các bác thích nhân vật nào nhất trong Final Fantasy VII

Thảo luận trong 'FFVII' bắt đầu bởi pretty, 25/2/03.

1. Nima Ryu

Nima Ryu Mr & Ms Pac-Man

Tui thấy ảếi đẹp hơn. còn mấy bác thì sao? :x

2. Dart

Dart Persian Prince

tui khoái nhất chính là Caith Sith đó , nó có limit vui quá trời mà nhiều khi xui xui đang đánh bị nhỏ nữ thần hiện ra quất một cái không ngoại lệ, ba thằng chết hết , uổng công luyện .

3. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Ôi Limit của Caith Sith hên xui thôi à, mà mạnh nhất cũng chỉ có 9999 thôi hình như có chiêu đánh chết ngay luôn á, nhưng khó làm lém...nếu so sánh với limit của Cloud hay Cid thì thua xa lém lém luôn đó...tui thích Cloud thui, Limit của hắn coi đã lém...khoảng 120000 giọt ấy chứ...nếu tính hết cỡ khoảng ngang Knight ò the routh nhỉ, nếu mấy con mà đánh được 7904 trở lên ấy...chứ như ruby weabon thì thua

4. Pupu4mat

Pupu4mat Elena (Turks Member)

Ừm hơn knight of the round chứ sao lại bằng. Còn Limit của Cait sith cũng rất hay, chỉ tội hộp sổ xố đó quay nhanh wá. Kid đã quay được giết chết một đối thủ chưa

5. Dart

Dart Persian Prince

vụ nay xưa gòi , có lần quay mnột phát chềt hế đối thủ nữa kìa hình như la 2 face 1 bar thì phải , chết không kịp ngáp nhưng lâu lâu xui xui bị chính nó giết lun.

6. Kid1443

Kid1443 Mega Man

mới thử limit của caith sith nhưng vẫn không làm đựơc dù đã xài tuyệt kĩ, đựơc hai cái đầu rồi còn cái cuối không làm đựơc tệ quá...bạn nói limit của Cloud hơn KOK à, thử đánh uby xem có hơn không...KOK thì hk6ogn bị giảm còn limit của Cloud bị giảm

7. Pupu4mat

Ừm em thì toàn quay được 3 ngôi sao, nó cast lên cho cả đội cái megalixỉ--> cung khá hay, còn cái giết chết kia thì chưa gặp chỉ nghe vậy thôi

8. Kid1443

Kid1443 Mega Man

hì hì quay chữ bả cũng thú vị đấy chứ nhưng mình th1ch mấy thằng lính hơn nó bắn cái đúng trúng hết 9999 coi cũng đã con mắt lém chứ bộ...khoái chiêu đó h7on chiêu hồi máu...kekekek

9. Pupu4mat

Ù nhưng đấy là trương hợp có thể quay được bác ạ còn lúc mà quay trượt thì >_<, nhưng sao em toàn quay vào ngôi sao, may không ?

10. Kid1443

Kid1443 Mega Man

hì hì, nếu bạn chơi trên exsp 1.5.2 thì dễ lém quay trúng là chuyện thườign thui, có cái hình mặt mèo thì hơi khó đấy chứ còn mấy cái kid dễ lém, thiệt mà tui làm oài không khó tí nào cả

11. Pupu4mat

Ừm cũng có thể, em cũng chơi ePSXe 1.5.2 đây nhưng không dùng cái chức năng đó, vì mình cũng không thích Sith lắm, chỉ thử cho biết thôi, nhưng mà đừng coi thường nhé, em quay cũng không kém đâu, cái mặt mèo thì chỉ quay được 2 bên thôi, còn phần giữa chưa được lần nào

12. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Mình quay đựơc phần giữa rồi, hai b6n rồi nhưng chưa bao giờ hoàn chỉnh cả...nè khi chơi exsp 1.5.2 đó pupu dùng F1 để save lại sau đó chọn nếu chọn đúng thì F1 còn sai thì F3, cứ thế là được thôi...đấu võ cũng thế ấy...khi đánh trúng nó F1 để save và khi nó 9ánh mình F3 để mở lại

13. luckylucke88

luckylucke88 Legend of Zelda

u chơi cái zụ này lèm tui nhớ đến cảnh tui chơi FF9 wá, nhưng như thế cũng ko hay cho lém, dù là bảo đảm lun thành công. Nhớ hồi chơi FF9 ko, đọan đấu kiếm ban đầu á, tui chơi y chang như bác chơi đấu võ bây giờ vậy, úi hình như mình lạc đề rùi ^^

14. Kid1443

Kid1443 Mega Man

Chơi cái này cũng có lúc không hay đâu, có lúc lại tai hại đấy, ví dụ như chết rồi cái save thế al2...hu hu luôn...llỡ lạc đề rồi thông cảm giúp nha...vì...kh6ogn biết tại sao nữa

15. Pupu4mat

Thì thỉnh thoảng cũng thay đổi chủ đề một chút cũng được chứ sao. Đỡ nhàm, Okie, vậy các bác có so sánh gì giữa FF 7 và FF 9 không. Đánh giá cho công bằng nhé

16. Gervie

Gervie Red, Pokémon champion

Nói thật thì so sánh giữa Final Fantasy VII và Final Fantasy IX khó quá, vì cả 2 cái này đều có 1 ấn tượng riêng biệt đối với tôi, chứ nếu đem so sánh với Final Fantasy VIII thì... Final Fantasy VIII có lẽ không thể nào bằng được Final Fantasy VII và Final Fantasy IX. :)

17. danh_tuyen872003

danh_tuyen872003 Youtube Master Race

hê các bác nè thứ nhất em nói trước không phải em tim các bác để mà câu bài đâu nhé.
    thứ hai các bác sai chủ đề nặng giòi

18. Dart

Dart Persian Prince

Tui thấy FF8 chi có duy nhất một cái hay hơn FF7 : chơi magic với GF không mất Mp , ngoài ra thì FF7 hay hơn nhiều mkặc dù hình không đẹp bằng FF8 cho lắm

19. danh_tuyen872003

danh_tuyen872003 Youtube Master Race

lại bác nữa à?
    bác cũng nhầm topic rồi đấy.

20. Dart

Dart Persian Prince

Xin lỗi , vậy bàn tiếp nhé , mấy bác có công nhận là Cid có vẻ hay hay hơn Cloud không ? Hồi trước khoái Cloud bây giờ tui thấy Cid hay hơn chút , công cũng chả thua gì Cloud cả !