Các bạn ở HCM và ở MIỀn Nam chú ý

Thảo luận trong 'Hotgame Shop' bắt đầu bởi thanglovethanh, 30/4/05.

1. hotgames

hotgames Mayor of SimCity

Bản LE bên Hotgame TP HCM lần này chưa có bạn ah
    Bản đó phải lần sau
    Bên đó còn bản International thui

2. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Xin lỗi vì bận quá nên trả lời bạn khá trễ. Bạn có thể vào site www.trochoidientu.com chọn giúp dùm mình nhé, đã chuyển qua host mới nên không gặp bất kỳ trục trặc nào cả (có diễn đàn riêng). Như Đại nói, có những game trong danh sách bạn yêu cầu không có đĩa đúc. Thông cảm ! ::)

3. thanghotgame

thanghotgame Youtube Master Race

Bạn thônng cảm bạn mua 2 dĩa mình không thể giao tận nhà được nếu bạn mua trên 5 dĩa mình sẽ giao và công thêm tiền giao là 3000-->5000 tuỳ theo số lượng mong bạn thông cảm và sẽ ủng hộ cho Hotgame nhé..Chúc bạn vui vẻ :x

4. last_samurai

last_samurai Mr & Ms Pac-Man

anh oi cho em hỏi anh có trò harvest moon oh!wondeful like của ps2 không và giá 1 cái máy là bao nhiêu bởi vì nghỉ hè có thể em sẽ mua nó rồi nếu anh có những trò harvest moon nào mới thì lấy cho em luôn nghe và em ở sóc trăng đó có thì nói với em liền nghe

5. thanghotgame

chào bạn..có game Rumble roses bạn cần rồi đó...có gì bạn ủng hộ nhé...và 1 số game mới có rồi...Mong bạn luôn ủng hộ hotgame...chúc bạn vui vẻ... :x

6. thanghotgame

chào bạn dây usb bạn cần có rồi đó..có gì bạn ghé sang lấy đi nhé,...mong bạn luôn ủng hộ cho hotgame...chúc bạn vui vẻ... :x

7. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

qua rùi hồi hôm qua ấy bào là chưa có mà chị bán dĩa nói có game tháng trước thui hà kì vậy

8. thanghotgame

chào bạn rikymaru..bên mình chỉ có rumble roses rồi đó..bạn sang đi...chiều nay mình đã trả lời phone cho bạn rồi đó...có gì thắc mắc thì phone nhé..bạn khỏi sang cho mất công...mong bạn luôn ủng hộ cho hotgame..chúc vui vẻ nhé.... :x

9. thanghotgame

Đã có linh kiện (card save,tay cầm xbox,tay cầm ps2,súng laze....)bạn nào có nhu cầu thì đến lấy nhé...MOng các bạn luôn ủng hộ cho hotgame....Chúc vui vẻ... :x

10. HellFire

HellFire Youtube Master Race

sorry nhe thanghotgame vì đợi bạn lâu quá nên mình đã nhờ bà chị mua dùm roài

11. Rikymaru

Rikymaru Mr & Ms Pac-Man

nghe báo là thứ hai tuần sau có hàng mới về phải hông nhớ cho tui cái starwar 3 à với cái vùng 51 ấy

12. thanghotgame

okie..yên tâm nếu có mấy đĩa dó mình điện thoại cho bạn liền...sang lấy nha...nhớ ủng hộ cho hotgame....^_^...chúc vui vẻ... :x

13. PS2Guy

PS2Guy Donkey Kong

Chi nhánh II mới cập nhật thêm 1 số game mới của XBox cũng như PS2, mời các bạn ghé qua www.trochoidientu.com để xem.

14. QuangKing

QuangKing Mr & Ms Pac-Man

To Thanghotgame: Mình ở HCM, nếu như mình mua máy PS2Slim ở chỗ bạn có bớt ko??? Tại vì mình mới bị trộm cưỡng mất PS2 50000x rồi ::( và nhiều vật dụng khác (công nhận thằng trộm này khôn ghê nó gom hết 2 cái tay cầm zin của mình kể cả All Game và cái .... Card Save (rất quan trọng)) nên muốn mua lại 1 máy khác nhưng mà ko đủ tiền.... :'> nên muốn hỏi bạn có bớt ko cho anh em vui... :D

15. thanghotgame

Rikymaru:bên mình có cái Area 51 rồi đó,..bạn sang lấy đi nhé...có gì ủng hộ hotgame nhé...chúc vui vẻ... :x

16. thanghotgame

:;) chào bạn...bên mình giá là 3tr5(tặng 5 game,tuỳ bạn muốn lựa game nào cũng được)..nếu được bạn sang ủng hộ nhé...mong bạn luôn ủng hộ cho hotgame nhé...chúc vui vẻ.... :hug:

17. QuangKing

QuangKing Mr & Ms Pac-Man

To anh ThangHotgame: Sao kỳ quá vậy , nếu như ở chỗ Hotgame bán máy PSP rẽ nhất ở Hà Nội thì tại sao bán máy PS2 lại ko rẽ nhất vậy.... Chẳng lẽ hàng mới down giá liên tục thì tại sao PS2 lại ko down giá nhỉ.... nếu như em được biết thì ở TpHCM thì giá bán máy PS2 khoảng 3tr45 mà còn tặng cái giá đỡ cho máy đứng lên nữa... Chẳng lẽ mọi thứ đều rẽ nhất chỉ ở HN sao....Còn ở TpHCM thì ko thể rẽ hơn các tiệm ở TpHCM sao...

18. FFVNtidus

FFVNtidus Youtube Master Race

Thế còn máy PS bự thì hotgame ở TPHCM bán bao nhiêu,ở TPHCM có cửa hàng bán 3t1 đấy,mình cũng muốn mua 1 cái,nếu giá của hotgame rẽ hơn hoặc bằng thì mình sẽ ủng hộ hotgame
    http://hiepluc.com/products/product.php?vid=31
    Còn cái PS2 slim thì chơi khoảng bao lâu nó nóng ,và nếu cháy thì sửa bao nhiêu?

19. thanghotgame

chào bạn...giá bạn nói đó là giá ngoài hà nội...còn các chi nhánh thì giá vẫn bình thường không down như hà nội đâu...bạn cứ theo giá tạp chí thế giới game ra mắt ngày 25/5/2005...Mình chỉ bán đúng giá..nếu có sự thay đổi mình sẽ thông báo cho các bạn tphcm biết...cứ yên tâm nhé...Mong bạn sẽ luôn ủng hộ cho hotgame...chúc vui vẻ...

20. thanghotgame

chào bạn...loại PS2 giá 3t1 mà bạn nói là trước rồi nên mới có giá đó...bạn cứ vào web của hotgameshop.net/forum..xem máy sẽ rõ hơn..sau đó so sánh nhé...giá máy PS2 là 3t5(tặng 5 game)nhưng hiện tại đã hết máy loại dày...chỉ còn máy slim...máy slim không bị cháy đâu..bạn chơi xong rút điện ra..đừng cắm liên tục 24h..sẽ dễ bị hư...đến ngừơi còn chịu không được huống gì máy(^_^)...mong bạn luôn ủng hộ cho hotgame...chúc vui vẻ.... :D