Các Bạn Hãy Cùng Bỏ Phiếu Cho Game đánh Kiếm Trừ Quỉ Nào Hay Nhất

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi sasuke2005, 8/5/05.

1. Heardless

Heardless シェンムー Ryo Hazuki Lão Làng GVN

Tui đề nghị ko cho vì nghĩ nó ko thể đọ lại 3 thằng kia,chứ nó đánh kiếm sờ sờ ra đấy sao lại bảo ko hành động được,chú suy luận trật đường rầy vậy mà cũng suy luận à?

Tớ ko kêu so sánh mà bảo chú giải thích,chú bảo Oni ko có nút nhảy là do nó là samurai vậy cái Dino Crisic thì sao?
    Thì mấy anh trong Oni cũng có dòng máu lai quỉ ,rồi thần linh hà hơi giúp sức chứ có xạo thua gì mấy thằng trong game kia.
    Sao ko nói luôn GoW và D5C thử ko có nút đánh thì chắc chắn OM sẽ qua mặt=))
    Làm ra vẻ kiến thức về Ninja ,Samurai uyên thâm gớm ;;) ,đánh sai chính tả nhiều đấy bácL-),bộ cái tạp chí của các bác là bách khoa toàn thư về Ninja à?mà muốn nói về Ninja thì bắt buộc phải có đọc qua nó,đi đâu cũng bô bô về tờ tạp chí ,muốn tiếp thị mời qua bên rao vặt,OK?
    Ha!Ha GOW mà chỉ có đánh đánh,hỏi thật chú có chơi GOW chưa ,chắc chưa rồi tên còn ko biết mà:o ,D5C nói đúng ra thì cũng giải đố đấy.

2. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

ối..thế ai ko ghi rõ để khi bắt bẻ lại ỉ ôi bảo là ko so lại ba thằng kia..

=)) này hỏi thật..cậu có chơi OM chưa thế...trong dòng OM chỉ có mình Jubei là có dòng màu quỷ..còn Samanosuke thì ko ah..chỉ là đuợc thần linh cho quyên năng thôi ...về chơi lại nhé :))
    chẹp..đang nói vụ kia nhảy sang cái này..né tránh hử ;;)

ko dám..chỉ đủ để cho mấy đứa dốt như cậu bớt hợm hĩnh thôi...chẹp..chơi game mà ko biết rành về nó thì đừng có mà lên tiếng...thùng rỗng mà kêu to...nghe câu này gòi chư..tui chỉ nói những gì tui biết thôi...
    CÒn Tenchu..hóa ra chưa xem ah..thế đấy...dốt thiếu kiến thức thì bảo xem để hiểu...chẹp..thế thì..chán..còn quảng cáo thì quảng cáo gòi..nguyên diển đàn ko nơi nào ko có =))
    ah..chính tả hử...viết sai trên đây có bị trừ điểm ko =))

ối..lạy chúa..thế Gow ko phải đánh đánh và đánh ah..chẹp..nó là game đánh nhau chính thống nhất..còn mấy vụ giải đố thì...đó mà gọi là giải dố thì vứt đi...ah..ko biết chơi chưa chỉ biết mới tới màn Sa mạc-->cũng đủ nhận xét gòi chứ ..:))

np... :hug:

3. KID_Szalor1412

KID_Szalor1412 Mr & Ms Pac-Man

Có bạn nào chơi Otogi chưa? Mình đang chơi nè, combo thấy cũng đẹp, hình ảnh cũng cỡ Blood Will Tell! Nhưng AI khá hơn! Phép thuật chưởng cứ xanh đỏ tím vàng giống như trò trẻ con ý! Cho ý kiến đi mấy pò!
    Còn Onimusha! Bác Heardless có viết review không? Cho em link đi! Thấy giới thiệu nhưng không chơi! Không biết có hay hay không? Cỡ Ninja Gaiden thì em chơi lìn! :cool:

4. Heardless

Tớ ghi rõ ràng đấy chứ,tớ nói nó ko thể nằm trong top game hành động ,có nghĩa là trong top 3 á,anh đây giải thích thế chú em đã sáng ra chưa:D .

