hay chỉ như cái trống trường kêu to nhưng bên trong thì.....;))

18. infernal8x

infernal8x Mr & Ms Pac-Man

ông này nổi tiếng lớm nghe danh đã lâu nay được gặp, cái miệng quang quang mà chả biết làm nên nổi 1 sever private ko nữa. Ngta làm cho chơi thì phá, chê cái này dở cái kia dở, ngon thì tạo 1 sever private rồi thách người khác phá chứ đừng ở đó mà đi phá người khác. 1 điều muốn nhắn nhủ là " Những gì mình ko thích thì đừng chọc phá người khác "

19. s2kute

s2kute Youtube Master Race

Bây giờ vẫn chưa vào đc ahf :-o

20. o0Valentine0o

uh! nó vừa thông báo trên web bảo rằng sv sẽ dừng 1 it ngày nữa ^^