Cách tăng điểm pro cho nhân vật Druid

Thảo luận trong 'Diablo' bắt đầu bởi minhluan_93, 4/9/06.

1. minhluan_93

minhluan_93 Youtube Master Race

Ờ thì đúng là druid sói có dam cao hơn druid ele nhưng về mặc luyện lv va PK thì druid sói kêu druid ele là sư phụ.Thử hỏi druid sói có dc tầm đánh rộng và xa như druid ele ko,có chạy dc như ele ko

2. cross

cross Donkey Kong

nói j dza tăng điểm pro điểm stat hay skill? tăng skill thì cứ theo mình đánh skill nào là skill chính thì tăng max với công hưởng,stat thì ngày nay với plugY và unique đầy rẫy thì gần như ban đầu tăng streng 1 chút cho dễ đi và dex để có max block chứ sau này là gần như streng k tăng dex cho đủ max block(với paladin ở 1 số dạng build kết hợp với đồ k cần cho vào dex:D)===>pro là cho cả vào vita:P:P:P

3. cross

cross Donkey Kong

charger là bố của chạy nhanh rồi còn k đuổi kịp ass khi đã hóa burst of speed chứ đừng nói j đến đuổi tele misson impossible:l

4. cross

cross Donkey Kong

tele ở enigma đúng là 1 nhưng với các cộng hưởng +to all skill ở các item khác có thể là 8 hoặc hơn lv1 của tele là 25 hay sao còn lv8 là 17=))
    ở hammerdin tele với các cộng hưởng skill là lv13 mana tốn 12 tele cả ngày k hết đc=))

5. supnoob

supnoob T.E.T.Я.I.S

nói thế nào thì nói sorc tele tui kill ko có được nhưng mà đứng lại cát phep đánh tui thì có thể chết đột tử đó duild ele thì cũng vậy thui mà bạn bảo cái cyclone amor lam ban mã block phải ko nhưng tui nói cho bạn biết 1 hit fury thì cũng phải dính dược 1 phát(mà 1 phát thì ngủm liên:D) còn nếu bạn chỉ lo tele ko thì công nhận là tui hết cách kill bạn nhưng bạn cứ thử sài phép tấn công tui xem:D

6. minhluan_93

minhluan_93 Youtube Master Race

Dĩ nhiên ! Druid ele làm sao có dam cao hơn Druid sói dc nhưng mà thử hỏi là luyện lv và Pk thì có bằng dc như Druid ele ko

7. supnoob

supnoob T.E.T.Я.I.S

luyện lv thì có thể chứ PK thì chưa có chắc nhá