Cách Hack chỉ số cho PES 6 và 2008 8-}8-}

Thảo luận trong 'Pro Evolution Soccer' bắt đầu bởi EricVN, 17/5/08.

1. quyennang

quyennang Youtube Master Race

ôi zời cheat thế này để giải quyết cái j` kô bít

2. heo3mau

heo3mau Youtube Master Race

Sao không ai chỉ cách chỉnh chỉ số trong ML vậy. Khi bắt đầu giải thì hầu như tuổi tác, chỉ số mình vào phần edit chỉnh nhưng vào ML thì lại như cũ.=((

3. StarDragon

StarDragon Youtube Master Race

e sao tuj dow ve` ko duoc ạ gjup tụ voi :D
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    e co' aj bjt dow caj do' ve` sao ko chj~ tuj voj:D

4. Louis C

Louis C Youtube Master Race

Hì...mấy anh cho hỏi...em đã làm theo như HD mà ko tăng dc cái Độ Xoáy cho Ronaldo vậy [vừa nhìn vừa làm]
    Hay là cái này nó ko dành cho PES 6 :|
    Nhìn hình chụp thích quá :D

5. nobtiba

nobtiba Youtube Master Race

Tôi thấy các bác xúm vào chê bai bác OldCenturies thật không phải. Người ta đã có tâm chia sẽ những điều mình biết, ai thích thì vọc, ai không thích thì thôi. Đâu phải người ta cheat để đánh gian lận thi đấu thắng các bác đâu. Về góc độ cá nhân tôi cũng rất thích nghịch thay đổi các thông số có sẵn như SVĐ, quần áo, giầy dép, thêm đội kể cả thay đổi chỉ số v.v... Ai trong chúng ta là hoàn toàn trong sạch khi dùng PES ? Có 100% là dùng bản PES có bản quyền hay cũng patch chỗ nọ chỗ kia ? Vì thế hãy thận trọng khi dùng từ "cheat" cho đúng chỗ.
    Kiến thức thì mỗi người biết một tý, nói phải có sai có đúng. Kể cả nói có sai thì cũng giúp mọi người thấy được chỗ sai...
    Thiết nghĩ đây là forums chia sẻ, học hỏi và giao lưu ta nên tôn trọng ý kiến của nhau, không nên để hiểu lầm đáng tiếc, anh em nản bỏ đi chỗ khác. Các member nói còn cần thận trọng, các mod thì càng nên cẩn trọng hơn.

Vài hàng góp ý mong 4rum càng lớn mạnh. Em biết ít, trình lùn, mong các bác đừng bảo em dạy đời. Ai tay khỏe nhiều thời gian cứ vào ném đá ...

6. ¤Lord Of Dragon¤

¤Lord Of Dragon¤ T.E.T.Я.I.S

-- Hoan hô bác này, có người biết, có người không biết. Ai biết rồi thì đóng góp thêm cho anh em, ai chwua biết thì học hỏi, cả nahf cùng vui có hơn không .....

7. tommy2407

tommy2407 Youtube Master Race

hix....cái này hình như ko dùng đc. cho PES6 hay sao ấy....chỉnh mãi mà có đc. gì đâu....huhuh!!!

8. ducphuc9x

ducphuc9x Youtube Master Race

bác ơi sao em thử chỉnh chuyền dài chính xác của beckham lên 127 thế :( bác có nick yh ko chỉ dẫn cho em với :(

9. vih

vih T.E.T.Я.I.S

cái này có dùng dc trên pes6 ko các bác:|

10. meneypro22

meneypro22 Youtube Master Race

chỉnh cái này đá cúp vẫn đựoc hay là chỉ thể hiện được khi train thôi