Cách Hack chỉ số cho PES 6 và 2008 8-}8-}

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi EricVN, 17/5/08.

1. Oldcentury

Oldcentury Youtube Master Race

Còn riêng về vụ patch hay chỉnh sửa gì đó em không có tài mà làm nhưng hình như nếu kinh doanh ngang thì cái đó được coi là hợp pháp thì phải :)
    Nếu nó không hợp pháp thì cũng lạ,cái AM mà ông Eric giới thiệu của Micky chỉ liên quan tới op mà hình như Konami cũng cấm edit of thì phải...
    =))

All: "thằng này đúng là buồn cười,ngu gì để Konami biết nhỡ đâu nó vi phạm bản quyền thật,mình chỉ dùng cho mình và dùng...kín kín thôi" =))

2. Mainboard

Mainboard Donkey Kong

Ủa mình chơi PES6 vào EDIT chỉnh mấy cái chỉ số này dc hết mà,đâu cần xài mấy cái tool này.:-/:-/

3. Oldcentury

Nhưng nó chỉ cho chỉnh lên 99 là kịch thôi ông ạ :|

4. WuMing_Ren

WuMing_Ren Youtube Master Race

Tóm lại là qua cách ông ta xuất hiện: 18-05, qua cái nick đầy hàm ý, và qua lời lẽ từ đầu đến giờ thì cái ông Oldcentury đang muốn nói lên cái gì ?

Mà thôi, có người đã khuyên rồi: Take it easy, that's just for fun. :-j

5. codename147

codename147 Mr & Ms Pac-Man

mịe,từ đầu topic đến h nghe bạn oldcentury nói ncl ý,ở đây ai thích nghịch thì nghịch,người ta ko thích thì bảo ko thích thế thôi,làm đek j` mà bạn phải lên mặt dạy người ta là hack để làm j`,cái vụ xem video chủ yếu là để thỏa chí tò mò thôi,cũng như người ta xem AV để thỏa chí tò mò,để tự sướng thôi
    Rõ vớ vẩn

6. Oldcentury

Ừ tôi cũng nghĩ thế :))

7. EricVN

EricVN Dragon Quest

+1 :D .

8. 486-33MHz

486-33MHz Mario & Luigi

lolz... =))

bạn này éo hiểu về mấy cái thanh ghi mà cũng to mồm thì mình thấy phục bạn rồi đấy. Chắc là mình chưa dùng qua AM thật rồi =))

Nếu mình đoán không lầm thì bạn là 9x phải không? Thảo nào bạn có điều kiện sử dụng máy tính trước mình, sử dụng AM trước mình... còn mình chỉ được dùng HexEditor và học Assemble thôi =))

ơ mà mình cũng không tranh cãi chuyện bạn dùng AM giỏi thế nào đâu nhé, không lại lộ ra chuyện mình lỡ dùng AM để cheat Heroes2 mất :">

9. Man Red

Man Red T.E.T.Я.I.S

AM là cái gì thế ? :-/:-/:-/:-/

10. Oldcentury

Mở miệng ra cái gì cũng biết ... :(
    Thôi ai cũng có ít sĩ diện cứ nghĩ mọi cái nhẹ tựa lông hồng ...
    Em vẫn đang học mẫu giáo, các bác thông cảm ... :(
    Mà em có to mồm thì tại bẩm sinh đã thế mà hình như còn mấy anh lớn tuổi nên miệng nó cũng to dần theo tháng năm...Chứ em có bảo là em giỏi về cái này giỏi về cái nọ bao giờ đâu...Bác thích bới móc để tìm ra câu nào em tự kiêu thì cứ bới...
    Còn về mấy cái kia em cũng chẳng biết là cái gì cả,chẳng qua là bác Eric giới thiệu về cái AM mới biết thôi....
    Hôm nay lại rảnh học hỏi mấy bác chút...
    Bác tài thế , cái hexeditor chắc là phần mềm cao siêu lắm phải không! Thế bác biết rồi để đấy hay là đã làm được những gì rùi khi có tới 558 bài viết trong cái trang fr này... Hay là vì lí do đó mà khi Eric giới thiệu cho mọi người biết cái mà chưa ai viết thì bác chê là bác ấy ngu thế, biết thì nói là biết thôi chứ viết hướng dẫn cụ thể làm gì ... Đây là em đang nói bác xin bác đừng hỏi ngược lại em ...
    Còn cái ASS kia thì em cũng chịu,mà bác đoán cũng mò đấy. Vâng em là 9x sau năm nữa, còn mấy cái bác nói ra chắc cũng cần đặt thêm dấu hỏi đàng sau nhỉ. Nói thật chứ ngay từ khi em tham gia cái diễn đàn này (Pes6 mới ra đời), thấy có những thằng nói những câu rất vui như là : "Không làm nữa thì thôi, đây ứ thèm" thì cũng bị chửi cho tới tấp, trong khi mọi người lại thích bênh vực cho cái thằng thích đỏng đảnh như con gái kia... Rồi Eric chỉ viết từ "hack" là mấy bác nghĩ ngay đến những gì xấu xa...Nếu Eric mà nói là: Dành cho ai thích chơi goal3 của thế kỉ trước! thì có lẽ bài viết của ông ấy cũng vẫn không được chấp nhận, lí do không phải là nó không được chấp nhận mà là có những người không muốn nói là mình chưa biết cái đó _ Những người biết rồi và cất nó trong cái tab inbox của bộ não mình ấy! Họ không thể nói là mình thích cái này vì nó có từ "hack" được , thế sao mà hits cái này to thế không biết...

