Các Kỷ Lục Kì Lạ Trong GTA SA

Thảo luận trong 'Grand Theft Auto' bắt đầu bởi squalldaicakhoa, 4/1/06.

1. Libikay

Libikay Donkey Kong

Hix ! Chẳng thấy mọi người bàn về kỉ lục mà toàn về chat chít thể ? Post vài hình nữa lên đây xem nào ? Hay là lập topic này ra để chat thôi

2. kimlong_3888

kimlong_3888 Legend of Zelda

hà vì cái nì tui chơi bằng game pad nên làm có 1 lần là qua hà ,còn cái học máy bay thì công nhận khó thiệt nhưng một khi đã có game pad thì wa k khó đâu,bi giờ tui chỉ mong gta libery ra trên hệ pc xớm là mừng hết lớn

3. Lil Quest

Lil Quest Youtube Master Race

Kỷ lục ngã từ trên tòa nhà cao tầng mà không phải"bó bột". Tòa nhà có tầng thượng để dành cho việc máy bay hạ cánh.Chả là thế này,đeo dù vào xong phóng xe QUAD BIKE lao xuống nhưng định nhảy ra bật dù.Nhưng nhấn mãi không ra nên cả người và xe lao xuống đất.Đầu đập xuống trước nhưng không bị gãy cổ mà cũng chẳng mất tí máu . Xe QUAD BIKE thì văng mất cái pa đờ sốc.

4. bomber88

bomber88 Youtube Master Race

Hì!Hôm nay tui đã lập được một kỉ luật đó là bốc đích xe đạp tui giữ cho xe đạp bốc đích đươc 10,5s lận đấy :D :D :D :D

5. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Vậy bác thử up movie lên cho em kỉ lục bốc đít xe đạp trong 10s của bác cho em xem đi:D, chưa thấy chưa tin - thấy mới tin:))

6. thanhdh

thanhdh Samus Aran the Bounty Hunter

bốc đít thì tớ làm cũng được ,ko nhiều nhưng tệ cũng là 8s ,mà chơi trên ps2 làm cách nào để thu hình lại cho các bác coi đây :-? .ai bíêt chỉ cho tui cái :|

7. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

bốc đít xe đạp nếu làm đúng cách + khéo léo thì........unlimited time cũng chỉ là chuyện bèo bọt mà thôi ;)) (có phách quá kô nhỉ ? :-" ) pà kon trong đây hẳn nhiều người cũng làm được........

Muốn ghi lại hả........dễ mà thanh..........lấy cái máy chụp hình ra, chĩa vào màn hình tivi (cái này 2 người ah nha), 1 thèng giữ.......tay cầm bốc đít xe đạp lên cho thèng kia chụp :)), xong rồi scan hay copy lên máy tính, vào imageshack up lên, rùi lấy link đem lên đây là xong.......công việc kô quá 15'.....
    Nói thì nói vậy thôi chứ..............:-"

8. Shion Uzuki

Shion Uzuki Dragon Quest

Nếu bác Hei lấy máy chụp hình ra thì ai mà tin:D, ai biết được nhiều khi vừa chụp xong là bé CJ đã té lăn cù dưới đất rùi:D, dùng trình quay phim desktop là khả thi nhất:D.

9. thanhdh

@hei : ,tớ lấy cái máy chụp ảnh ấy hả ,máy thật ấy à ,làm vậy nói gì :|,làm gì mà phải mất công thế ,nghe nói là nhờ đàn em cầm máy ảnh để chụp cho mình mà ,ai còn nhớ cách ấy ko ,chỉ cho thanhdh với :|

10. Hei

Hei Sky Above, Voice Within Moderator Lão Làng GVN

chồi ! Cái này lạ thật ! Chưa nghe bao giờ ! "Nhờ đàn em cầm máy ảnh chụp"...cái này là.....thanh nói ở ngoài hay trong game vậy ? :-s

11. thanhdh

ủa ,có thật mà ,mấy bữa trước tớ chơi gtasa có đoạn nhờ đàn em chụp mà ,mà trên ps2 ấy ,bây giờ lâu quá rồi ,ko nhớ cách làm nữa ,ko xạo đâu ,ko tin cậu hỏi ALY ấy ,thích lúc nào nhờ chụp cũng được ,mình đưa máy ảnh cho nó .

12. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

hehe bác Hel thử tài anh em nữa roài. Muốn nhờ đàn em chụp hình thì cầm cái máy ảnh lên đi lại gần mấy thằng đàn em ở Los Santos roài.ấn Tab,nó sẽ cầm máy ảnh hộ mình để mình tìm thế đứng chụp ảnh,cũng dzui ra phết,mấy thằng bé còn nói mấy câu bảo mình tạo dáng để chụp ảnh :))

13. thanhdh

thế u có chơi trên ps2 ko vậy ?? có còn nhớ cái phím ra lệnh ấy ko :-? tui có lần nhờ được mà bây giờ quên mất rồi ,thử mãi ko xong :|

14. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

chưa chơi trên PS2 bác ạ,nhưng mà nếu đến gần thằng đàn em thì nó fải hiện ra bảng chỉ dẫn ở góc trên bên trái màn hình chứ

15. Lil Quest

Lil Quest Youtube Master Race

Thế khi nhờ đàn em chụp nhớ ghép ảnh Hàn Quốc mà post lên cho nó hoành tráng.(nói kiểu Thanhdh,nói xong chả hiểu hết trơn.Bí)

16. thanhdh

làm gì mà ghép ảnh hàn cuốc hả bạn ,khi ta chụp thì máy ange sẽ lưu lại vào memory card mà ,sau đó làm sao đưa lên pc thì tớ cũng búi ,::( .ai biết chỉ dùm !!!thanks

17. F-Fantasy

F-Fantasy T.E.T.Я.I.S Lão Làng GVN

Qué qué em được có 9 s , sao mà bác đi lâu thía ,
    em có thử roài sao mà nó không có được nhỉ, bác có thể chỉ dẫn kỹ hon không

18. Incomplete

Incomplete Donkey Kong

To F-Fantasy: nếu bác chơi hệ PS thì em cũng pó tay không biết chỉ dẫn kỹ hơn thế nào,còn nếu bác là PC thì cứ làm đúng theo chỉ dẫn của em đã viết là làm được thoai:D

19. kato

kato Mr & Ms Pac-Man

bác nào thử lập kỷ lục ném bóng vào rỗ thử coi,tui ném hoài mà 10 cú vào 1 T_T

20. thanhdh

cái này thì không phải đứng ở đâu cũng ném ''lụa'' đâu .có nghĩa là bạn phải đứng đúng điểm của nó ,thảy 10 trái vào cả 10 ,tớ thử nhiều lần rồi .láo đi bán báo :|