Cách tạo profile bắn online coop và solo cod5

Thảo luận trong 'Lưu trữ' bắt đầu bởi nguyenhoanh, 13/11/08.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. zxminhtinxz

zxminhtinxz Youtube Master Race

Bản patch 1.1 mới bắn onl trên gảena đc hả mấy pác ? Ping cao ko nhỉ ::(

2. godfather91

godfather91 Youtube Master Race

Tinh hinh la dung win vista vao thu muc roi, tao folder player - profiles - tao file active.txt roi ghi moi cai ten minh vao!

Save

Van ko the vao dc solo cop :(

E dang dung fone onl wifi, dung spam nick e vi ko co dau :(

3. zxminhtinxz

Ông nào bắn COD5 garena add nik garena tui nhé : CyberKid1603. Onl thường xuyên anh em lên cứ pm em nhé. Nik yahoo tringuyenxp1603. VN ít COD5 GG quá ::(

4. ale

ale Heartbreak Kid Lão Làng GVN

Cuối tuần mới đông bác ơi, mà em quen bắn với mấy đứa quen rồi nên toàn hẹn nhau đúng h lên bắn 1 room 3 người thôi :'>, hôm wa đi đc tới round 16

5. ale

hehe hôm nay nhóm tớ đã lên đc round 18, post vài tấm lừa tình :

6. zxminhtinxz

Hix patch 1.1 rùi lànix rùi mà vào garena chẳng thấy host nào mặc dù đang host. Pác ale giúp rùi mà vẫn ko si nhê. Huhu COd5 onl =((

7. ale

Cái Profile đâu ảnh hưởng gì đến việc thấy host đâu, nếu không thấy host thì chủ yếu là do Ping quá cao mà bác xài VNPT thì ko fải rồi.
    Các bước bắn COD5 Co-op lần lượt như sau :

1) Phải có Client COD5 1.0 đã cracked (Profile nick gì ko quan trọng cứ để offline là được, muốn đổi nick thì về trang đầu của topic này có hướng dẫn cách vào Activision xóa)
    2) Tải file LanFix ở đầu trang có nói rồi để vào thư mục cài game
    3) Tải Patch 1.1 về : http://dagger.gameborder.com/files834/CoDWaW-1.0.1017-PatchSetup.exe cài vào khỏi crack lại
    4) Cài GG về setup : http://download3.garena.com/Garena_setup.exe
    5) Reg nick trong GG và login vào
    6) Chọn Game là COD5, vào room Asean 01 (room này anh VN hay tụ tập nhất), dưới khung chat nó có cái chữ Settings thì ấn vào rồi chọn đường dẫn file launcher là file LanFix nhé
    7) Add nick anh em VN trong GG : Nick tôi là thienbucon , nick thằng bạn hay bắn cùng là rongdenoo
    8) Khi có host thì Start Game, vào mục Co-op/Find Game chọn Source là LAN rồi ấn refresh vài lần đến khi thấy room
    9) Room nào đề chữ VN hay GVN gì đó là biết anh em mình rồi, nick tôi trong game là Lambo nhé , tên rong là Unleashed :'>
    10) Chiến thôi

8. Kaeltha's

Kaeltha's Fire in the hole!

Please làm ơn chỉ tôi cách bắn với , ngay cả bắn solo h cũng ko vào bắn đc , cứ click vào New Game nó lại bật ra , ko cách nào vào màn đc ... chỉ sớm giúp với nhé , thanks nhiều

9. tommy999

tommy999 Youtube Master Race

Ai giúp em với , bình thường chơi game COD5 :World at War ko sao bây giờ khi vào lại hiện ra cái lỗi này hic
    thêm nữa ai biết file save của COD5 :World at War ở đâu chỉ giùm mình với để ko sửa đc còn unistall đi để cài lại !::(

10. spysamfisher

spysamfisher Persian Prince

hình như COD của bạn bị lỗi lúc cài đặt rồi , cài lại xem sao -.-.

11. godfather91

godfather91 Youtube Master Race

cũng bị y chang thế, tạo thư mục tên soldier mình rồi, tạo file text rồi cũng không xong :( lam gì bây giờ :(

12. Micky764

Micky764 Mr & Ms Pac-Man

cứ bị cái lỗi unhanled êxception caught hoai` à, vào profile xoá hết để lại 1 cái của tui thì lần sau vào lại vẫn thấy 4 5 cái profile củ ở đó

13. Jamen

Jamen Fire in the hole!

Làm ơn chỉ mình cách xài GG với , mới tập xài cái này lần đầu :'>

14. Micky764

Micky764 Mr & Ms Pac-Man

mình làm theo topic hướng dẫn sau khi xoá hết những thứ trong profile , tạo thư mục mới và điền tên thư mục đó vào active.txt thì vào garena bắn được, nhưng nếu thoát ra khỏi game vào lại lần 2 thì báo lỗi account information, vào lại profile thì thấy những cái vừa xoá trong đó còn i nguyên, cứ vậy mỗi lần chơi là phải tạo 1 profile mới , ko lên level đc ko có súng mới ::(

15. Jamen

Jamen Fire in the hole!

Đã làm theo và kết quả là trong GG có 1 người , nhấn vào Start game vô CO-Op , refresh vài lần vẫn không có room nào cả , hay là nó chưa có host chăng ?:-/ tui pm hoài mà ko thấy nó trả lời:-s.

16. congthin

congthin Youtube Master Race

ai bắn zoombie ở garena thì pm tui mới nha : nick ym : fakemanx

17. Jamen

Jamen Fire in the hole!

Bắn bằng Wippien cũng tốt chán đấy mọi người ạ :hug:, hồi sáng mới bắn thử với kathris , ping có ~4x à ::) , ai muốn bắn thì add nick wippien của tui (jamen119@gmail.com) và Kathris (katt6389) vào , có 1 trường hợp hay xảy ea là lúc vào COOP Find Game thì thấy room của người host ping rất cao ( cỡ 18k~ :D) , thì các bạn cứ bình tĩnh , đấy là ping ảo :)) , bạn hãy refersh 1, 2 lần là nó ra ping thật à , cỡ 4x ::) , nhưng bắn không thấy lag :D

18. Jamen

Jamen Fire in the hole!

Tối hum qua tụ hội đủ 4 người , bắn bằng wippien vui ra phết :wink:

Mà sao bây giờ bắn CO-OP thì ko còn thấy tính điểm nữa , có ai biết hiện tượng này không ????::( , lúc đầu bắn thì có.

19. congthin

congthin Youtube Master Race

Wippien ko creat acc đc nhỉ, chán quá đang ham hố bắn co-op , mà phải update COD lên patch mới hông nhỉ, hơn 300mb ngại down quá

20. Jamen

Jamen Fire in the hole!

Mới thử uy lực của khẩu súng lục 6 viên, mạnh kinh vãi :D ,1 viên là chết 1 thằng :o, mới chơi với ông kia ...cầm cự đến màn 6 là đi bụi, do đang lúi cúi chích thuốc cho ổng :'>

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.