CAC VIP nen giup do NEWMEM ser 8,

Thảo luận trong 'TS Online' bắt đầu bởi kimlan88, 10/8/10.

1. kimlan88

kimlan88 Youtube Master Race

chủ yếu mình cần 1 người bạn,nếu ai có nhiều acc thì xin chơi chung,chơi ser nào chẳng dc, ser 8 mình bot dc lv 40 rồi, bot hoài cũng chán, phải có bạn chơi chung mới vui,chơi game chủ yếu vui là chính, trước kia k biết chơi thấy khó khăn chứ bây giờ thì dễ rồi,ai mới chơi kêu mình qua chơi chung với,có j pm yahoo: nguyenkimlanpy@..... chửi = dog

2. Silks1992

Silks1992 Youtube Master Race

Tôi trước cũng chơi acc: Bang Phong,Nhi Thieu Gia,TamThieuGia,Dai Thieu Gia.... SV 08 rồi bỏ một thời gian chơi kiếm thế bây giờ chơi lại acc khác ở SV 18 . Nếu bạn muốn làm quen thì mình sẵn lòng còn nếu cần giúp đỡ thì sang SV 18 mình giúp nhiệt tình, mình cũng mới 7x thôi nên giúp bạn cũng chỉ có hạn.

3. kimlan88

kimlan88 Youtube Master Race

k cần giúp đỡ nhiều đâu, ban đầu chỉ cần giúp qua cầu là dc rồi,nếu cho mượn acc kéo thì quá tốt, k có thì cũng k sao, nếu đồng ý cho xin nik yahoo hoặc pm yahoo: nguyenkimlanpy@...

4. KENL

KENL Mario & Luigi

Thực ra ở sv8 mỗi bố có khoảng 5-6 team farm + 1 team chính thì lấy đâu ra chỗ cho newbie =)). ở TQ có tới mấy chục con gà cứ đứng im chả làm clgc thì newbie làm gì có đất mà vào, sv lúc nào cũng 1k87x .Nếu chịu đựng đc lag với dis thì vào mà chơi. Giờ sv 8 bot ở Lubu, amduong thì cứ xác định là ngồi canh ấn login cho ex vì đông quá ex nó éo auto connect đc.

5. MrBc01

MrBc01 Youtube Master Race

Thiệt tình là mình đang có treo 2 team bên sever 8 .... Lvl cũng chỉ moi 7x mà thôi. Nhung nếu bạn nào cần giúp đỡ thì cứ PM mình.
    Yahoo : nippon_huynh@yahoo.com ...

6. zZTemujinZz

zZTemujinZz Donkey Kong

thôi đóng chủ đề này đi, mình lập chủ đề mới S 8 tự lập và bè bạn nha! tha hồ vào làm quen và giúp đỡ!

7. EmXinViet1Bai

EmXinViet1Bai Mr & Ms Pac-Man

:-" tốt nhất tự train lv tự bắt pet lên chậm nhưng ý nghĩa. [-X h phong cách của VIP nó # phong cách của Nông Dân, \:D/ ng ta là VIP chỉ chơi với VIP thôi còn thường dân áo vải tầng lớp nào mà nhờ vả.