Đừng nói tôi là Eric nên mới viết bài này để cãi nhau với mấy ông và cũng đừng nghĩ tôi là Manred khi viết câu hỏi này : AM là cái gì .... Những cái suy nghĩ cần hỏi thẳng hay thích thì cứ giữ lấy mà cũng đem ra để đoán mò à! Còn những cái có ích cho mọi người thì cứ giữ lấy mà xài...

Cái đó ai cũng biết mà phải không mấy ông ...cho nên có người hỏi mà không ai thèm trả lời cả. Có lẽ vì ai cũng biết, hoặc có lẽ vì cái cậu hỏi câu này chẳng có gì đáng để phải trả lời cả,đâu có như mấy thằng thích giận rỗi kia...

Mà nói nhiều đúng là vô ích, đã biết mấy cái đầu to đánh boong cả cái xóm chợ chiều ấy mà còn nói làm cía gì nữa ... Nếu nó hiểu thì mình đã không phải nói đến giờ vì nó chỉ thích bôi đen những phần nó thích boong boong thôi ...

2Manred: AM là viết tắt của phần mềm Artmoney, hình như là để tăng hoặc giảm các chỉ số trong game thì phải còn cái gì nữa thì mình cũng Thuyết Bất Đắc thôi...mới biết :) Còn thích tăng hay giảm tùy người dùng, chơi mãi những cái bình thường cũng mất đi cái vui sướng một ít so với ban đầu cho nên có một thay đổi nhỏ cũng thấy sướng...Giờ em đang học cách bắt "chiếc" những bàn thắng ngày xưa :D Mới làm xong quả của Ronaldinho với quả của Beckham thêm một quả của Rô bét tô Các Nốt ... Còn quả của thằng Alonso không hiểu tại sao nhấn nút sút ở nhà là nó tự phá bóng lên cao tít,một quả sút suýt vào thì thằng khỉ bên kia nó lại với tay đẩy ra ...có lẽ phải giảm chỉ số chút ...
    Thôi sắp chơi tiếp đây đang vui ... định vào đây để nói về vấn đề em vừa nói mà lại gặp mấy thằng không thích nói về cái vấn đề này mà chỉ đem cái kiến thức chúng nó mua được ra bàn luận về cái sâu cái xa em mới phải lập nick mới, cái kia không thể đem ra mà khoe khoang hay là để cho nó dính chút dơ được ...

Bắt đầu chiến với PES6 thôi sáng còn ngủ bù nào ...:hug:Mai sẽ có thêm vài cái sân vận động mới, giờ còn chơi đã ...:D

11. WuMing_Ren

WuMing_Ren Youtube Master Race

hô hô. Có ai nói ông bạn là ericvn đâu. Chỉ có ông bạn tự nghĩ thế thôi à. Vì ông bạn chính là mickynqn mà ;))

12. Oldcentury

Đoán mò không được giờ thử đi khẳng định...:))

13. 486-33MHz

486-33MHz Mario & Luigi

Mình chả anti chuyện hack hiếc này, vì có hack thì cũng éo đem ra làm gi được mình. Chỉ phải cái mình thấy cái bạn Âu iếc gì đấy xoắn vãi ra ấy, nên mình cũng vào xoắn chơi =))

/Ngáp... xin lỗi tối qua bận viết luận văn

Tiếp cái là mình đọc cái đoạn của bạn mình ko hiểu cho lắm, liệu bạn có thể nói tiếng việt đúng nghĩa được ko.

Bạn chỉ cho mình cái câu mình chê bạn gì đó ngu ở đâu thế? Hay là bạn tưởng tượng ra trong một phút chơi trò cheat brain =))

Còn mình thì cho rằng cái Hex với Ass hol bờ lơ chả có gì là cao siêu đâu, nhưng ít ra lý thuyết đầu tiên phải học là về thanh ghi, nên chắc là mình cũng hơi hiểu đôi chút về cái mà bạn bảo là mình éo hiểu ấy ;))

558 bài của tôi hay là 1 bài ghi trên cái 4rum này thì cũng là một bài tôi đóng góp, chẳng phủ nhận là tôi spam cũng không tệ lắm, nhưng hầu hết những anh, những thằng hay những người quen biết thân được tôi gọi bằng mày tao gì đó chẳng bao giờ xoắn tít hay đánh giá sai về tôi cả.

