Các tính năng nổi bật của Đại Chiến Xích Bích

Thảo luận trong 'Thảo luận chung' bắt đầu bởi AlanTDave, 5/10/08.

1. netgem

netgem Donkey Kong

Có mấy đứa nói chuyện mất dạy ko đi như thế này sao ko clock nó đi cho nó lên đĩa đi admin

2. T.L.A

T.L.A Persian Prince Lão Làng GVN

- Tui chỉ nói với cái thằng đó thôi, vì miệng nó thối quá ngửi không nổi =.= ...... Thử xem trong topic này tui đã nói thế với ai khác như nói với nó chưa :-/ ...... Mà chú ở đâu vào đây vậy :-/ .... Người qua đường hay clone ai đó :-" .......

3. KnightFightNight

KnightFightNight Donkey Kong

Cứ nói game play thế này thế nọ, vậy hỏi bạn thế nào là game play, bạn đã hiểu chưa?

4. Yuiko

Yuiko Donkey Kong

#!@#!@$%&^*&)*(%$^%$^ *beep* *beep**beep**beep**beep*

tốt nhất chú nên ngậm cái mõm đầy *beep* của mình lại và dỏng cái lỗ tai cũng đầy *beep* của mình lại và nghe cho rõ đây

chú là thằng điên nhất trong box này , got it

cái loại như chú phắn về với game offline rồi đòi 3D *beep**beep**beep*

còn nếu chú vẫn ngoan cố làm vài bãi *beep* trong cái 2pic này, tôi ko tin là cái mặt *beep* của chú nó dày hơn cả cái mo cau *beep*

5. T.L.A

- Tui biết, biết mới nói, chẳng lẽ chú không biết cần tui phải giải thích :-/ ...... Nếu cần tui phổ cập kiến thức thì nói, tui sẵn lòng chỉ cho :-" ..........

6. KnightFightNight

Vậy theo bạn những game online nào đang phát hành ở VN có game play hay.
    Mình chẳng thấy game nào hay cả?
    Nghe giới thiệu mấy tính năng nổi bật của game, mình cũng chẳng thấy nó nổi bật ở chỗ nào.
    Mấy tính năng đó thì hầu như game nào mà chẳng có!
    Chơi một thời gian thấy chán phèo. Chỉ có cày không là cày, mà chơi game mà phải cày nhiều thì thành farmer rồi còn gì!

7. T.L.A

- Game CF :-" .....

- Nhưng theo bác chả games nào hay thì cũng đừng chê cái game chưa biết mặt mũi này =.= ....... Bác chỉ nhìn giống Võ Lâm mà chê nó là games 2D cùi bắp thì thiệt không biết nói sao =.= ..... Chẳng thà bác chơi rồi, biết gameplay nó thế nào rồi, bác chê thì không ai cấm cả =.= .......

Edit : bác edit thì mình cũng edit :D ..... Bác chỉ nghe nói, chưa tận mắt ,tận tay chơi thì sao biết được :-/ ..... Vậy thì bác khỏi chơi games nào cũng được vì games online chỉ có nhiêu đó cách chơi mà thôi =.= .........

8. *Jet007*

*Jet007* The Warrior of Light

Mấy topic bên này toàn thấy tranh cãi nhỉ :| có mỗi cái Hot Girl là ko tranh cãi :-"

9. absoluter

absoluter T.E.T.Я.I.S

Vào nghía 1 tý cái hình...
    Ông Alan cho hỏi skill k0 tỏa đc à? Chỉ có phạm vi 1 vùng thế thôi à?=((

10. iceteazz

iceteazz Liu Kang, Champion of Earthrealm

Tranh thủ spam tí :hug:

Cho mình hỏi, qua cái Screen shot mình thấy Game này khá giống kiểu của Seal of Evil và Prince of Qin gameoffline đã ra cách đây khá lâu, vậy hệ thống skill thế nào? có hỗ trợ thành dòng kiểu diablo? hay mở option phụ của skill dựa vào point giống Seal of Evil? hay chỉ đơn thuần up level cao thì mạnh kiểu PTV?

Học Skill kiểu gì? mỗi level học 1 phát, 2 level 1 phát, hay học = exp? có bảng Talent như WoW? kiểu như mọi skill trong 1 class đều học được nhưng hỗ trợ thêm từ bảng Talent?

