Cách Path (Media.pk2) mới để chạy MultiRevbot

Thảo luận trong 'Tools' bắt đầu bởi ToBeLove, 24/12/08.

1. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

viết sai IP : 222.255.38.187 or 222.255.38.188 , viết như thế mới đúng

2. HASAMSIEUSAO

HASAMSIEUSAO _SuperNooB_ Moderator

Bạn down lại bộ PK2Tool bên topic Autoselect của tôi xem. Có khả năng bộ PK2Tool của TBL đưa lên có 1 chút lỗi

3. lllo2olll

lllo2olll Youtube Master Race

may anh co the giup em lam the nao sao khi may lan chinh sua thi em choi dc nhung bay gio lai ko choi dc mat du da lam giong nhu nhieu lan truoc em ko hieu tai sao no van vo game binh thuong ma ko can thong wa proxy la sao vay nhi :wink:
    .
    ___________Auto Merge________________

.
    canh chinh sua media.pk2 cua em thi hoi bi khac em chinh sua thnag Particles.pk2 cai nay ne ma em cung bot dc nhieu lan roi nhung sao hom nay em vo lai ko bot dc nua mat du cac buoc lam cung nhu nhung lan truoc ai co the chi giup em ko chu em ko bit may cai medic.pk2 o dau ai giup em voi nha :p thank nhieu ha gui thang den nick chat em gium cung dc mail :kevill_star@yahoo.com

4. lllo2olll

5. KIEM_NHIEUTIEN

KIEM_NHIEUTIEN Youtube Master Race

có ai có 1 bản chỉnh sửa hoàn chỉnh không vậy, hiện giờ thấy có 2 cách chỉnh khác quá, cái thứ nhất là copy ra 1 mục thư mục khác, dùng hex edit tìm 17759 và gw.conduongtolua.com.vn..., rồi vồ system32 tìm file host... cách thứ 2 là ở đây. Nhưng cả 2 cách đều làm ko được, nhất là cách ở đây chỉ dẫn khó hiểu quá, trong thư mục silkroad chẳng tìm thấy file .pk2 chi co' 1 file la` media.pk2 thôi, còn trong hình minh học thì nào là medic, meduc gì đấy nhiều quá, những file này lấy ở đâu ra, và nhất là file gateport.txt mình tìm hoài ko thấy gì cả, còn down ở dưới thì ko down được mà mình thấy trong hình minh họa file này nằm trong autoselect gì đó, và rồi còn nhiều bạn nói là patch silkroad gì đấy mình ko hiểu, làm sao để patch silkroad đây??? ah mình cũng bị tình trạng như bạn nào đó ở đây, cứ mở silkroad ra thì ko thấy chữ "BẮT ĐẦU" hiện ra, làm chờ mỏi mòn. mình đã cài vào netframe 2.0, library files, winpcap 4.1 và có cả rev 8.0. còn trang http://gamevnz.tk thì chỉ dẫn y hệt như vậy, rồi còn bắt buộc down rev clicent 1.0, 2.0, 3.0 mà sao chẳng thấy trong chỉ dẫn đá động gì đến mấy file này. bạn nào có thể chỉ dẫn cặn kẽ hơn không những cái này thật sự mình ko biết hỏi ai, mình rất gà mong các bạn thông cảm, thanks các bạn.

6. duy726

duy726 T.E.T.Я.I.S

File medic , medie là file copy từ media ra và đổi thành medic , medie cái đó dùng cho bot nhiều acc trong một thư mục , nếu bạn định bot nhiều acc cùng 1 thư mục thì hãng làm , không thì bạn copy ra làm 2 thư mục sro cũng đc .
    bạn nói rõ hơn những thứ bạn log và bật silkroad lên ko hiện chữ bắt đầu xem nào .
    File Gateport down ở dưới đây nè :

Các file đính kèm:

7. lllo2olll

8. thienlhoang

thienlhoang Youtube Master Race Lão Làng GVN

.

.

9. wanabe

wanabe Donkey Kong

cái này nó báo virus là chuyện thường......nhưng thật sự thì hoàn toàn vô hại...cứ yên tâm mà dùng:D

10. muahoadaono

muahoadaono Youtube Master Race

cho toi link down ban media.pk2 voi:(

11. dabolo

dabolo Youtube Master Race

chỉ em path media.pk2 de chay agbot voi :D

12. lovehc

lovehc Youtube Master Race

Tui bị lỗi này, khi chọn media bằng PK2 thì hiện lỗi: cPk2Reader::Open: This object has not been initialized yet. mong bro chỉ dùm tui

13. boỵman_1988

boỵman_1988 Youtube Master Race

:P sao download đăng nhập rùi mà k cho ta

14. poolkute

poolkute Youtube Master Race

ToBeLove
    GameVN Member
    3rd Class Gamer , ông bạn ơi có online ko mình đang bị lỗi cái c + + ko vô dc game cánh nao có thể khắc phục dcj vậy, ở trên có linhdown nhưng mình ko vào dc trong ý admin ko cho vô,vậy ông bạn gưi qua mail cho mình dc ko :sauthienthu203@yahoo.com.vn
    :)
    .

.
    alo, sao mình ko đăng nhập dc de dơn cái lỗi c + + vậy, ban có thể gửi cho mình qua email dc ko
    .

.
    bạn có thể gửi qua email cho mình cái này dc ko:-*:-*:-*:-*:-*:-*

15. bupbegamevn

bupbegamevn Youtube Master Race

bị lỗi C++ .phải làm sao đây...

16. bachma00

bachma00 Youtube Master Race

ko vao duoc game. vao game no de May Chu dang kim tra hoc ko lam viet .ma vao cai chua sua Path Media.pk2 thi vao duoc game ,vay la sao chi jum