Tôi nói "mấy anh" đâu có nghĩa là mấy anh nhân vật chính mà chú kể mỗi Jubei ra,BỰA vật=)).Mới đầu chú này ông ổng bảo mấy thằng trong game kia là quái vật ,rồi thần linh :o bị mình vặt lại,ko biết cãi đâu đi bắt lỗi cái chữ "mấy" của mình,lại còn giả hâm đi hỏi "thật" mình có chơi Oni chưa nữa=))

Né tránh cái gì?ko nhận ra câu nói của cậu quá ngớ ngẩn à?Giả dụ kiểu đó sao ko giả dụ luôn là Oni hay hơn cho rồi:cow:

Nói những gì chú biết dek có nghĩa là nói đúng,hiểu chưa
    Tớ chưa xem vì tớ dek có hứng thú với Tenchu,khoe nguyên diễn đàn rồi tới giờ vẫn chưa chịu ngưng à ?dai dữ vậy?

Ko bị trừ điểm chú à!nhưng nó nói lên bản chất của chú ,lưu manh giả danh trí thức,khoác loác cho lắm chứng tỏ ta đây trí thức ,rồi đi chê người khác dốt nhưng chuyện đơn giản của đứa học sinh cấp 1 là đánh đúng chính tả lại ko làm được,ngẫm thử xem điều này mắc cười lắm chứ ;;)
    Ôi giời ơi,chú em này mất căn bản về phân loại game trầm trọng.Nếu thế sao người ta xếp Gow thuộc thể loại AA cũng giống như Oni làm giề,tui giờ hết kiên nhẫn để giải thích cho chú hiểu rồi,thế này ,lúc nào rãnh chú đi hỏi thử những ai chơi xong GOW xem họ nói GOW có phải chỉ có đánh với đánh ko nhé. :;).Sẵn cho hỏi luôn đã chơi D5C chưa cậu em,lại chưa nữa chứ gì=))

5. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

cái này ai nói..cậu ah...mà cậu là gì..mem..có quyền cho cơ đấy

=))..mệt thật..đề nghị đọc lại...tui nói là nhân vật chính Dante là có dòng máu quỷ chư có nói mấy bọn quỷ trong game đâu..ôi ..OMG...bó chiếu..còn thằng Kratos là thần linh gòi..khỏi bàn ...

sao biết =))
    ồ..vì ko có hứng thú nên ko biết gì mà cứ khoái cãi...cái đó do ông Oni Saf khóa..ko thì tiếp tục gòi..

ôi..sợ quá ::( ...cậu xem lại mình có dôit như nguời ta nói không...

:))..cũng xem thuờng người khác như ai...bày đặt lớn lối...D5C em chơi gòi ah...thế anh chơi Bunjigai chưa..nếu nói về độ đẹp của chiêu thức thì chưa chắc GoW hơn ah...tui cũng hết kiên nhẫn gòi(gửi đi mà quên copy-->lỗi-->viết lại :)))

6. Heardless

Thế Mod thì được phép cho hả ?chú em lại nói bựa nữa =)),tôi bảo ko thể là quyền của tôi,người khác ko thích là quyền của họ.

Đọc rồi chú em,thế game nào nhân vật chính là quái vật hử? :-/ thằng Kratos chỉ là người thường sau này phục vụ dưới trướng God of war được cho thanh Blade of Chao trợ giúp,mãi tới khi về nước giết xong GOW nó mới được phong làm thần chiến tranh.

Xời ơi,đọc mấy bài của chú em thì biết liền chứ sao :cool:

Ọe...đếch biết trong đó đứa nào mới ko biết nhiều hơn,1 kẻ thì chẳng chơi NG được bao nhiêu,1 kẻ thì chưa từng đụng tới bao giờ ,chỉ mới xem chớp nhoáng mấy cái trailer thế là ngồi rung đùi phán cứ như pro :-s .

