Các cao thủ BOT vào đây !

Thảo luận trong 'Gunbound' bắt đầu bởi diamondboy, 27/6/05.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Còn 1 cách BOT khác mà tui nghĩ ở VN chưa ai làm được (có lẽ trừ mình ra :)) )
    Đó là cách BOT nhảy lầu 2v0 (!!!),nghe hơi khó tin nhưng đây là chuyện thiệt,khi BOT kiểu này y chang Bot nhảy lầu thui (cũng map Cozy Tower),nhưng never bị kick khỏi room,lý do là 2 ID đều chung 1 team,:D;cũng bởi tui kô có thời gian ngồi BOT nên chế ra kiểu BOT này,tui nói mà hông sợ bị kiu là tuyên truyền hacks\bots nha,tại kô mấy người bít chiêu này đâu ,hehehehe.Ai hối lộ tui cái zì đi tui chỉ cho

2. Atachi

Atachi The Boy From Nowhere

Hiện gì thì GBWC đã làm ko cho 2 ID cùng 1 route vào game được,hồi đó thì fake IP hay dùng find not thì OK ngay nhưng giờ thì ko được nữa :-"

3. anakyl85

anakyl85 Legend of Zelda

Lâu wá kô chơi GBWC nên cũng kô bít nó có gì mới mẻ kô nữa,nhìn là thấy buồn rùi

4. jollyjoker

jollyjoker Youtube Master Race

HA ha ha ha ha ha !!!
    Ngu ơi là ngu , tui cũng biet bot , 1 h dc 600P là hết cỡ, cách bot của tui đơn giản lắm , 1 con có đồ + 5 máu làm bia , 6 cái băng dính , ko cần tag , cứ solo thôi, chỉ cần chơi voi , mình aduka , tele đến gần, full lực mà bắn ,phát cuối dual. Dam cứ nhảy 160-320-500-700-900 lên đến 3000 là great thì cũng hết trận mất khoảng 40-45s thôi

cái vụ 1 ván dc 15=18 mà 1 vs 1 thì không bao giờ có cả , may ra DK thì dc nhưng DK thì phải it nhất 2 vs 2 -> 4 máy -> chết tiền giờ mà con chờ nhau ready

5. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

bot chỉ được 600GP 1h thì ko biết là thằng nào mới là thằng ngu, ngu ơi là ngu khi nói 1 ván được 15-18GP, đồ ngu, thà mày nói chuyện ôn hoà thì tao cũng nói chuyện ôn hoà với mày đằng này chưa gì mày đã chửi tao ngu thì tao cũng chẳng ngại gì mà ko chửi mày thằng ngu ạ

6. jollyjoker

Ặc ặc pó tay rồi
    Không có thưởng 4000 dam đâu bác ơi .
    Có bác nào vô web của GBVN xem ko : Bắn trên góc 70 và đạn mất 4 s đến mục tiêu dc thưởng bắn siêu cao 30G và 1 P

Thế mà em bắn siêu cao suốt có dc thưởng P nào đâu

Cả cái này nữa

Làm kẻ thù mất trên 600 máu trong 1 lượt đi dc thưởng bắn hay 50G va 1 P

Cũng chẳng thấy P đâu cả

-> po tay

7. jollyjoker

wé wé ai nói 1 ván dc 15-18 không phải em nhé
    là bác nói đấy chứ
    mà bác nói thế không bác ngu thì ai ngu ở đây

8. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

vậy chứ mày nói tao ngu đúng ko ? tao ngu ở chỗ nào khi mày chỉ bot đc 1h 600GP còn tao thì gấp đôi mày ? tao chưa gây sự gì mày thì mày im mõm cho tao

9. jollyjoker

Bác ngu ở chõ là nói bot 1 trận 1 vs 1 dc 15-18 P (mà hinh như là 30s nữa hả)

Nếu bác chứng minh cho em thấy bác có thể bot dc 1200 P /h thì em xin tự nhận mình là thằng ngu nhất GVN này .

10. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

này nha, tôi chưa bao giờ nói tôi bot được 15-18GP 1 trận, đọc lại cho kỹ bài trang 1 1 lần nữa rồi quay lại đây nói chuyện tiếp, đọc xong rồi thì tự hỏi ai ngu nha. còn cái chuyện chứng minh à ? hô hô, ông có nằm mơ ko ? tôi nói ra thì cả tôi lẫn mọi người đều nói tôi ngu vì cởi áo cho người xem lưng, còn tôi ko nói ra thì ông và những người khác sẽ nói tôi nói xạo, đời nó là thế đấy, cho nên trò khích tướng chỉ khích được mấy đứa trẻ thôi

11. VNS_HP_

VNS_HP_ Mr & Ms Pac-Man

Đúng rùi, chỉ nói là 15-18 GP/ phút thôi, mấy chú đọc bài kĩ vào.
    p/s diamondboy : nhớ tôi kô, tôi không nói ông sai, nhưng đừng có chửi bới lung tung thế, chửi ngu với nói chúng nó là trẻ con, cũng là chửi thôi, bình tĩnh 1 chút, calm down......

12. TidalFlame

TidalFlame Youtube Master Race

Toàn thằng thừa tiền :)) !!!!!!!!!!

13. dua_tre_ao_caro

dua_tre_ao_caro United's Manager

uhm`, hinh` như hum qua tui găp ông trong một trận lag lên lag xuống, ( cuối cung ông thoát ra và phe ông bị thua sau đo') ông có khen cái Power user của tui để bót thì hay phải biết , sau đó còn hẹm vào GVN , ho ho , tôi thì tôi tin là có cách bót đó , nhưng suyt. / có gì nói nhỏ cùng nghe
    ha ha ha lolz

14. talawas88

talawas88 Mr & Ms Pac-Man

chài ui, nếu mà 1h bot đc 1200P tôi đập đầu xuống đất
    Lạy các bố, bốc phét cũng có giới hạn thì người ta mới tin chớ
    Lại còn cái kỉu úp úp mở mở nữa chớ, lolz
    Đừng nghĩ ai cũng trẻ con như bác

15. Cachisa

Cachisa little princess

gbvn--------------> lại hack và bot.... các pác cứ bot hoài thế thì sao chơi T___________________________T

16. diamondboy

diamondboy Donkey Kong

hahaha, bác này hình như nhầm rồi thì phải, nick diamondboy tôi ko chơi cả tháng trời nay rồi bác ui

17. deadly

deadly C O N T R A

Mấy người nói cho lắm nhưng cũng bot cho nhiều chứ có hơn gì đầu , nói là phản đối mà bot thì có ma nào mà biết

18. jollyjoker

Vậy dc
    Em công nhận là em sai , bác không nói 1 trận . mà bác chỉ nói 1 phút đúng chưa ???
    Bác nói vạch áo cho người xem lưng vậy bác không cần nói rõ ,hãy nói cho em biết bác bắn mấy trận trong vòng 1 phút ấy , mỗi trận bao lâu và dc bao nhiêu P .

19. jollyjoker

Em cũng nói rồi , 1h nhiều nhất dc 6-700P (thường 600 thôi 700 khó lắm) không thể hơn dc . Bác Talawas đúng là PRO

PS :Talawas88 lên gì rồi , em nhớ lúc bác bị đá đồ là battle axe nhỉ ??

20. jollyjoker

Quên nữa : 15-18P 1 phút -> 15-18*60 =900-1080P /h

Vậy còn 300- 120 P nữa ở đâu ra vậy ???????
    ko tru MP ko tru MPko tru MP ko tru MPko tru MP ko tru MPko tru MP ko tru MP

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.