Các bác vô đây bình luận về bot của cs1.6 nào

Thảo luận trong 'Counter Strike' bắt đầu bởi phong_visit, 20/7/04.

1. lequohieu305

lequohieu305 Youtube Master Race

em bắn beta hay gì thì cũng thế thui, em nhấn H rùi và chọn cấp độ khó nhất rùi mà bắn nó i chang bài biết trước em kể với bác đó :D

2. Zeus1810.vn

Zeus1810.vn Youtube Master Race

Thế thì thôi đi,không nói chuyện này nữa,bác bảo beta hay 1.6 gì thì cũng thế thôi thì ... thế thôi...
    Bó tay.

3. Le Phu Thuan

Le Phu Thuan Mr & Ms Pac-Man

Tui không thích bắn bot. Thà ra tiệm bắn với bạn bè sướng hơn. Bot mắc nhiều lỗi quá. Như vòng cs_mansion, một thằng bot cứ bị kẹt bức tường trong nhà (cửa sổ bên phải nhìn vào). Không biết bot của beta khác ra sao (Tui chơi 1.3 với Fusion đều bị hết). Bắn với bạn bè mới thú vị vì mình biết bắn lén, bạn mình cũng biết. Mình biết nấp, nó cũng biết. Nó cũng biết suy nghĩ, sử dụng chiến thuật như mình (đi thành nhóm, bao vây...). Chỉ có người bắn với người mới hay. :wink:

4. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

Trời ơi... box này bàn về bot! Mấy bác lại kêu bắn với người thật thì hay hơn... vậy mấy bác đi nhầm chỗ rồi. Đương nhiên bot làm sao hay bằng người được?

Tui thấy Bot CS1.6 bắn kinh thật! Tui đang thắc mắc về giải thuật bọn nó viết bot thế nào đây?

Bác nào biết cái link chỉ dẫn viết bot cho tui xin cái.
    Thankyou :)

5. spoiler

spoiler Youtube Master Race

Hi all,
    Mình mới chới Haft-life bản 1.6. mua CD ở Lý nam Đế,
    Không biết add bots vào như thế nào.
    Các bạn làm ơn hướng dẫn mìanh với.
    Rất cám ơn
    S.

6. lequohieu305

bác ơi, ở đây cái topic này là để bàn về chuyện bot của cs 1.6, nếu có thắc mắc gì thì cứ vô cái topic hỏi đáp về cs là xong, câu hỏi nào cũng có, đừng lo ;;)

7. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Hé hé hé.....Nó dính ở bức tường thì kệ nó..đừng chơi mansion nữa,bạn thử chơi các màn de xem saop?Lúc đó thì nó không bị như thế nữa đâu...:D

8. lequohieu305

khửa khửa , nói như pác thì nói làm gì? tui chuyển wa các màn de khác thì đúng là nó ko bị nữa nhưng bản cs 1.6 nó bắn ngu ngu thế nào ấy, khi gặp đối thủ thì chờ 1 lát mới bắn làm mình tưởng được lên tay ai ngờ, thua te' khói khi bắn online hay mang zdới mấy người cùng xom' X(

9. tienongduhi

tienongduhi Youtube Master Race

vậy là ông chơi bot dif 0 rồi. Set lên dif 3 đi nó bắn toàn vỡ sọ thì có. Tui da'm chắc cha Lara ở đây bắn với bot cũng phải thua chứ đừng nói #>:)

10. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

1 vs 3 thì còn thua vài round, chứ 1 vs 2 (bot_diff 3) thì tụi BOT không có cửa đâu :D, BOT mà, bắn hơi ngu.

11. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

nói chung là tuỳ từng bài , tuỳ từng loại súng . Ko nói phiến diện như thế được

em đố bác lara bắn được 1vs3 bot map aim_sk_ak_m4 mà thắng số round của bọn nó . Bác thắng được em bỏ nghề luôn . và nói chung thì em chủ trương ko luyện với bot , chỉ lùn tay mà thôi . Lúc đầu luyện thì lên , giờ thì lùn

12. 1st | Lara.vn <Bao>

1st | Lara.vn <Bao> C O N T R A

Thì tui cũng hay tập bắn với BOT ở nhà toàn là map aim của sk, 1vs2 tôi có thể thắng được nhưng qua 1vs3 thì lag (bot_diff 3, expert). Nhưng tui dùng BOT để luyện map và tập nghe footstep thôi, chứ bắn với BOT thì thành noob mất.

13. justsee

justsee T.E.T.Я.I.S

bác ơi ra YM , em hỏi , chỗ down bot là chỗ nào , 1 người khác hỏi em , em ngại tìm quá

14. So_No_Mi

So_No_Mi Follow_Your_Heart

Bắn với bot chọn mấy thằng bot thông minh 1 chút...nếu không bắn với mấy thằng có chỉ số thông minh là 0 thì thà chơi Lan còn hay hơn nhỉ:D
    Chỉ có online mới tiến bộ thôi....chứ chơi với bỏt chỉ cho vui thoai....bắn với nó có ngày chùn tay:))

15. lequohieu305

haha, bác nói thế nào chứ em chọn bót thông minh nhứt rùi mà nó bắn vẫn........., chẳng hiểu tại sao?hay là máy có zdấn đề? nhưng lâu lâu chơi zdới bót cũng zdui nhưng muốn nâng cao tay nghề thì phai bắn online chứ suốt ngày bắn với bot chán lắm, tuy hơi bị tốn xiền nhưng online chơi vẫn hay

16. Kanh

Kanh Youtube Master Race

Bot cho 1.6 à, chưa chơi với bot 1.6 bao giờ, tại kô có đk để chơi, chắc có đk để chơi với bot 1.6 chắc bị nó luộc chín luôn wá :( À mà bắn với bot làm gì nhầy........

17. lequohieu305

sao? bác chưa chơi với bót 1.6 bao giờ à? nếu có điều kiện thì nên chơi và lâu lâu cũng nên choi online để nâng cao tay nghề nếu như nhà pác có daiup hay ADSL,còn bắn với bót 1.6 thì rất dễ, mình luộc chín nó chứ sao luộc chín mình?

18. theborn

theborn Youtube Master Race

::) tui thấy bot ở bản 1.6 bắn cũng được đấy chứ lại quá lanh luôn bắn lén mà còn sợ nó bắn headshot đấy chứ
    nhưng mà nó bắn đối diện 1 chọi 1 thì hơi tệ ko nỗ chứ tui bắn ăn nó hoài kễ cả bot 100 :D :D :D :D

19. theborn

theborn Youtube Master Race

::) tui thấy bot ở bản 1.6 bắn cũng được đấy chứ lại quá lanh luôn bắn lén mà còn sợ nó bắn headshot đấy chứ
    nhưng mà nó bắn đối diện 1 chọi 1 thì hơi tệ ko nỗ chứ tui bắn ăn nó hoài kễ cả bot 100 :D :D :D :D

20. squall_mos

squall_mos Youtube Master Race

xe xe sai cs16-Z-bots se biet ngay mu*` co 3 chedo cho bot len mang search ma down ve nhe' khoi noi nhieu ve kha nang cua bot.trong day cung co comand khoi fai hoi ai ca? tha ho^` nghien cuu no need waypoint,can u play agains BOT? hehe