Các vấn đề về Private Server- Giải Đáp Thắc Mắc Chung cho Lính mới !

Thảo luận trong 'Private Server' bắt đầu bởi .:MasterManga:., 21/8/08.

1. o0KiềuTiên0o

o0KiềuTiên0o Mr & Ms Pac-Man

2. *Zombie

*Zombie Youtube Master Race

Em down rồi chỉ sợ cái client 0.6 mới kén sw nên chưa cài thử , mà chị KT có biết cách xóa mấy cái file không chỉ em với ::(

3. o0KiềuTiên0o

0.6 có thể chạy được tất cả các Sw bạn àh. Yên tâm mà xài 0.6 . muốn xó thì bôi đen và delete thôi , mấy cái game này đâu cần gỡ bỏ chương trình gì trong máy tính.

4. *Zombie

*Zombie Youtube Master Race

QUOTE]muốn xó thì bôi đen và delete thôi , mấy cái game này đâu cần gỡ bỏ chương trình gì trong máy tính.[/QUOTE]
    Nếu đơn giản thế thì nói làm gì ,thử đủ mọi cách mọi soft mà ko xóa đc,[ cái này bác weixiao cũng bị như em kìa =((

5. vipvipvip_2000

vipvipvip_2000 Donkey Kong

cái đó là do bạn chơi pri nó tự động sản sinh ra thôi , tui củng có đây nè , 2 cái client 0.60 , 1 cái là đã từng copy client của pri vào , không chơi nữa xóa dc hết trừ cái 1..
    1 cái củng là 0.60 chưa từng copy client của pri vào thì xóa dc hết 100% :p:p:p

6. ngoctien92

ngoctien92 Mr & Ms Pac-Man

Muốn thanks mấy bài của KT và mọi người nhưng sao ko thấy biểu tương cái cân vậy mọi người ::(

7. o0KiềuTiên0o

Nếu đơn giản thế thì nói làm gì ,thử đủ mọi cách mọi soft mà ko xóa đc,[ cái này bác weixiao cũng bị như em kìa =(([/QUOTE]

Chắc chắn 1 điều trong số những file không xóa được kia có 1 cái đang vận hành trên máy tính của bạn ( virut chẳng hạn). Không biết làm gì hơn là quét virut trước ( dùng 1 cái của BKAV- trong nước và NOD 32 hoặc antivirut).

Nếu tình trạng vẫn không cải thiện dùng cách 2 : vào start -> chọn Run -> gõ vào : msconfig -> vào startup bỏ đánh dấu tất cả.

8. trânnhduc89

trânnhduc89 Fire in the hole!

Hình như zombie bảo là dùng unlocker cũng ko được à? Thế thì chịu thật rồi. Mình dùng unlocker vẫn xóa được mấy cái file rỗng đó. Nếu thử đủ mọi cách thì bạn tốt nhất nếu có thể làm là copy tất cả sang ổ khác rồi Format lại ổ. Trước mình cũng làm 1 lần rôi. Nhưng hồi đó chưa xài unlocker. :p

9. LaVaGio

LaVaGio Youtube Master Race

Các anh giúp em với em đã cài xong và cho chạy game mà nó hiện cái bản để vào game như Thiên Long Việt Nam mà đang chuẩn bị vào thì nó văng ra em cũng không biết làm sao nữa em thử nhìu lần mà vẫn văng ra ai chỉ em với :((

10. Helghast

Helghast Donkey Kong

1. bạn xem có cái đúng phiên bản của sever ko, đa số sever hiện nay xài bản 0.5 nhưng có 1 số ít xài bản 0.6 đấy
    2. khi giải nén file patch, nó cho 1 file con rồng hay 1 file lạ để đăng nhập = tiếng trung, bạn đổi tên file thành kí tự la tinh hay số rùi nhấp vào để vô sever
    3. tắt hết mấy cái chương trình antivirut đi, do 1 số sever GM cài luôn trong file patch 1 số trojạn chống hack nên dễ bị anti quét lắm, dẫn đến thiếu file ko vô được,

