các bí mật chưa được khám phá ở terring saga?

Thảo luận trong 'Turn Based Strategy' bắt đầu bởi devil_or_staint, 17/4/04.

1. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Bạn nói là đã có code chỉnh nhân vật trong tearring saga rùi phải không ?
    Bạn có code đó của game shark à ?Mình cần mỗi game shark thui .Nếu bạn đã có mà thích đủi thì ok đi mình có ối ( code đổi mặt nhân vật , ultimate move không đơ , 2 kho item và weapon lên sao trắng hết , vũ khí luôn luôn lên sao trắng o lên sao đỏ..vv..) sơ qua đó ok chưa ? Bạn có thích đổi không nhất là 1 code đó của bạn lấy 3... code của mình nhé ?Nếu thích đổi thì khi đọc xong được bài viết này của mình thì hãy nhắn tin cho mình nhé .

2. Gendo_*

Gendo_* Mr & Ms Pac-Man

các bạn chơi về nước TEARINGSAGA rồi có ai để ý thấy bản đồ còn ba màn chưa đi không***có ai khám phá ra ba màn đó chưa chỉ tôi với!!!!!!***

3. demi-reaper

demi-reaper Mr & Ms Pac-Man

ma di chuyển liên tục, sao trắng, sao đỏ, thường quá rồi đó, tui có mã lên sao đen khi đánh chết một đứa bất kỳ + muốn lên chỉ số nào thì chọn chỉ số đó, ví dụ muốn lên hp thì chọn hp, muốn lên mag thì chọn mag...
    to andross_massell: thế you có code ra được tất cả nhân vật không? vậy thằng mà mình đã chỉnh đó, you có không vậy?
    to gendo: chẳng có map nào mới đâu, chỉ có thể có cốt truyện khác thôi.

4. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Bạn có thể nói cho mình cái code sao đen được không ? Nếu bạn không thích thì đổi code cũng được mình có All Skill ok chưa , còn các code khác bạn có thể nhìn ở bài trên của mình ấy .Mình có gần đủ code ở game shark rùi chỉ còn thiếu mỗi 2 code sao đen và chỉnh nhân vật thui bạn thích đổi code cũng được .Hãy nhắn tin cho mình nhé .Nếu không bạn hãy chỉ link có code ấy cũng được .Xin đa tạ .Nhớ nhắn tin cho mình nhé .

5. tamtien

tamtien Youtube Master Race

các bạn ơi cho mình hỏi tại sao cá con rồng dánh 23đef22 mà sao mình thay con rong kia danh 25 dọ la sao con ve thang rafin minh muon bien thanh ngua den thi phai lam sao cac ban nhanh len nhe cac ban

6. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Thằng Raffin đánh 23 bởi vì nó là loại rồng bình thường thui . Còn thằng Julian các chỉ số lên 25 là bởi vì nó cưỡi con rồng xịn . Con rồng của nó được đeo giáp vàng ở đầu cơ mà .Thế nên nó mới khoẻ hơn bọn rồng kia còn thằng Julian khi lên rồng chỉ số đều là 25 là do vậy đấy . Cứ cưỡi rồng xịn là được ngay thui mà.
    Còn thằng Raffin biến thành ngựa đen là do you nghe nhầm rùi . Nó là Kị sỹ rồng đen cơ mà làm sao mà biến ngựa đen được . Bye nhé

7. toithichchoigame

toithichchoigame Youtube Master Race

BAN CO THE CHI CHO MINH CACH DE CHO THANG RAFFIN LENG DUOC LUC DANG 25 KHONG , CHI GIUP MINH NHA

8. toithichchoigame

CAC BAN CHO MINH HOI MOT CHUC NHA , CO GI KHONG PHAI THI CAC BAN BO QUA NHA , VI MINH THAY CON PLUM CO CAI GUONG THI SE CO CAY GAY GIAM NUA LUC DANH CUA DOI PHUONG KHI MINH CHON THANG GIA PHU THUY CO TANG MAU DO , CON CHON THANG PHUY THUY DO MA CON PLUM KHONG CO CAI GUONG THI KHONG CO CAY GIAM NUA LUC DANH CUA DOI PHUONG , CAC BAN THAY MINH NOI CO LI KHONG NEU KHONG TIN THI CAC BAN THU SEM CO GIONG MINH KHONG VI MINH VO TINH KHONG LAY CAI GUONG THE LA KHONG CO CAY GAY DO DAY

9. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

cái này mình cũng chưa thử bạn ạ . Hơn nữa khi lấy con bé Plum thì tất nhiên ai mà chẳng lấy luôn cả cái gương nữa chứ . Ai mà chẳng thích đủ Item cơ chứ . Việc gì phải bỏ xót cơ chứ . Còn lấy thằng pháp sư lửa Lee thì sẽ được cây gậy ở Map sau thui.