Sợ thì biến,đừng ráng ngồi đây chống chế nữa,lí lẽ chú này chẳng ra gì mà cứ rống mãi,lại còn bảo "tốc độ trong OM ko cao...đúng nhưng vì nó là game hành động phiêu lưu -->có giải đố nên nhịp game ko nhanh .." thế cái NG,GOW,D5C ko phải game AA hả ku?:-&,vậy sao mấy game đó làm tốc độ nhanh được .Có chữ dốt đánh cũng sai,khổ thân thằng bé =))

Vì chú coi thường tui trước nên cóc cần phải lịch sự với loại này,Bujingai mà chiêu thức đẹp :-s ,sến chết mẹ luôn,đánh cứ như múa tuồng,dùng hiệu ứng màu mè quá lố,choáng cả mắt,chưa kể mặt thằng nhân vật chính nhìn muốn đấm,:clown:ẻo lả như pê đê(so với Samanosuke trong Oni đúng là 1 trời 1 vực) ,bộ đồ nhìn cũng nản,cốt truyện siêu sến,siêu cải lương.Ngoại trừ mấy cái kể trên công nhận gameplay khá. Sẵn hỏi tiếp thế đã chơi NG chưa ku, hay cũng giống mấy đồng nghiệp kia luôn.

7. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

vâng..nhưng cái cách trả lời của cậu cứ như bảo với mọi ngưòi rằng:c6ám bọn bây bầu Oni vì nó qáu dở =))

=)) vậy thì hết nói với cậu gòi..ngưòi ta nói thì cho là sai còn mình thì ;))

=))...ối..này cậu cậu co ở nhà tui ko..có lắp camera ko..ko có thì Shut up...ko biết gì thì đừng lớn tiếng...NG có gì đâu mà tui ko chơi nó ..làm như hàng hiếm lắm..vậy cậu chơi Tenchu chưa..chưa àh..đấy...thế thì ko biết ai rugn đùi phán...lolz

àh..vậy cậu chơi hết nó chưa ạh..=))...cậu có bếit hình tuợng nó là gì không...ẻo lả...=))...ối trời..xin xem lại dòng trên..ma 2hình như tui bảo tui đã chơi gòi bên topic kia..đuôi hay sao cứ hỏi hoài thế

8. Heardless

Chú em lại khoe dốt rồi ::( Oni hay như vậy ai dám chê dở,đọc lại dòng dưới của tui coi
    Thấy chưa,thử nói đúng 1 lần cho anh phục xem nào em zai,nói sai hoài ko thấy ngượng à? :-s

Đương nhiên thế suy nghĩ của chú có vậy ko? hay là ngược lại.

Ặc,2 kẻ mà tui nói ở trên là AA_SA và Basaf có phải nói cậu em đâu mà vội nhận vơ lấy là mình=))hay ku có tật nên giật mình ;;) .Chú này mặt mũi ko biết sáng sủa ko?chứ cái đầu rõ ràng ko sáng rồi:cow:.Tui biết Basa chưa chơi bởi vì hắn đã nói như vậy chứ chả phải camera gì,lậm stealth vừa thôi ku[-x
    Dựa theo hình tượng thằng ca sĩ bị thiến chứ giề:lol:.Samanosuke cũng dựa theo người thiệt đẹp bao nhiêu còn Bujingai thì xấu bấy nhiêu.Tớ đây ko phải bà già mê cải lương nên dị ứng với game sến lắm.Khoản sến của nó hồi đó có 1 bài báo cũng nói như vậy rồi,cho nên chú đừng cãi già làm gì :D.Đuôi là gì hả ku? :-/ .Nói thật phải đi cãi nhau với 1 kẻ tối ngày đánh sai chính tả như chú em tui cũng quê lắm,dễ mang tiếng ức hiếp người ít biết chữ nghĩa. #>:)

9. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

ah2...chẹp..báo yu tin này...My name..is SAGI..i'm clone of AA_SA (ai cũng biết sao mỗi chú này ko biết nhảy)=))-->đủ hiểu chứ...tui đã chơi NG..ok...nhớ giùm cái :))...
    ah..cậu chơi game S nào chưa nhảy...