Còn bạn, cho hỏi cái nick clone này của bạn làm được cái quái gì thế? nhảy vào làm loạn cái topic này lên để rồi chữa lợn lành thành lợn què, chẳng thằng nào thèm quan tâm đến cái tiêu đề mà chỉ quan tâm cái thằng Âu iếc gì mà xoắn vcl lên thế =))

Tôi chẳng quan tâm đến cái nick thật của bạn, vì con người không dám dùng tên thật của mình chỉ khi đang làm việc xấu mà thôi. Và qua đó cũng đủ biết bạn là ai.

Tôi có thể có 1-2 nick trên cùng một diễn đàn, nhưng khi tôi tranh luận với ai thì tôi đều đàng hoàng cho người ta biết rằng cái nick pót bài kia là chung một người, chứ chẳng như ai đó, nhỉ?

/Ngáp... ôi luận văn, có chỗ xả xì trét vui thế :x

14. handy&pinky

handy&pinky C O N T R A

làm đi mày, tốn thời gian tranh cãi lung tung làm gì :))

thẻ EGT của mày tao lấy rồi đấy

15. 486-33MHz

486-33MHz Mario & Luigi

Ừ, tao còn đang lo rơi vào ngày bảo vệ thì loạn hồn mất, nhưng hình như là 11 mới phải nộp :D

16. Oldcentury

Hehe chắc bài luận văn hay lắm, anh cũng giỏi đấy tôi hết từ để viết rồi ,thể biết tôi là ai hử đoán mò thử coi ,hay bảo tôi là Eric Micky hay Eric....
    Sặc sặc cãi nhau nốt ngày hôm nay để mai tôi còn sang thế kỉ mới ...
    Còn về cái tôi bảo ai không hiểu thì xin xem lại bài viết nhé =)) Những người không hiểu tôi nói cía gì mới nói thế thôi ehe ...

Đúng là nói nhiều vẫn vô ích ... Nhưng kể nói với ông
    cũng vui đấy ... Thôi có gì khoe nốt mai bb nhé ...:)) Nghe logic phết ...:))
    Còn về vụ tôi làm việc xấu thì khỏi nói nhiều à nha ... Việc xấu cũng tùy quan điểm ... CÒn stress thì do ông học nhiều quá ấy mà sv gì mà khổ rứa ... Cãi nhau với mấy thằng bị stress cũng vui ... hehe

17. acm_no1

acm_no1

tặng anh Tùng cái câu ở sign anh Duy nè I-|

thấy đống phân trên đường tốt nhất là tránh xa

18. Oldcentury

Còn mấy thằng dở hơi cứ khoái đứng đó nhìn rồi bl ...=)) Mod miếc ***** gì toàn thằng như đàn bà ...

19. 486-33MHz

486-33MHz Mario & Luigi

Không đâu, bạn lại nhầm nhé. Văn mình kém lắm ấy, ngày xưa thi tốt nghiệp chỉ được tròn 5 điểm thôi nhé =((

Tuy nhiên mấy cái tôi viết thì người ta đọc chắc là cũng hiểu gần hết, chỉ có vài chỗ đá đểu hơi quá nên ai đó cố tình ko chịu hiểu thôi =)).

Còn bài viết của bạn e rằng câu văn hơi bị lủng củng, bố cục chẳng rõ ràng gì nên nói chung là hơi khó theo dõi, dọc câu trước mất câu sau thôi ;))

Tôi chắc chả mất công đoán nick cũ của bạn, bởi vì hình như tôi đã ghi là tôi chả có tý quan tâm nào đến chuyện bạn là cái thằng cha căng chú kiết nào cả đâu. Vì vậy nếu bạn quên hoặc là có vấn đề về đọc hiểu thì để tôi nhắc lại cho nhé. Àh còn bôi đậm nữa đó

Mà mình nói nhé, bạn nói nhiều chẳng hề vô ích đâu, bởi vì nếu có một thằng tự dưng ra lảm nhảm, một câu thì mọi người hơi thấy khó chịu, 2 câu đoán nó khùng khùng, 3 câu thì miệng chửi thầm "thằng này điên mọa nó rồi =))". Đấy, vì thế mấy bài post của bạn không hề vô ích đâu, thật đấy.:>

ôi mình xì trét thật rồi... bạn "âu cén tù dì" ơi... bạn vào mua vui cho mình tiếp đi :hug:

/Àh xin lỗi, chắc ngày mai bạn lại dùng nick Newcentury cho nó bay ấy nhỉ ;;)

20. romeo_codon

romeo_codon <b><font color=green>o0 Worldclass Manager 0o</fon

Tình yêu Tùng sex có cần tìm ng chửi thuê ko :X
    Ko chất lượng ko ăn tiền :X