CÁC MẸO CAO CẤP TRONG AOE_ROR ! CLICK NGAY !!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi nitro, 25/3/03.

1. KnightHV

KnightHV Dragon Quest

Anh thì công nhận là anh không giỏi gòi nhưng mà nghe như mấy chú nói thì "cũng chẳng khá là mấy". Mà anh thì cóc thích mấy chú gà gáy to, chú hiểu ý anh không? Anh nghĩ là các chú mới vào, nên cũng chưa biết trình độ bọn trong này nó ra sao cả, bàn luận không thôi nghe đã thấy trình không cao gòi. Mà nói còn không xong thân thì làm sao giỏi cho nổi hở. Anh nói có gì không phải thì mong các chú bỏ quá cho nhưng các chú thiết nghĩ cũng nên xem lại coi cái vấn đề trình độ đi, ăn nói cho nó học hỏi một tí, người ta nể hơn.

2. knuckleduster

knuckleduster Mr & Ms Pac-Man

"vãi đái" đồng chí KnightHV dạo này ra oai kinh quá đi mất ,lâu lâu không vào mà KnightHV có vẻ ngày càng mạnh mồm nhỉ?chăn cho mấy chú lính mới sợ co hết cả vòi lại rồi, cẩn thận không vì hôm nữa là chúng nó bỏ chạy hết cho KnightHV ngồi đấy mà phán một mình đấy.

3. ca com

ca com Mario & Luigi

he he he,thế còn tôi bác bỏ đi đâu rồi,dạo này tui cũng chăn dc khá nhiều lính mới đấy,sao bác ko khen tui nhỉ????Tán gái cho nhiều vào mà ko đi câu bài,để người khác câu hết rôi bây giờ

4. knuckleduster

knuckleduster Mr & Ms Pac-Man

ờ!hôm nọ vội quá không để ý không để ý hôm nay mới có thời gian nhìn lại mới vãi cả đái thấy chú cacom đã level 25 rồi không biết câu bài kiểu gì thế chỉ bảo cho anh em biết với nhỉ?

5. Nirvanavn

Nirvanavn Youtube Master Race

Ha ha Cacom vẫn câu bài nhiều qwá hả,có cần anh xoá hộ hết các hòm thư đi hộ không,nếu cần thì bảo anh 1 tiếng nhá hoặc cứ câu bài đi

6. KnightHV

KnightHV Dragon Quest

Nói thế là oan cho tui rùi. Tui ghét mấy cái kiểu nói phét lắm! Lính mới hay ma cũ thì cũng thế thôi. Dạo này ít vào mạng, bận thi cử ấy mà, nên vào mà thấy các chú cứ to mồm là lại khó chịu, bệnh người già ấy ma. Nhưng thôi, anh em cả. Có gì thì bỏ quá cho nhau nhá. Các chú cũng đừng vì cái LV cao mà cứ câu bài, CA COM vào sau anh cả nửa năm mà LV cao thấy mồ, ai cũng biết là họ nhà cần câu. Hic, chào anh em, hẹn ngày tái ngộ khi thi xong.

7. ca com

ca com Mario & Luigi

ha ha,cứ tự nhiên bác à,tui hổng sợ đau,chỉ sợ bác ko có tài tìm ra dc pass mới mà thôi.
    Tui lên level 25 lâu rùi mà,chỉ tại lâu nay ko đi câu nên nó ko cao tiếp mà thôi,tui mà bỏ chút thời gian ra thì lên nhanh phải biết

8. killer13

killer13 C O N T R A

pó tay
    bây giờ đi hỏi nhau cách câu bài hả
    mod đâu hết rồi
    ra đây cái coi

9. ca com

ca com Mario & Luigi

con gà này ở đâu ra thế nhi3,kêu mod làm chi cho mỏi mồm hả,mà sao lâu nay ko gặp mấy ông bạn tốt nhỉ,đi đâu hết mà ko kếo mình theo,để mình phải ở đây câu bài vậy nè

10. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

Cha cha chắc hết chiến thuật hay rồi , bây giờ đổi sang nghề câu kẹo đây, vào đây tưởng học được gì hoá ra toàn là làm sao để câu được con cá to...ha ha :d vui quá nhỉ, không biết mod ở đây chết dí ở chỗ nào rùi

11. killer13

killer13 C O N T R A

he he tự dưng mất không 1mp, không hiểu nổi mấy mod ở đây nữa
    mà dạo này sao ko thấy cao thủ nào thảo luận nhỉ
    deptrắihp đâu rùi ta, ra đây tui hỏi vài cái coi

12. ca com

ca com Mario & Luigi

Lại thêm 1 con gà nữa vào đây tranh ddịa bàn câu cá đây,thôi đi chỗ khác mà câu nhé,chỗ này có chủ rồi,về nhà cũ mà câu,đừng chơi ở đây kẻo mod bắt dc đấy

13. langgiangboyz

langgiangboyz Legend of Zelda

ối chà chà, đâu phải là cái ko hay, tui bây giờ cũng bắt trước ca com, cũng đi câu bài.thì đã làm sao.trong đế chế, thấy họ bo nhà bằng quân vàng, tui dùng quân gỗ, làm thế nào để câu quân của nó đây.tất nhiên dúng tụ quân mình ở gần nhà nó và cho 1 con R ra dụ, mỗi lần rụ, ít ra cũng phải có mấy con "cá" lao ra cắn câu, vậy là giết được mấy quân của nó mà chẳng thiệt hại gì, suớng thật.
    nó tức lao ra thì mình lại chạy về, nó chạy về thì ta lại lao ra bắn rỉa nó vài cái, rồi lại đi câu.chẳng có gì sướng hơn là đối đầu với quân vàng, và chẳng có gì thich thú hơn khi cho mac, per ra khỏi mạng vì hết nông dân, hết nhà chính.
    mẹo của tôi là "luôn tìm và khắc chế quân đối phương".

14. hongbach

hongbach Youtube Master Race

có ai biết nâng cấp giảm vàng không

15. hongbach

hongbach Youtube Master Race

có ai biết nâng cấp giảm vàng không

16. thanhbinh

thanhbinh Donkey Kong

hêh kinh nghiệm của tui là nếu you chơi TBN thì cứ việc lên LV 3 rùi xây khoảng 10 con ngựa trong Lâu đài cộng thêm với một đạo Paladin và ùa vô kẻ thù lúc đó.....thì kẻ thù có nước mà dọn nhà thui.....vì khi Lv3 ngựa của TBN là vô địch..bắn vừa lẹ vừa chính xác.....

17. langgiangboyz

langgiangboyz Legend of Zelda

ơ nào là TBN, nào là paladin, ở đâu ra có những thứ ấy nhỉ, thanh binh ơi viết nhầm địa chỉ rồi nha.
    kekekeke, mọi ng` thấy tôi tốt ko???

18. thanhbinh

thanhbinh Donkey Kong

ấy chà quê quá.....lộn địa chỉ xin các mod bỏ qua..........hêhhhe

19. killer13

killer13 C O N T R A

he he he vui quá
    thỉnh thoảng lại có vài chú gà mái tơ lạc đàn
    này
    thích chơi AOC hả
    hôm nào qua chỗ tui làm vài ván chơi đi
    mà ROR công nhận là ít chiến thuật hay quá
    ai có cái gì hay hơn nữa thì post lên cho anh em biết đi nào

20. Ghost84

Ghost84 C O N T R A

ROR công nhận là ít chiến thuật thật, nói qua nói lại thì cũng chỉ mấy chiến thuật đã nói rồi, còn AOC thì nhiều chiến thuật hơn thật, tui cũng mới tập chơi AOC nên cũng chả biết nhiều, còn ROR thì chơi cũng lâu lâu rồi