CÁC MẸO VẶT CỦA BATTLE_REALMS

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi kida32000, 13/3/04.

1. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

sao ca'c bác ko nâng cấp súng nhắm cho Musketer, thêm mấy Yin tăng công, máu thì thằng này = warlock rùi đó, bắn xa và mạnh cực

2. blackknight

blackknight Legend of Zelda

chú em cứ về chơi thử đi thì biết tại sao........................ chấp Musketer 1 mắt

3. tidiu52

tidiu52 Youtube Master Race

ừ giống lắm,chi khác là không được trộn quân như trong br
    và quân sộ đông lắm đồ hoạ tuyệt vời.cũng do ubisolf desing nên rất giống BR
    chơi cũng đã

4. Chipp

Chipp Mega Man

Ko phải Ubisoft, nó chỉ phát hành thôi. người design nó là Liquid Entertainment cũng là studio đã phát triển BR, dùng engine của BR luôn, mà có điều mới hơn. Dậy thôi.

5. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

sao bác lại chê Musketer hả, Í bác là saoooooooooo.!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Tui thấy Mus rẻ hơn chứ nhỉ, cũng tốt mà.............................................

6. Chipp

Chipp Mega Man

Mus đập Warlock hổng lại, bác biết tại sao rồi đó, đem Mus đạp WL chỉ có đem đá chọi núi thôi, làm gì, đập mấy con khác thì ok chứ WL là thôi, tui ko dám đâu.

7. okl

okl Mr & Ms Pac-Man

nhưng ma` rẻ, ko được sao, warlock là lính cấp 3 mà, thì đúng là phải hơn chứ. Mấy thằng ném đá cấp 1 của wolf có mạnh ko dzậy???? Lâu ko chơi, wên hết rùi

8. Chipp

Chipp Mega Man

Mấy đứa đó được cái lẹ, với dễ dính, nhưng tui ít chơi nó lắm, chỉ chơi Balista với ném lửa thôi, còn lại là Berserker với con cầm búa, cầm chuỳ, xong.

9. cduylm

cduylm Youtube Master Race

Zay cac anh chi co ai biet cach luyen tuong phe Lotus thiet nhieu ko ?

10. cduylm

cduylm Youtube Master Race

Zay co anh chi nao biet cach luyen tuong bien cua phe Lotus (tuong co the bien xuyen ko gian do ) duoc ko?

11. Chipp

Chipp Mega Man

Luyện làm sao là làm sao??? Bác muốn chơi con đó như thế nào, đây có phải là War3 đâu mà luyện tướng, chỉ có cách chơi thôi, mà con đó thì chỉ có một cách duy nhất mà tui biết là di chuyển lại nhà nó, chồ chút cho stamina lên sau đó lại mổ nông dân nó, rồi chuồn về, dậy thôi, được tí Yin mà. ^_^

12. vodanhthieuhiep

vodanhthieuhiep Mr & Ms Pac-Man

này các bác có cách nào xây hai cái nhà keep không,có cách nào mua được nhiều thằng hero không (trừ thằng ninja)

13. blackknight

blackknight Legend of Zelda

bộ chú em này muốn lấy thịt đè người bằng hero hả.....................................30char

14. theborn

theborn Youtube Master Race

::) trong ream thì đội wolf thì mạnh yin nhất chỉ cần có vài viên thôi thì nó cũng đập mấy đội kia tơi bời rùi nhất là thằng cu búa đó trùi ui nó mà bổ một phát thì năm sáu ông địa
    còn đội đragon thì thằng kazuki ::) dễ òm được cái nỗ ngọc thôi chẵng đưôc cái gì cã
    con` senpent thì hì hì :D woá đã chặc yin woá trùi luôn lại có chế độ tạo ninja nữa chứ sướng luôn có điều tướng senpent yếu qoá ko bằng đạo lotus
    lotus chỉ co' cần yin thì woá đã luôn có tướng biến đi khắp nơi trên bãng đồ mà có trên 100 yin thì thì hì hì chắc các bạn cũng biết rùi chứ gì :D :D

15. vodanhthieuhiep

vodanhthieuhiep Mr & Ms Pac-Man

khẹc sao tui hỏi không có ai trả lời vậy cà hình như không ai bit hết hả.Tui hỏi lại nha
    này các bác có cách nào xây hai cái nhà keep không,có cách nào mua được nhiều thằng hero không (trừ thằng ninja),cáh nào hai thằng lính lên chung một cái tháp. hai thằng lên chung 1 cho ngựa

16. F91

F91 Youtube Master Race

Tui đang chơi BR đi cảnh ở bản cũ,có ai đi rồi thì vào chỉ tui vài mẹo vặt để qua cảnh dễ dễ coi.tui đi lâu wa cảnh wá.tui đi moi tới cảnh nói chuyện với con rồng.tui di hoài mà ko wa. tui dẫn lính lên bị nó bỏ đá chết queo hết.ko wa được.với lai tui thấy tụi nó mua được rất nhiều thằng lính trong nhà keep của dragon va` worl(cái thằng cuối cùng ấy).nếu có ai biết thì chỉ cho anh em cùng biết luôn.tất nhiênlà chơi trên bản cũ.

17. congtuquay_tr

congtuquay_tr Youtube Master Race

Túi còn có cách nhân giống ninja còn nhanh hơn mấy huynh là mỗi lần mấy chục thằng nhưng mà ko chỉ đâu muốn chỉ thì chờ đi H :D E hE hE hE :D #>:)

18. congtuquay_tr

congtuquay_tr Youtube Master Race

Chào Mấy Huynh Tui Là Công Tử Quậy đây ,mấy Huynh Hỗm Giờ Có Khoẻ Ko ,chơi Game Còn Bị Má Lôi Về đánh đòn Nữa Ko,còn Bị Tụi Cao Thủ Nó Chọc Ko,he He He....hơ Hơ ắt Xì =))

19. hadahi

hadahi Legend of Zelda

mấy bác ơi, tui mới chơi BR bản WOW , chả biết chơi tuyệt chiêu đánh nước đánh đá hoặc mấy trò tùm lum khác như thế nào, bá nào biết xin chỉ giáo, à mà cái yin/yang là cái gì vậy sao mấy bác ca ngợi nó dữ đến thế

20. nguyenkhoa2004bs

nguyenkhoa2004bs Youtube Master Race

có ai biết cánh tạo ra nhiều tương ko hay ko có cánh nào tạo ra { tướng quân mà hay gọi là quân ma gì gì đó nhĩ?}