Các bậc đại huynh ra tay giúp đỡ!!

Thảo luận trong 'Game Development' bắt đầu bởi yeuthatlong_9779, 24/7/06.

1. Dương + 44

Dương + 44 Youtube Master Race

RMXP.org ko phải bị hack mà nguyên nhân do anh chửi nhau với thằng Sephiroth Spawn bên đó , nó khóa IP Việt Nam rồi em ạ , khó vào lắm :(( anh xin lỗi tất cả :((

2. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Ok dùng Toolbar Alexa đi .Nó chuyển đổi ảo cái IP Việt Nam thành IP của trang Web Alexa nhờ đó bây giờ em có thể vô các Forum nước ngoài như dân nước ngoài không phải lo sợ bị lock .Phạt anh Dương tội trêu tức Mod SSpawn bên đó nên phải tích cực đóng góp cho Forum bên này .Vì một cá nhân mà cả làng lãnh tội thật là ....Lấy công chuộc tội đi anh "Giai" à !

3. yeuthatlong_9779

yeuthatlong_9779 Youtube Master Race

ặc..ặc....thảo nào em thấy có mấy cái script hay hay mà nó cứ bảo là bị hack nên ko xem đc::( đúng là chỉ vì 1 người mà ảnh hưởng cả tập thể::(
    P/s: MasterWind hướng dẫn giùm cái Toolbar Alexa nhá!:D

4. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

5. Dương + 44

Dương + 44 Youtube Master Race

Bố láo , tuy ko vào đc đó nhưng em vẫn có thể hỏi anh , vì trước khi xảy ra vụ tranh cãi đó anh đã kịp thời " hốt " về 1 số cái hay ho cần thiết , thậm chí giờ muốn vào đó cũng dễ , anh cũng là dân Download đây mà ^^ , em cứ đổi Proxy là OK

6. MasterWind

MasterWind T.E.T.Я.I.S

Anh Dươngh ơi giờ nó Update tùm lum nhiều khi anh hốt về là hàng tài lao thì sao ,lúc đó thì ai chịu hả trời ..Em cũng có cả đống Script bên cả nước Pháp và Ý nữa cơ .Hồi đó tim cái Script mini mapf mà phải lục tận bên Pháp kìa ,mới thấy được 1 cái .Mừng quá bấm vô ,toàn hình xxx chán ghê :D