vậy cậu chơi game căn cứ vào báo ah =))..bài viết xạo cũng tin hử :))...ôi...vậy ah....chẹp..còn nói với một người thiếu hiểu biết mà cứ ra vẻ như cậu tui cũng ngại lắm :hug:

10. Heardless

Ai cũng biết cơ à,chú mày nổi tiếng dữ vậy sao :o ta mới gặp chú có 2 lần thì làm sao mà biết.Ra chú là thằng kia à?nhớ lúc đó bị mình sỉ vả cho 2 bài ,mặt vẫn trơ ra,ấn tượng của mình về chú này là ở chỗ đó:lol:
    Rồi,Tenchu :-".Mà hỏi game S chi zậy ku,có liên quan gì ở đây.

Tớ chơi rồi và thấy báo nó nói y vậy thì rõ ràng là đúng,mà cái game này người nào chưa chơi nhìn mặt thằng đó cũng đủ biết giống pê đê rồi. ;;) .Báo nó ko xạo chỉ có chú là 3 xạo thôi :hug:

11. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

sao biết =)) =))...ai sỉ ai nhảy..chẹp..=)) =))

vậy có biết gì về nó không =))

có chơi Gẹni ko...chắc cậu ko chơi đâu vì vừa rồi báo echip nó ghi genji như bunjigai(sến như cải luơng)-->chắc ko hợp với cậu :))

12. Heardless

Đúng như mình nói,ku này chỉ được cái hơn người ở chỗ mặt dày:lol:,đạn bắn ko thủng,chứ trình cãi nhau thì quá kém :cool: .
    Em zai hỏi chung chunh quá ,anh ko biết trả lời thế nào :hug:,mà này !ku nói vể Tenchu thế đã pm xin phép Basa chưa zậy,phép lịch sự đấy=)),sẵn đang hỏi lạc đề ,tui cũng theo luôn ,thế ku đã chơi được game speed nào chưa,có biết gì về car ko?:-" #>:)
    Chú dốt quá rồi đấy,ẻo lả nó khác với sến nhiều chú ạ.Thằng trong Genji nó chỉ có tướng ẻo lả thôi chứ mặt vẫn đẹp trai,cốt truyện cũng ko cải lương như Bujingai.Mà ko hiểu sao chú đề cao thằng pê đê đó thế nhỉ(tôi nhắc lại là pê đê)trò Bujingai đâu thành công mấy ,bằng chứng là giờ này có tin gì về phần 2 đâu.

13. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

cậu thì có hơn ai..ngưòi ta chỉ cho mặt cứ lờ..gu vẫn hoàn ngu

àh..em đây ko ham tốc độ...em chỉ choi AA và SA thôi..nhìn nick em cũng biết gòi ... ;;) ..còn Tenchu...như topic hồi bữa..chủ chẳng biết dek gì mà cứ nói..hỏi chi nữa...:))

[/QUOTE]Chú dốt quá rồi đấy,ẻo lả nó khác với sến nhiều chú ạ.Thằng trong Genji nó chỉ có tướng ẻo lả thôi chứ mặt vẫn đẹp trai,cốt truyện cũng ko cải lương như Bujingai.Mà ko hiểu sao chú đề cao thằng pê đê đó thế nhỉ(tôi nhắc lại là pê đê)trò Bujingai đâu thành công mấy ,bằng chứng là giờ này có tin gì về phần 2 đâu.[/QUOTE]
    =))..ối ối..ra là vậy cơ àh...ẻo lả mà đẹp trai vẫn đuợc àh =))...ơ mà bảo thằng Lưu Quan Vũ ko đẹp trai thì bó tay...còn phần hai..trình thông tin còi quá

14. Heardless

Xì,Chó con mà thích sủa lớn[-x,ku có cần tớ quote lại những câu nói ngu hơn bò của ku bị ta vặt lại rồi câm như hến ko?Mang nick là chơi game AA mà tối ngày ru rú trong box stealth,cái topic này có từ đời tám hoánh nào giờ mới biết,nhục.
    Anh đây đã chơi cả 2 game sao ku lại bảo dek biết gì nhở :-/ ,và lúc đó đang so sánh về khoản action chứ dek phải Ninja hay cái giống gì cả, chú tưởng phe chú đông hơn là thằng này sợ à?tự nhiên đang tranh luận lại đi lock topic đủ biết phe nào hèn rồi.Bệnh bại não của chú hình như sắp tái phát lại thì phải=))=)).Thần y Hơ jun đâu rồi vào chữa cho cậu này đi chứ=)).

