CÁC MẸO CAO CẤP TRONG AOE_ROR ! CLICK NGAY !!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'AOE: Rise Of Rome' bắt đầu bởi nitro, 25/3/03.

1. Đúng ý của SS rồi , các mẹo trên bác thử bày cho mọi người 1 mẹo thôi , không phải dùng cheat mà thành công thì SS cùng mọi người trong box tôn bác làm E King :wink:

2. son12345

son12345 Youtube Master Race

đề nghị các bác nào muốn post mẹo của mình lên thì post cả ảnh lên cho anh em xem
    toàn bốc phét hà!!1 con đại bàng=500 thịt>>>cái này chắc là mắt bạn có vấn đề

3. son12345

đề nghị các bác nào muốn post mẹo của mình lên thì post cả ảnh lên cho anh em xem
    toàn bốc phét hà!!1 con đại bàng=500 thịt>>>cái này chắc là mắt bạn có vấn đề

4. Hừm , Truớc đây khi SS đánh có người bảo phi chim được 10 Food nhưng thử có được đâu , giờ lại có người được đến 500 Food thế thì ăn lương , voi làm gì , đi tìm vài con mà phi lên đời cho nhanh ^^ . Nếu mà bác chứng minh điều mình nói là thật thì nhân tiện topic Tuyển chọn Mod mới cho box AOE SS cùng mọi nguời sẽ đề cử bạn ::)

5. son12345

ặc!!bác SS nói ai thế!!Em có bảo con đại bàng=500 thịt đâu!!
    Thôi đừng nói về cái đấy nữa
    Em có 1 mẹo này:
    Khi đánh Cung R,ta nên chọn địa hình đứng trên đồi để tấn công địch>>lúc đó ngựa sẽ bắn mạnh và xa hơn đó(cái này giông chòi canh,đứng trên đồi ranger+1)

6. -Mình nói cái vấn đề đại bàn = 500 thịt là nói thành viên mới vào box cho ý kiến box toàn gà .
    -Cái này thì bất cứ gamer AOE ROR nào cũng biết , đứng trên đồi bắn nhanh mạnh xa và kèm theo đó là đối phương dưới đồi bắn hụt rất nhiều ^^

7. kiepdochanhh

kiepdochanhh Youtube Master Race

tôi không nói dối các bạn làm gì cả
    những mẹo trên đều không hề có cheat đâu
    tin hay không là tùy các bạn
    nhân đây tôi xin nói wa cho các bạn biết về một mẹo
    đó là ăn voi được luôn 300 thịt
    bạn chăn voi về nhà chính để giết làm sao cho voi và một nông dân đang giết voi cùng chết một lúc
    điều này hơi khó nếu không biết mẹo
    nhưng làm nhiều lần chắc sẽ có một lần được
    còn mình làm thì lần nào cũng thành công
    đó là một mẹo
    còn những mẹo khác cho minh xin giữ bí mật
    ai muốn tìm hiểu thì nhắn tin cho minh vào nick "dangnamnhibian" mình sẽ giải đáp đầy đủ cho.

8. E hèm , voi và thằng phi cuối cùng mà cùng chết 1 lúc thì voi sẽ mất sạch thịt chứ không phải được 300 thịt luôn đâu bạn ạ , tôi gặp cái tình huống khóc không được đó vài lần rồi , mất cả dân lẫn voi Y_Y

9. kiepdochanhh

đó là bạn chưa biết mẹo đó thôi
    mình thì làm lần nào cũng đuọc

10. Hừm , Còn có xảo thuật gì kèm theo à , mình cũng bị chết cả dân và voi 1 lúc nhưng chỉ thấy xác cả 2 cùng biến luôn , chỉ muốn F10 enter lun , dụ con voi bao lâu cuối cùng mất cả chì lẫn chài ::(

11. kiepdochanhh

mình nói thật nha
    khi thằng dân chết thì phải ấn thêm một phím nữa
    còn phím đó là phím gì thì bạn phải thử thôi
    bye!!!!!!!!!!!!!!

12. Ha ha nói kiểu bạn là để đối phó , chứ tôi nói thật là bạn chỉ nói điêu ra rồi đến lúc bị lật tẩy bạn vụng chèo khéo chống là còn có phím kèm theo ^^

13. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Không phải bắn hịt mà là bắn vào cái mép đất :D . Đứng trên chỗ cao hơn chỉ đc thưởng thêm 2 bonus damage thôi chứ không nhanh và xa hơn :D .
    Cái này là gì =)) là cúng cho diêm vương 1 con voi + 1 nông dân = 350 thịt , diêm vương suớng hết biết =)) .

14. Với những cái mẹo cao cấp này cần phải được Mod delete đi thôi . Nếu không mọi người vào tuởng box AOE là nơi nói phét cho sướng mồm thì chết ::(

15. Legen_agi

Legen_agi T.E.T.Я.I.S

Ac dạo này box lắm cao thủ quá =))

16. SnoobDodd

SnoobDodd Dragon Quest

Thấy lắm thằng điên hơn , chửi không xuể :| .

17. Ga CN

Ga CN Mr & Ms Pac-Man

Thằng cha này điên hêt bít , hix , lúc đó cả voi lẫn dân đều chết , có đuợc food dek nào đâu cơ chứ , thía mà cũng nói .
    Cái nì ko phải mình tui mà nhìu người cũng bị rồi

18. thieugia9x

thieugia9x Youtube Master Race

em nghe nói giờ đây cón có ngườ choi Aoe vừa nâng cấp vừa lấy lại lương thực . mới đầu em cũng không tin nhưng qua 1 lần xem xong thì thấy quả là lấy lại lương thực thật .
    Hỏi mãi thì huynh ấy cũng không nói . bùn quá=((
    Ai bít thì pót lên đây cho anh em học hỏi nhé

19. Ga CN

Ga CN Mr & Ms Pac-Man

Ko có đau cha , nếu nó ko xài cheat thì cũng là hack , ko thì hắn dấu 1 đạo dân ăn food mà ko chỉ cho U thấy . Cái nì tui chưa bao giờ gặp cả , mà cũng chưa thấy bao giờ . Có ai thấy ko vậy ??

20. thieugia9x

thieugia9x Youtube Master Race

thế pác nào có tin đời 2 có ngựa ko . Cai này em bảo đảm có 100%