Có mấy ý kiến thế, mong ai biết giải đáp giùm :p

11. KnightFightNight

Mình cũng đã từng chơi qua hết tất cả các game ở VN (trừ VLTK, TSonline), chơi 1 thời gian thấy chán ngán. Cái hay nhất ở game online là đối kháng giữa các người chơi với nhau (PvP hoặc mở rộng hơn nữa là GvG, RvR....) nhưng game VN thì tính năng này thực sự không thu hút, chỉ khi nào cày cho đến lvl cao thì hãy tham gia, còn không thì level cao rape lvl thấp.
    Trước đây mình có chơi archlord, phải nói game play hay tuyệt, từ train lvl cho đến pvp, nhưng tiếc rằng VN đã bị ban IP rồi.
    Nếu NPH nào nhập game này thì chắc chắn sẽ thành công!

12. hades2108

hades2108 Youtube Master Race

to AlanTDave: cho tôi đăng ký 1 acc test nha. cảm ơn nhìu. Anh có email ko? có gì tôi liên lạc. Tò mò game ĐCXB này quá:hug:

13. xNATOx

xNATOx C O N T R A

Thấy cái phần quote của chú chửi con gà mái thì hiểu chú là loại gì rồi định ko muốn nói nhưng đọc đến bài này thì ko nói ko được, cái game DC xích Bích này còn chưa ra thì biết game play nó thế nào mà chú chửi, chú chơi tất cả game VN rồi thì tự cho là 3D là ngon à, là ai thích game 2D là do máy cùi à, ArchLord à hoho cũng thường thôi xem giờ còn mấy người chơi?, mà nhắc cho chú nhớ, ở Korea, China người ta điều kiện máy móc vật chất, các thể loại 3D đỉnh đầy rẩy, trình thưởng thức v.v... hơn hẳn loại như chú mà người ta vẫn thích chơi game 2D đó thôi, VD như Lineage1 là 2D nhưng luôn đứng trong Top 10 game nhiều người chơi nhất Korea hay CD China còn đông người chơi hơn WOW china thì chú nghĩ sao? trình thưởng thức của chú hơn họ chăng hay máy họ kém hơn chú ko chạy nổi game 3D? Tóm lại ko thích game 2D thì biến khỏi Topic này đi nhé. Bonus thêm phát là nên đổi Avarta đi, lấy hình 1 vĩ nhân mà phát biểu như thế mất tự trọng lắm

14. hades2108

hades2108 Youtube Master Race

Theo tôi game online thu hút người chơi : 60% gameplay, 30% đồ họa âm thanh, 10% cách PR của NPH::)

15. Zezz

Zezz Donkey Kong

ôi chúa ới, chém nhau tùng sèo, tí nữa bị vạ lây, đã ai chơi qua game này chưa :-/ chưa ai chơi à :'>,.... một quả trứng gà nở ra con khủng long hahaha:hug:

16. KnightFightNight

Hô hô!
    Chinh đồ China chơi đông hơn WOW. Thật tự hào là cho những người chơi CD.
    Vào game nhìn hình ảnh đã thấy khó chịu huống hồ chơi!
    Hoan hô Chinh đồ, một tượng đài của game 2D!

17. snoopyy

snoopyy Liu Kang, Champion of Earthrealm ➹ Marksman ➹ Lão Làng GVN

Thế cậu biết điểm hay của TSonline là gì kô, có PvP công thành ... Cậu đã chơi Xích Bích chưa hay là chỉ nhìn SS mà đã phán này nọ
    Nhảm nhí cậu nghĩ rằng trò cậu thích thì người khác cũng thích à, sở thích mỗi người 1 khác lấy ý kiến của mình đi áp đặt cho người à.

18. xNATOx

xNATOx C O N T R A

Đọc xong thì biến nhé....................

19. Tui_la_ai?

Tui_la_ai? Sonic the Hedgehog

- Ai vạ lây ông :-w ...... Spam nhảm vô tội vạ :-w ...... Không muốn chơi game này thì biến ra chỗ khác nha :-w ..........

20. Yuiko

Yuiko Donkey Kong

dạo này toàn spamer với bọn đầu rỗng vào nói nhảm làm bực cả mình :-<