10. toithichchoigame

Uh Minh Biet Nhung Minh Da Tung Thu Qua Nhu The Roi Nhung No Khong Cho Khi Con Plum Khong Co Cai Guong Do Minh Di Toi Dong 10 Cung Cho Luon The La Minh Danh Bam Lai . A Con Chuyen Nay Khi Minh Thang Ngau Trang Voi Con Ngua Tang Mau Do Qua Tuong Home Thi Co Luc No Cho Toi 2 Cay Gay Tang Magics Luon Minh Chang Hieu Gi Luon Do Ban A
    Minh Khong Biet Ban Co Tung Duoc Cho Toi 2 Cay Gay Cua Con Plum Cam Chua Minh Thi Duoc Roi Do

11. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Cái việc được 2 cái gậy tăng 7 Mag cho con bé ngựa trắng Mel mình đã được rồi .
    Cái này là do mình may mắn lên mới được thui .
    Hơn nữa đó là gậy phép của con mel cầm chứ không phải là dành cho Plum

12. toithichchoigame

uh minh cung nghi nhu ban vay nhung chac tai vi minh wa may man do vi duoc hai cay gay do va duoc hai cay gay giam nua luc danh cua doi phuong luon hau nhu nhung thu gi ma no cho la minh due co duoc gap doi do ban a vi the minh moi khong hieu

13. Julian

Julian T.E.T.Я.I.S

Cái game này mình thấy nó trở nên khó hiểu là như vậy đó . Nó làm cho người chơi không khám phá hết những bí mật trong nó mà . cái này bạn được thưởng lớn như vậy là do bạn may mắn chứ không phải là gì cả đừng suy nghĩ nhìu chơi game này hay nhưng mà nó khó hỉu lém bạn ạ .Cái này chỉ có nhà sản xuất mới giải thích được các bí mật của nó mà thui.

14. vothedanh

vothedanh Youtube Master Race

Em la` li'nh moi' .xin may' bac' chi~ cho em room cua~ tearing saga de~ em co the~ choi tren he may' PC .bac' nao` hao~ tam chi~ em thi` hay~ tra~ loi` cho em lien` hay gui~ thu zo mail cua~ em cung duoc:okchiatayem1987@yahoo.com thx :D :D :D
    Ma` bac' hay~ nao` chi~ thi` hay~ chi~ tuong` tan. nha' :p
    Em con` non trong nghe` #>:) #>:)

15. mad_dog12

mad_dog12 Mario & Luigi

co cach lay cai khien cua con rong o map gần cuối thì phải và con rồng o map 40= cách này đây

Cho tướng uống skill đánh xong cướp hết đồ o sa mạc map 2 mấy đó rồi chém con rồng đó và con rồng o map 40 sẽ được

16. Iori Kusanagi

Iori Kusanagi Mr & Ms Pac-Man

Láo quá sức chịu đựng. Đồ sao mà cũng đòi cướp hả? Chú mày đã làm được chưa mà nói nhảm. với lại có thằng điên mới cho tướng học cướp đồ

17. nightmare_1986

nightmare_1986 Dragon Quest

Down Cái giả lập ePSXe 1.6.0 về (Vô Topic Giả lập có đường dẫn đó), sau đó cài ra, bật giả lập lên, vào plugin chỉnh, sau đó cho đĩa vào và Run CD Rom
    -> Chơi thôi.

18. nightmare_1986

To Julian: Ông làm thế nào hack được thằng cha Julian Vậy chỉ tui cách hack class với, tui dùng art money dò suốt mà không hack được class, chỉ được tên, giới tính, thôi. còn class thì nó không chuyển, bực hết cả mình, lần trước hỏi shinobi mà hắn không trả lời, tức quá :x

19. nightmare_1986

To TTCG: Plum mà không lấy cái gương đó thì sẽ không nhận Được gậy giảm 1/2 Damage đâu và nếu bạn không lấy Lee thì cũng không có cây gậy đó, vì khi Plum gặp Lee phải có cái gương đó làm tín vật thì ông ta mới cho cây gậy.
    Còn về vụ Rafin lên rồng trùm là chuyện 100% không có thật vì đó là Class đặc trưng của riêng vua rồng Julian thôi.

20. nightmare_1986

To Julian: Nếu ông muốn đổi cũng được ông chỉ cho tôi cách hack Class hoặc code lấy người, code chuyển Class, tôi sẽ chỉ cho ông cách lên sao đen tất, đổi tên, đổi mặt, Item vô hạn, có thể có 65 nhân vật trong đội hình(Có cả Siek), có gì PM cho tôi hoặc gửi qua email của tôi: longquan242@yahoo.com.