Cabalvn.net - Thông Báo Mới Nhất Về Tình Trạng Server Hiện Tại !!!

Thảo luận trong 'Cabal' bắt đầu bởi Mr.Zz, 20/1/12.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. H4ndlordz

H4ndlordz Youtube Master Race

2. t2t1202

t2t1202 Youtube Master Race

biết thì cúc cắc, không biết thì ngậm ***** mà nghe, đừng có tỏ ra mình quá nguy hiểm như vậy :-j

3. galachet

galachet Youtube Master Race

'+_+'+_+'+_+'+_+
    game mình sập mà nó vẫn sủa đc nữa.bọn này ko những nguy hiểm mà còn thích sủa nhặng nữa đó các bác ah.
    @:coldboy1102 nếu bạn ko biết thì lần sau viết j đọc kĩ trước đi nhé.còn nếu đi sủa thuê thì làm ơn f4ck off cái

4. leeshang

leeshang Youtube Master Race

cha này mới vo forum lần đầu lo cày game we mà ko chiu tìm hiểu gì hết ,chụp mũ hay ko tự mà suy nghĩ nhé bạn ^^

5. H4ndlordz

phải công nhận mày là con chó ngu nhất từ trk tới h bên đó từng gửi qua :))

6. airbus1302

airbus1302 Donkey Kong

ê thằng thúi kia, mày có bít đọc ko đó. chình ình có 1 topic ghi rõ zz noí là có bằng chứng mà còn bay qa đây gây sự à... đúng là mới đi đâu về nên tiếng mẹ đẻ quên sạch, có cần tụi anh đây dạy đánh phần cho mày từng chữ, dạy miễn phí, khuyến mại cho kưng 1 kho gạch tha hồ mà về chơi thảy gạch đi nha kưng... ko bít thì banh mắt ra mà xem mà đọc, đừng có vô đây mà gây sự đó nha, bên đây chưa làm gì bên mày đó. đừng để nước sông nước giếng phạm lẫn nha chưa, giếng mà bày đặt đấu đá với nước sông, đúng là ếch ngồi đáy giếng... xàm qá, về ngủ đi con...và iu cầu đừng có mà vác cái mặt qa đây nữa.
    p/s lỡ có gi sai mong ae cabal ko khó chịu, nhịn tụi nó qá rùi nên h xả ra bớt... zz và bqt cứ về wê ăn tết với gđ đi.... mọi ng tết vui vẻ nha...

---------- Post added at 13:32 ---------- Previous post was at 13:30 ----------

nói chuyện đúng ngu vãi, tội ghê... ko bít ai ăn cắp ai mà còn nói, đúng là ngu mà còn chứng tỏ ta đây nguy hiểm, thiện tai thiện tai... tội bên đó thiếu nhân tài trầm trọng, thui ae mình đừng có đụng nó nữa, nó mà cắn là pải đi chích ngừa đó, ko tốt đâu.... có gì đợi có thằng bắt chó dạo này đó bắt nó đi vô làm cầy tơ là hết nói à...hohohoh

Chỉnh sửa cuối: 20/1/12
  7. helldevil42

helldevil42 Donkey Kong

Tham khảo thử xem @@ .

8. walkingdark

walkingdark Youtube Master Race

bên cabalviet.net cũng bị phá hoại dã man
    phải chẳng có 1 nhóm nào đấy phá cả 2 ???
    tết đến nơi rồi cả 2 làm như thế lợi thì chưa thấy đâu mà hại thì đập thẳng mặt
    2 sever đều không hoạt động được thì lấy đâu ra kinh phí
    mặc dù mình chơi bên cabalviet.net nhưng mình cũng biết bên cabalvn.net cũng gặp tình trạng hệt như thế
    2 ông adm bắt tay với nhau tìm hiểu coi ??
    vì 2 sever không đi cùng 1 hướng mà đi 2 hướng khác nhau lên không bị xung đột về bản chất vậy mà cứ như thế này thì chỉ có gamer là người chịu thiệt

9. airbus1302

airbus1302 Donkey Kong

cbv có bị phá hoại ko còn pải xem lại mới đúng....

10. chutieu25

chutieu25 Youtube Master Race

Các bạn đừng đặt ra những điều vô lí như vậy, các bạn đúng là vừa ăn cắp vừa la làng.

Vâng! tôi là game thủ bên cabalviet.net

hàng ngày, hàng giờ channel sever chúng tôi vẫn bị ddos, roll back và có khi còn không có channel.

Dù không biết là ai làm, nhưng các gamer chúng tôi rất bức xúc vì việc này.

