các bạn sever Diển Vi xin ghé mắt qua 1 chút

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi webzan, 11/2/06.

1. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

còn nếu mấy người muốn thì kêu admin TS lại đây còn muốn nữa thì kêu thêm GM xem admin và GM nói tui nói đúng hay nói sai admin mà bảo sai thì những người IQ cao đi làm thợ hồ còn những người thiểu năng trí tuệ hay mít đặc lên làm sếp đấy cam đoan với mấy người đấy

2. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

các người có nghe những câu chuyện thời xưa chưa hả hay hồi nhỏ toàn nghe hip hop nên không bít chuyện đã có lúc cha ông ta tuy yếu hơn ít quân hơn nhưng nhờ lòng yêu nước tài lãnh đạo sáng suốt và sự giúp sức của nhân dân mà đánh bại quân thù à như đánh quân Mông-Nguyên là ví dụ đấy về đọc sử VN đi các người không xứng là dân VN đâu ai đời con cháu không nhớ đến chiến công của cha ông mà lại vào đây an nói tầm bậy cho lộ cái stupid ra cho những người tri thức biết à không nghe câu "xấu che tốt khoe" sao mà lại làm ngược lại lấy "xấu khoe tốt hổng có đâu mà che" ra xài chứ gì hiểu mấy người lắm

3. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

còn nói cho nghe nhé cần thiết tui sẵn sàng viết bài cho dù admin hay mod trừ MP cũng vẫn viết vì sao vì những lời tôi nói là từ đáy lòng và khao khát giúp người của bọn tôi nên không ngại mấy vũ đó đâu cấn thiết hả mời các bạn mod và admin hay những người trong gamevn lâu năm vào đây xem xem họ nói gì tui sẵn sàng cho họ lock nick đưa lên đài phong thần đấy nếu như mod và admin hay những người trong gamevn lâu năm ủng hộ tôi
    ----==Thân ái vĩnh biệt TS tôi vẫn sẽ nhớ mãi 1 thời chơi TS đầu tiên của tôi với cô gái lấy nick là ttaamm và những ngày chia sẻ nhau từng món đồ lvl 20 không đáng giá đó nhưng tôi vẫn vui vì có cô bên cạnh đó là người mà tôi sẵn sàng bõ ra 1 triệu hay là 100 triệu cho người tìm ra cô ấy vì tiền tôi không tiếc nhưng tôi hận game võ lâm vì game đó đã cướp mất người tôi yêu và cũng nhân đây anh xin lỗi em nhá bx của anh hiện trong tim anh luôn có hình bóng em nhưng sâu thẳm trong đó 1 nơi nào đó trong tim anh vẫn còn có hính bóng của ttaamm điều mà anh muốn nói cuối cùng trước khi rời TS để sang 1 thế giới mới tìm người ủng hô mình là anh yêu em bà xã của anh ạ anh yêu em rất nhiều==----

4. nguyenthunga

nguyenthunga Youtube Master Race

:hug: :hug: da em lay nick nay theo ren cua co be hang xom .em doc tu trang 1 den trang 9 ma chang hieu gi .maimoi hieu la topic cau bai X( :y tuong hay :thong nhanh trung nguyen.baiviet dau tien chan wa thui cung dnah di cau bai.ko phan doi cung ko ung ho thong nhat trung nguyen.nhung em ham hieu anh lam gi de cong duco thanh cuanguoi ta khi lv anh 4x.anh co cach danh hay ha . thu het skill cua ts chua
    skill nao manh vay .
    em tu hoi cac anh danh cai cong thanh kieu gi khi ma vua vao cong da bi troilai rui.chan.em bi troi nhiu rui dam ra so:trong gui all4 em hem co so ai a.em sômi nguoi em quy thui (water iu iu) :D
    cau bai thu neu ma tru mp ko bao gio gui bai nua. :whew:

5. nguyenthunga

nguyenthunga Youtube Master Race

haha lan dau viet bai duco 2mp :x thich we' .ung ho ban viec thong nhat trung nguyen . colen ban co gi minh giup minh lv thap lem' moi tam 6x a
    nhung ban can thiminh giup . y tuong cua ban hay ko biet co thuc hien duoc ko .minh ung ho ban vi minh get maynguoi o gui all4 .ghet nhat cai thang ma co nick la santa :D .han no tien em ko tra .nguoithu 2 la luiskoo << ten sai dang chiu > vi cuop mat water iu iu :D .chi co bay nhiu thui a . neu ban can gi thi minh giup . :D
    to >>(santa)>> truco tien anh nho tra no cho em nha dai ca. thu hai la anh tha cho em dung doa em ma . ma dai ca hua ban cho em con tao thao phai hem . ko bat em chui vo dai ca a
    ^^ em lv thap ko dam doi hoi nhiu chi xin vay a
    ko bit co bi tru mp ko ^^. ma co tru cung ko quan trong .lay nick cua haiauviensu .^^ :D

