Các bạn gái vô guild mình nhé

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi nuthanbanggia, 15/4/05.

1. MasterGamer

MasterGamer The Warrior of Light

trong guild có ai pro boomer ko vậy????? tui thích boomer mà bắn nó khó quá...... luyện mãi ko thành!!!!!

2. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

tui nè !!! noobs bommer hạng nặng nhưng bị mèo dzụ dzổ dzô guild ... hichic nhưng ko sao có gì add dzô thử sức xem sao

3. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

lol meoandchuot hãy nghĩ lại mình xem vơ tôi mới chơi gun mà ông kick cô ấy có gì đáng khoe đâu ông lên nhớ ông mà qua gis haaa đừng nói là tôi kick sợ còn đéo thèm để mắt đến cái lv noob là đằng khác .Đừng bao giờ khinh người như vậy

4. TRAIGIAU

TRAIGIAU Mr & Ms Pac-Man

Chơi game là gì hả? play for fun ?đáng tiếc một số người còn khinh những người mới chơi haaaaa

5. kiencanh

kiencanh Guest

Thôi mà làm gì mà giận vậy >>> trrrrrrong gui o hà dừng nên như vạy gây lung$ cung$ nội bộ
    Tại tronbg gui mình có một sssố người cao cấp wa' nên mới ko để i tới mây người mới chơi như tụi mình thôi . Đừng giận nữa nick cũa u là gì tui add nick u vào mai mốt` tui mình chơi
    đừng giậnm nưa$ ha

6. nianmi88

nianmi88 Legend of Zelda

thằng nào to gan thế .. khinh người rùi xem lvl tùm lum tùm la vậy ... chém chết giờ ...gặp người mơí chơi tui còn mừng nữa mừ <--- tha hồ mà kiếm tiền =)) .... mèo làm vậy cũng đang kiếm nhân tài để dzô guild mới của bà nội mèo ấy mừ