Không phải chỉ riêng các bạn, chúng tôi còn chật vật hơn các bạn nhiều ... Xong 1 Quest là phải đổi nhân vật thật nhanh, hay lên 1 skill up cũng vậy, phải nhanh ....những click chọn nhân vật đã quá quen thuộc rồi. Không thể nào bình yên chơi được 5 phút... Các bạn nghĩ sao khi các bạn đang đánh 1 boss hay đang living up 10x...không thể làm được khi cứ 5 phút 1 lần diz và rollback .
    Là 1 gamer nhưng tôi cũng hiểu được thế nào là sự cạnh tranh, các bạn trong cabalvn à. Các bạn cạnh tranh kiểu đạp đổ thế này là hèn lắm ... đã thế còn lớn miệng kêu oan .......
    Nếu bạn muốn thắng đối thủ của mình trên thị trường thì hãy cạnh tranh 1 cách lành mạnh đi. Ở trường chưa dạy mấy bạn cái này ạ ?
    Các bạn biết gamer chúng tôi nghĩ sao về các bạn chưa ?? nói ra các bạn đừng giận, chứ thực sự mà nói thì các bạn ***** bằng con C' đâu ...
    Chào các bạn bên cabalvn!
    8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x8-x

11. krau1992

krau1992 Youtube Master Race

Không bít nói gì hơn ngoài việc cảm ơn anh Zz đã duy trì 1 sân chơi cho mọi người trong 2 năm qua. Luôn ủng hộ cabalvn và anh Zz ^^~.

12. walkingdark

adm bên mình cũng đính chính lại là nghi oan cho bên cbvn mà
    mình thì chẳng bênh bên nào
    mình chơi cbv vì nó hợp với mình hơn cbvn
    nhưng tình trạng thế này thì cả 2 đều mất khách

13. H4ndlordz

cái ****** mày bảo bên mày chật vật hơn à? bên mày còn chơi dc bên tụi tao phải lên đây chờ Zz thông báo từng ngày, từng giờ mà có vô đc game đâu
    nhìn cách nc là biết mày ko có tí thông tin nào, vừa vào 4rum đoc vài bài là nhào vô chửi phụ luôn.
    còn cách nhìn nhận của những đứa ngây thơ dốt nát bị dắt mõm mà không biết như tụi mày thì có nói bao nhiêu cũng không hiểu, cho nên tụi tao không quan tâm đám súc vật tụi mày nghĩ gì về tụi tao đâu. thích thì cứ nhào vô tụi tao còn nhiều gạch lắm, cứ tự nhiên đê

14. LieuYDinh

LieuYDinh Youtube Master Race

Bọn gamer cbv ngu thiệt.k fan biệt dc ddos và game lỗi.nói ra thấy ng thêm.bi bọn admin nói làm mù mắt rồi.

15. lagger2012

lagger2012 Youtube Master Race

vậy là cuối bài ZZ bảo lập 1 sv hoàn toàn mới à ~^o^~ thick quá nhỉ~^o^~

16. H4ndlordz

à e có ý kiến anh Zz ơi :)) nếu có sv mới e xin nộp đơn xin vào làm GM đầu tiên =)) chuẩn bị có sv mới đeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee :D

17. duckwar09

duckwar09 Youtube Master Race

^^ sv mới giảm rate lv up tang ti le rot do

18. airbus1302

airbus1302 Donkey Kong

dung la lo cay cuoc du qa nen vo day an noi ho do.ban bit gi ko.loi va ddos khac nhau ma ko pan bit dc thi mu cntt qa.ben ban con choi dc ben day co choi dc dau.o do ma im ngay cai mom lai di.nghe ma mun dap gach cho ma an.pai coi lai di nha.noi ma ko ngi la met do.

19. walkingdark

bạn thì khôn hơn ai
    nếu lỗi thì sẽ liên tục chứ không tập trung vào những h cố định thường thì ben cbv bi dis channel tam 2 đến 4h chiều và 8 đên 11h tối
    còn lại thì chơi ngon ơ

20. lagger2012

lagger2012 Youtube Master Race

bạn qua cabal khác mà chơi đi , cabalviet sắp sập đến nơi rồi đó, mới ra dc tý thời gian mà fix hết lỗi này đến lỗi nọ chơi mà ko thấy sợ à , cabalvn hùng mạnh trong 2 năm còn bị chết nói j` cái cabalviet. ******* đấy

---------- Post added at 15:36 ---------- Previous post was at 15:34 ----------

còn bạn thích chơi 1 thời gian ngắn thì cứ cbv mà chơi :)

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.