6. Flatron

Flatron Youtube Master Race

còn nói cho nghe nhé cần thiết tui sẵn sàng viết bài cho dù admin hay mod trừ MP cũng vẫn viết vì sao vì những lời tôi nói là từ đáy lòng và khao khát giúp người của bọn tôi nên không ngại mấy vũ đó đâu cấn thiết hả mời các bạn mod và admin hay những người trong gamevn lâu năm vào đây xem xem họ nói gì tui sẵn sàng cho họ lock nick đưa lên đài phong thần đấy nếu như mod và admin hay những người trong gamevn lâu năm ủng hộ tôi
    ----==Thân ái vĩnh biệt TS tôi vẫn sẽ nhớ mãi 1 thời chơi TS đầu tiên của tôi với cô gái lấy nick là ttaamm và những ngày chia sẻ nhau từng món đồ lvl 20 không đáng giá đó nhưng tôi vẫn vui vì có cô bên cạnh đó là người mà tôi sẵn sàng bõ ra 1 triệu hay là 100 triệu cho người tìm ra cô ấy vì tiền tôi không tiếc nhưng tôi hận game võ lâm vì game đó đã cướp mất người tôi yêu và cũng nhân đây anh xin lỗi em nhá bx của anh hiện trong tim anh luôn có hình bóng em nhưng sâu thẳm trong đó 1 nơi nào đó trong tim anh vẫn còn có hính bóng của ttaamm điều mà anh muốn nói cuối cùng trước khi rời TS để sang 1 thế giới mới tìm người ủng hô mình là anh yêu em bà xã của anh ạ anh yêu em rất nhiều==----

7. huunhon

huunhon Donkey Kong

Nhục chí rồi à webzan. Sao mà giống kiểu thùng rỗng kêu to quá vậy.
    Hô hào cho nhiều nhưng cuối cùng chẳng thấy làm được gì. Thật tình là thất vọng quá. Thế mà tui cứ chờ xem ông sẽ làm như thế nào. Vì thực sự từ lúc chơi sv Điển Vi đến giờ chưa bao giờ tui đi công thành nên cũng muốn học hỏi kinh nghiệm.
    Ông bảo nếu có 1 team 65 thì công thành 15 phút ah`.
    OK nếu cần thì pm tui, sẵn sàng cung cấp acc bất kỳ hệ gì luôn.
    Còn nếu làm không được thì thôi. Sau này đừng có hô hào kiểu này nữa. Xem ức chế lắm.

8. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong Lão Làng GVN

Chả hiểu hắn nói gì cả, chả hiểu hắn là người kiểu gì cả. Đọc xong chóng mặt giống say sóng , say máy bay quá , mà say tức là có cảm giác buồn nôn, ọe!

9. ngocthienphong

ngocthienphong Mr & Ms Pac-Man

không cày lv đi vác cần ra đây làm ji` hải ga` ? :cool:
    Chán thật ! Coi mấy bài đầu tưởng sever sắp lập G để quyết công all mà càng coi càng thất vọng cái ý tưởng nó càng ngày càng xa vời từ quyết chí lập team đến rủ nhau bỏ ts rồi " lời nhắn nhủ trước lúc ra đi " giờ là cái " hồ câu cá ". Mới chưa đầy 1 tháng mà cái chí khí ban đầu nó đã " không còn thấy tăm hơi " tệ we' webzan !Nói được làm không được thế thì cũng phải làm tàm tạm thế dàng này.... ! :-s
    đúng là LÀM TRÒ HỀ mà :devil: :devil: :devil:
    Đi cày lv nào ...........

10. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

cảm ơn PhongChiThan và bà xã đã thức tỉnh tôi và tôi quyết định không đi nữa cho dù bọn ngu xi noob như HaiAuVienXu chẳn hạn có nói gì đi nua74 tôi vẫn quyết định sẽ làm cho mọi người bít rằng tôi không nói xuông nếu ai ủng hộ tôi như PhongChiThan thì xin hẹn các bạn tại tiền trang diệp thành lúc 7h thứ 4 ngày 22 tháng 2 năm 2006 tôi sẽ ở đó đúng 30 phút nếu không có bạn nào ủng hộ tôi sẽ tự lực cánh sinh nhưng dù sao tôi vẫn mong có các bạn ủng hộ còn các đứa ngu xi không biết dùng đầu óc hữu dũng vô mưu xin đi chỗ khác chơi tôi không cần người như thế đọc bài tôi
    ----==Thân==----

11. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

---->huuhon : bạn nói bạn sẽ cung cấp acc bất cứ hệ gì sao???? được mình cần 2 thủy lvl 65 1 địa lvl 65 2 phong lvl 65 tất cả đều không nâng gì cả nhưng nếu cần thì chỉ được nâng agi cho dễ train khi nào xong pm cho tôi tôi sẽ đánh cho coi

12. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

nếu thua tôi xin xóa hết acc đó không bao giờ đụng đến công thành chiến lũy cũng không quan tâm chuyện đời nữa sẵn sàng đưa tai để nghe chửi mà không chửi lại các bạn muốn pk thì nói sẽ mở pk ngay và đưa bạn 300k tiền Việt Nam tóm lại hiện giờ tuy chia tay với bà xã rồi nhưng tôi vẫn mang ước vọng giúp đời nếu không thành tôi sẽ làm những điều như trên

13. huunhon

huunhon Donkey Kong

Ok thế nếu không làm được gì thì sao.
    Chẳng lẽ tui bỏ công ra train acc chùa àh.
    Nên nhớ là công thành all nhé, chứ không phải 1 cái thành của admin.
    Có gì cứ vào ts mà thỏa thuận nhé.
    Webzan bit tôi là ai mà.

14. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

đó nói rồi đó không đọc gì cả >.< đọc đi ông nội ơi >.< đọc đàng hoàng đi rồi đi uống rượu với tôi buồn quá

15. HaiAuvienxu

HaiAuvienxu Donkey Kong Lão Làng GVN

Đã không lên forum thì thôi , lên rồi đọc mấy bài của thằng webzan thấy nóng mắt quá. Nhẽ ra không lên miệt hạ người khác trên diễn đàn thế nhưng với loại người như webzan không nặng lời thì nóa không tỉnh ngộ đuợc: webzan đi khám não đi, tao thấy mày bi thần kinh nặng rồi đó!
    Thử hỏi 1 điều mà khi công thành người khác, có phải người ta mở cổng thành mời mày vào đâu mà mày đòi chưa đầy 30p nuốt được thành của người khác vậy. cho mày tuyển thoái mái những acc lv 6x cua sv DV vào đánh thành của All4One , teem Jukio đứng ở trạm tiền , mày làm cach nào để công trong khi không thê thắng được teem người ta. chưa bước qua nổi hàng rào đã đòi công thành chính. Lolz

16. WarII

WarII Youtube Master Race

Hay, WebZen hay. Nói đúng đó. Trong tài liệu về Đảng của Bác có nói:
    Thất thế song xa đành bỏ phí,
    Gặp thời nhất chốt cũng thành công.
    Vì vậy bạn hãy cố gắng lên, mình phải năn nỉ rát cổ họng mới vô duoc All để đi coi bạn công thành nè. Cô lên nhá, mình ủng hộ bạn. Để mình lây con Lev1 tạo 1 G đi lòng vòng chơi coi ^^

17. WarII

WarII Youtube Master Race

Webzen, bạn nói hem câu bài àh ??? Tự nhìn lại coi, 3,4 bài liên tục. Nếu bạn nói vừa viết xong mới nhớ ra chuyện khác. Uhm, đúng đó, nhưng sao trùng hợp thế dzi ?? Đừng nói là ngẫu nhiên đến mức mấy lần như vậy nha. Mà mỗi lần tới 3-4 bài liên tiếp. Nếu đúng như vậy thì quả thật, HaiÂuViênXứ nói kô sai: Bi thần kinh nặng rồi.

18. ngocthienphong

ngocthienphong Mr & Ms Pac-Man

chài ai ! ku web tuyên bố hùng hồn quá vậy hi vọng bước qua được cái tường rào -.-"
    65 max agi max tg có đi trước được team Song đâu ,agi Santa >400 đó ku

19. webzan

webzan Mr & Ms Pac-Man

chào các bạn
    ---->WArII : mình không câu bài coi lại xem mình viết bài có được cộng MP nào đâu đó là mình làm để chứng minh rằng mình viết bài không phải để câu bài
    ---->ngocthienphong : lvl chưa đến 200 lấy đâu ra agi 400 hả trời
    ---->HaiAuVienXu : ủa mình có nói mình đánh All trước đâu mà tại trong All còn có bx mình nên mình không thể đánh được vả lại mình chưa thấy đúng thời cơ nên chưa đánh mà bạn ngứa mắt thì đi khắm đi và đừng đọc topic này nữa có ngày bị ngứa quá đui mắt đó
    ----==Thân==----

20. Rico

Rico Donkey Kong

đúng là chuyện buồn cười..mà thôi,webzan cố lên, 123 chiaki, webzan cố lên ! 123... chiaki cố lên, 123 ...chi aki... 123 ,123 cố lên !!! #>:) #>:) #>:) #>:)