Ra cái game lởm đó cũng có phần 2 à,mình hơi đánh giá nó thấp thì phải ::) .Sẵn đưa link kiểm chứng đi ku,nói miệng khó tin lắm

15. pttiger

pttiger Fire in the hole!

Cái đó là Soul Reaver ông ơi, còn cái Castlevania là cái game trên Ps2 làm từ cái trò Castlevania 2D trên máy Nes, cái castlevania này đồ họa cũng thuộc loại đỉnh chỉ tội thằng trùm cuối hơi bị khó, bà chị tui chơi tới đó phải dùng cheat mới phá băng nổi, Cái Castlevania 2 sắp ra rùi nghe nói khỏang tháng 11

16. BoY_KoReA

BoY_KoReA Youtube Master Race

Theo em NinjaGarden chơi hay nhứt :D
    ---------------------------------------------------------
    Thằng CJ của em mới vẽ graffiti các bác xem đẹp ko
    cụ tổ của graffity

17. BoY_KoReA

BoY_KoReA Youtube Master Race

Theo em NinjaGarden chơi hay nhứt :D
    ---------------------------------------------------------
    Thằng CJ của em mới vẽ graffiti các bác xem đẹp ko
    cụ tổ của graffity
    [​IMG]==>con vẹo của em đó các bác

18. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

...=))..ai nói tui suốt ngày bên box SA...=))...có qua bên box Tin tức ko..ko thì im giùm cái..:))...ai câm như hến nhảy..tui nhớ là cậu hỏi câu nào tui trả lời câu đó...=))...còn cái topic này...đã thấy nhưng ko vô...sau đó quay lại thấ bài của cậu nói ngu quá-->phải lên tiếng thôi :))...nhiều khi chó già quá bị lú

gì..ai đông...bên box SA có mình tui ra nói với cậu thôi(có thêm huynh Saf) còn lại thì không ai cả nhé(mà box SA ít lắm trên dưới 10 người nhưng chất luợng thì ...)....hèn mới ghê...tui hổng coi HQ...nhưng ông thầy đó sắp qua khám cho cậu gòi ..

nố nồ..cậu bảo cậu giỏi thì cứ thử tìm đi nào..ko tìm ra van xin gòi tui đua link cho..mà chắc ko có việc đó đâu nhảy...:))

19. Heardless

Anh có qua box tin tức nhiều mà ku .
    Ku chứ ai,thế nếu ta liệt kê ra được 1 đống câu chú ko trả lời ta thì chú quì xuống lạy ta rồi sủa 3 cái nhé ,chơi ko :> :> ,ko dám chơi thì biến.
    Bài viết của mình ngay bài đầu,chú này vào đã thấy nhưng sau đó vài tháng sau quay lại trả lời.=))bịa cũng logic chút chứ ku.Đúng là thằng bại não có khác=))

Hèn rõ ràng mà,cãi chi :hug:
    Van xin nữa hả :o:-& cái trò đó tui đã coi nó như đồ bỏ,việc gì phải tìm kiếm chớ,bảo chú em đưa ra làm bằng chứng ,ko đưa thì lời nói vô giá trị thế thôi.
    Anyway:thứ chó con như chú ko cắn nổi ta đâu,đừng cố mà làm gì ;;)

20. SAGI

SAGI Mr & Ms Pac-Man

có xem topic gamenews ko =))

ờ.ờ..cứ liệ kê đi...

bài của chú trang 2 3 gòi...ở đó mà trang đầu..ai bại não =))

chứ ai cãi ko lại gòi công đít lên chửi...=))

vang...vì cậu xem là đồ bỏ nên cậu mới ngu lắm mới bão ko có...đấy..hậu qua ngu là thế =))