11. shinichikudo1995

shinichikudo1995 Mr & Ms Pac-Man

bạn ơi giúp mình zới mình down cline 0.6 gòi cài gòi xong đè bản patch sv Private vào gòi mà vào thấy quá trời sv, vào đăng nhập thử thì bị văng ra chương trình tự tắt hem bjk tại sek >"< bị ngay chỗ đăng nhập ID + pass aj gjup dum mình zới, với lại khi mình click vào bảng launch hình con rồng thì bị báo lỗi COULD NOT OPEN BOXFILE. ai giúp mình với vậy mốt login = hình kon rồng hay hình quả cầu màu đỏ zạ

12. The_Angel

The_Angel Lão Làng GameVN Moderator Lão Làng GVN

Muốn nhờ test hộ server thì vào đây, lập topic lung tung trảm ko tha.

13. BlackChocolate

BlackChocolate Youtube Master Race

Ai chỉ dùm cách kiếm tiền nhanh trong TLBB ser pri giùm với nha. Mới chơi nên chưa biết, h ko có tiền up TP nữa :(

14. ghostlonely

ghostlonely Mario & Luigi

vấn đề bạn thắc mắc nên post tại topic này thì đúng hơn
    -> http://forum.gamevn.com/showthread.php?t=492389
    có 2 cách kiếm vàng trong sev pri
    1) mua hoa bán shop -> mua bông hoa ở ngay trên 999 bông hoa.thông thường là hàng thứ 3 trong shop hoa. giá 1 bông = 60v.
    bình thường thì có 4 loại hoa.nếu bạn ko biết chính xác thì mua và bán từng loại hoa sẽ rõ
    2) đi thủy lao : cách nào chỉ thực hiện khi sev ko có hoa.hiện nay rất ít khi phải làm theo cách này
    thường thì khi giới thiệu sev mới, người ta sẽ nói rõ cách kiếm vàng
    bạn chú ý đọc sẽ thấy!
    có khi các loại hoa dc bán ở những chỗ khá kín
    khi tham gia 1 sev pri.điều đầu tiên là bạn nên mở tất cả các shop knb!
    thân!:hug:

15. tunkute

tunkute Youtube Master Race

ai chỉ em cách update từ bản 0.50 với, down về sao chạy file update mà chả hỉu cài như thế nào

16. weixiao

weixiao Mr & Ms Pac-Man

đấy là những ct dc chạy cùng win khi khởi động mà .Đánh dấu bỏ làm gì thế
    nếu muốn xóa = unlocker thì kick chuột phải vào file rồi chọn unlocker. Nếu có bảng chứ no action thì ta thay = delete rồi ok. Nếu ko thì máy sẽ báo những file đang chạy . Kill hết rồi delete thui :D

17. saddream302

saddream302 Youtube Master Race

bạn ơi làm ơn cho hỏi sao mình chạy file hình con rồng đen rùi nó iện ra 1 cái bảng màu đỏ rùi 1 đống chử ngoằn nghèo mình chọn đại rùi bấm chử kế bên thì nó hiện ra cái bảng giống y như TLVN là 16.0MB rùi chử gì đó rùi 31bit rùi bấm yes nó hiện ra cái cửa sổ game nhưng rùi lại tự động tắt là sao dzạ? ai chĩ tui dzoi

18. vogiandao0

vogiandao0 Youtube Master Race

=((ai co' long' tot' chj? mjnh' duc. lo~ tren cap' 145 ko vay. ><""

19. phamhakm

phamhakm Mario & Luigi

cho mình hỏi cách up từ phiên bản chính lên pri với , mình up xong ấn bắt đầu nó đc 1 tí rùi tự động biến mất tiêu ~.~

20. rinoa2000

rinoa2000 Youtube Master Race

Phiên bản chính của bạn alf phiên bản nào vậy?
    Nếu là client của Sohu thì bạn đợi nó update xong rồi cài cái patch của sv pri là oke thôi mà :D